1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trước khi nghỉ hè offline cái nhỉ ?

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi collina, 30/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. diepf_soft

diepf_soft Thành viên mới

Híc đang bận thi cử chết bỏ. EURO thì triền miên đêm nào cũng phải xem. Trừ một số trận dở hơi bỏ qua. Anh em tính hôm nào Off thì thông báo lên box nhé.
  2. cumeoxam

cumeoxam Thành viên mới

Đề nghị ngày 2-9 đi.Chứ đợi đến 1-5 thì lâu quá
  3. negociateur

negociateur Thành viên mới

Các bác còn chưa thống nhất thời gian ah????? Ở NB và cuối tháng 7 đê........ CHứ để tới 2/9 thì em sợ có hơi nhiều Nhân vắng mặt đó. Mà nhậu nhẹt tiệc tùng kiểu gì vậy???? Em rất muốn góp mặt để xem bác Coll to còi trông như thế nào mà ghét em tới mức đổ nước đi thế???!!!!!!!!!!!!.............. Cuối tháng 7 thì bọn thi ĐH cũng xong, Euro cũng xong, vẫn còn được nghỉ hè...... nói chung là tiện nhiều thứ...... các bác quyết đi rồi phone cho các thành viên nhé..
  4. collina

collina Thành viên mới

Cứ chờ xem !
    Được collina sửa chữa / chuyển vào 09:27 ngày 25/06/2004
  5. negociateur

negociateur Thành viên mới

Ho*`!!!!!!!!!! Bác to còi thật đấy! Bác manly thật đấy!!!! Bác hơn người nhiều thật đấy............ oẹ!! Oẹ.............. Hôm nay mới biết bác con cô Tho...he he...dek sợ!!! Ngày xưa em nể cô Tho vì sức khoẻ cô tốt và nhiệt tình giúp đỡ học sinh tỉnh nhà, nhưng dek nể bác đâu.... Bác có mobile còn em ko có, chắc chả dám gặp....
    Ko biết loại người nào mà chỉ cần người khác khía vào một cái là vãi ra cả một đống hổ lốn, nho*`!!!!!!!!!
  6. A_li_bo_bo

A_li_bo_bo Thành viên rất tích cực

Hai bác có chuyện gì thế này
  7. cumeoxam

cumeoxam Thành viên mới

Chúng nó tri kỷ gặp nhau nên định trút bầu tâm sự thôi mà.
    Cuối thang s 7 là bao giờ phải nói rõ ra chứ.
  8. anhphuong86vn

anhphuong86vn Thành viên rất tích cực

anh có bị làm sao ko đấy???bây giờ là tháng mấy rồi?? hay ngồi máy lạnh nhiều quá cảm rồi ..ha ha
    mùng 2/9 thì lâu quá ,mà tổ chức đúng ngày này thì ..chẹp chep...
  9. girltimlanh85

girltimlanh85 Thành viên mới

Trích từ bài của collina viết lúc 21:31 ngày 24/06/2004:
    --------------------------------------------------------------------------------
    Đập chết bà chú bây giờ, ăn nói thế hả ? Về xem còi ông già nhà chú có to không nhé ! Thích gọi điện tôi đến gặp luôn cho ông xem đừng có lắm mồm. Cái loại nam chẳng ra nam nữ chẳng ra nữ. Thích gặp thì gọi phone đây này : 0912463413 .
    --------------------------------------------------------------------------------
    Ho*`!!!!!!!!!! Bác to còi thật đấy! Bác manly thật đấy!!!! Bác hơn người nhiều thật đấy............ oẹ!! Oẹ.............. Hôm nay mới biết bác con cô Tho...he he...dek sợ!!! Ngày xưa em nể cô Tho vì sức khoẻ cô tốt và nhiệt tình giúp đỡ học sinh tỉnh nhà, nhưng dek nể bác đâu.... Bác có mobile còn em ko có, chắc chả dám gặp....
    Ko biết loại người nào mà chỉ cần người khác khía vào một cái là vãi ra cả một đống hổ lốn, nho*`!!!!!!!!!

Đang bàn luận về ofline cơ mà,sao lại cãi nhau chí choé thía,cô THo có phải là cô giáo dạy Hoá ở trường Lương ko?Không ngờ box mình có một nhân "quíxtộc" quá ...Nhung kể ra bác collina cũng giỏi văn thật đấy
  10. Halley

Halley Thành viên rất tích cực

Sorry mọi người vì đã cắt ngang câu chuyện ! Nhưng đề nghị mọi người nói chuyện nghiêm túc và không được nói đến các thầy cô với thái độ bất kính như vậy !
    Chú Nego lưu ý nhé !
    P/s : Trong diễn đàn này đâu chỉ có mỗi anh Phương, còn nhiều nhân vật tương tự lắm !