1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trường ĐH kiến trúc HN tổ chức APSA có ai biết chỉ em với ?

Chủ đề trong 'Kiến Trúc' bởi mikenlinh, 08/12/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mikenlinh

mikenlinh Thành viên mới

Trường ĐH kiến trúc HN tổ chức APSA có ai biết chỉ em với ?

Đầu năm vào học thấy các thầy bảo sắp tổ chức hội nghị APSA gì gì đó mà vào web chỉ thấy thông tin sơ sài,ngoài mấy cái chữ Asian Planning Schools Associationchẳng biết gì hơn cả.Trong trường có xôn xao là đang chuẩn bị đón tiếp mà em thì mù tịt.Các bác biết nhiều chắc rõ?

Được hongbach2000k3 sửa chữa / chuyển vào 13:40 ngày 15/02/2003
  2. Thang_Nguyen

Thang_Nguyen Thành viên quen thuộc

troi dat, nam thu may rui ma con hoi cau do vay, co biet nhu the nguoi ta goi la gi khong. goi la dau oc ba dau do, biet rui ma khong biet dịch ra ha. ve tra tu dien di nhe
  3. mikenlinh

mikenlinh Thành viên mới

Ai chẳng biết nghĩa tiếng Anh là gì nhưng em muốn hỏi là hỏi nội dung cơ bác chẳng hiểu gì cả!Dám mắng em,bác có ngon thì điều tra chi tiết của hội nghị xem nào?
  4. mikenlinh

mikenlinh Thành viên mới

Mọi người ơi ai biết một tí gì tra lời cho em cũng được mà.Chẳng cần e ngại thế đâu.Bác Thang-Nguyen đã tìm được gì chưa vậy?Trả lời cho em bằng mail cũng được.
  5. mikenlinh

mikenlinh Thành viên mới

Bác Hongbach xem thế nào chứ sao lại sửa cái chủ đề "Hội Nghị APSA" thành "thi APSA" là cái gì vậy?Thế có chết em không cơ chứ , lâu ngày không để ý thấy ai add bài lên cả,hoá ra là tại bác cả "TRẢ LẠI TÊN CHO EM"bác nhé!
    BAD BOY NEVER SAY DIE
  6. hoa_tulip_den

hoa_tulip_den Thành viên mới

APSA(asian planning school asociation),co thầy lại nói là AASA(asian architecture school asociation),thực ra la 1,la 1 tổ chức các trường đại học ngành kiến trúc quy hoạch của châu á thái bình dương,trường mình đến tháng 9 năm nay sẽ đăng cai tổ chức hội nghị tại truong. sẽ có tổ chức đón tiếp.theo như hình thức đón tiếp thong thường thì sẽ dó 1 đoàn sinh vien ra tận sân bay đón về truờng ta,rồi lại lo đưa họ về tận nơi nghỉ.rồi dến ngày họp hành thì sẽ chia ra cac tiểu ban họp hành ở các hội truờng trong truờng mình(mọi người ko thấy thời gian qua truờng mình thay dổi quá nhiều ah)các sinh vien sẽ có nhiệm vụ đưa khách đến đúng phòng họp.sau khi họp nếu đòan nào có nhu cầu thăm thú chỗ nào đấy thi lại phải làm guide dẫn họ đi,the thoi.mà sinh viên thì chắc sẽ ko đuơc làm phiên dịnh nhiều đâu.chỉ là bổ sung thôi,chứ nhiệm vụ đó đã có cô khánh với cô yến lo rồi.
    truong minh cung to chuc 1 lop tieng anh de huong dan sinh vien phuc vu cho hoi nghi nay.nhung theo toi thi lop nay ko hieu qua lam.chi co dieu day la hoi nghi ve nganh kien truc noi chung va qui hoach noi rieng,nhung sinh vien quy hoach cua lop nay hau nhu ko co,toan la sinh vien xay dung voi do thi,khoa kien truc thi dong hon,nhung la ra nen dung dan quy hoach nhieu hon moi phai.
    noi chung la toi thay cung chang phai la chuyen to tat lam.nhung bay gio cong truong hti chua xay xong thay doan thi van vang mat.ko hieu truong ta co dang cai noi ko day!
    còn về hội nghị năm nay thì hỏi anh bách ây.lão ta vừa làm bài thiết kế nhanh xong,hinh như cugnx liên quan đến hội nghị nay thì phải,lao ay biet đay.*****i di
    mikenlinh moi vao truong ma thong tin update qua nhi?

cuộc đời đó có bao lâu mà hững hờ
  7. mikenlinh

mikenlinh Thành viên mới

Hôm qua em mới lên khoa,đọc qua thông báo thấy ghi là hội nghị sẽ tổ chức từ 12 đến 14 - 9- 2003. Còn lại chưa hiểu lắm(bản tiếng Anh mà), bác nào rỗi lên khoa xem thêm, hình như thông báo này có lâu rồi thì phải.Ngoài thông tin , danh sách ban chấp hành hội nghị, em nhìn thấy có chữ "scholarship" trong đó đấy.
    BAD BOY NEVER SAY DIE
  8. Aoitotoro

Aoitotoro Thành viên mới

Ha ha moi thay chu "scholarship" la da thay $$$ roi,hi hi,co tin gi moi moi nguoi dua len nhe!Khong hieu nhung vu. nhu the nay co dem lai thay doi gi cho truong minh khong?Good luck to HAU!
  9. mikenlinh

mikenlinh Thành viên mới