1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TRƯỜNG ĐHKH.......

Chủ đề trong 'Đại học Huế' bởi langtuphieudu, 06/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hidetoshi

hidetoshi Thành viên mới

Ai chả biết là Ế,nhưng Ế chỉ có nghĩa với nữ thôi
    Nếu đang ở Huế thì qua đây mà chơi nè:
    Box Huế
  2. hidetoshi

hidetoshi Thành viên mới

Ai chả biết là Ế,nhưng Ế chỉ có nghĩa với nữ thôi
    Nếu đang ở Huế thì qua đây mà chơi nè:
    Box Huế
  3. macxelll

macxelll Thành viên mới

...Nói chung em không muốn tranh cãi với anh về đề tài" nóng" con trai hay con gái ế..Nhưng em xin lấy dẫn chứng cho anh thấy quan điểm " chỉ con gái mới ế .." là sai lầm...Ở gần nhà em có một chú 60 tuổi rồi mà vẫn" single" còn chổ ở hiện tại của em hiên nay có tới hai bác vẫn " phòng không nhà trống" đấy thôi...Không tin thì anh có thể đến tận nơi khảo sát thực tế ...Nhưng trước hết anh hãy nhìn nhưng man gần anh xem hay hay ho hơn là chính anh đấy ạ!...Em cung có linh cảm là anh bị Ế Vợ...............
    Nếu
    Sương tan vào trong cỏ
    Thì
    Em tin cỏ sẽ rất xanh...
    Có thể em .....
    Tan vào anh
    Thì...............
    Em tin anh cũng
    .................Xanh ...như cỏ
  4. macxelll

macxelll Thành viên mới

...Nói chung em không muốn tranh cãi với anh về đề tài" nóng" con trai hay con gái ế..Nhưng em xin lấy dẫn chứng cho anh thấy quan điểm " chỉ con gái mới ế .." là sai lầm...Ở gần nhà em có một chú 60 tuổi rồi mà vẫn" single" còn chổ ở hiện tại của em hiên nay có tới hai bác vẫn " phòng không nhà trống" đấy thôi...Không tin thì anh có thể đến tận nơi khảo sát thực tế ...Nhưng trước hết anh hãy nhìn nhưng man gần anh xem hay hay ho hơn là chính anh đấy ạ!...Em cung có linh cảm là anh bị Ế Vợ...............
    Nếu
    Sương tan vào trong cỏ
    Thì
    Em tin cỏ sẽ rất xanh...
    Có thể em .....
    Tan vào anh
    Thì...............
    Em tin anh cũng
    .................Xanh ...như cỏ
  5. hidetoshi

hidetoshi Thành viên mới

Tuỳ người thôi bé ơi,có người người ta không thích lấy vợ rườm rà(có thể bồ bịch thoải mái,rượu hè thoải mái nè).Còn anh thì không thuộc nhóm này(đang thích lấy vợ )nên không có suy bậy.
    Nếu bé đang ở Huế thì khi mô anh về anh tán bé nhé,đến lúc đó thì ....
    Anh biết bé có bồ rồi nên nói mạnh mộm với từ Ế
  6. hidetoshi

hidetoshi Thành viên mới

Tuỳ người thôi bé ơi,có người người ta không thích lấy vợ rườm rà(có thể bồ bịch thoải mái,rượu hè thoải mái nè).Còn anh thì không thuộc nhóm này(đang thích lấy vợ )nên không có suy bậy.
    Nếu bé đang ở Huế thì khi mô anh về anh tán bé nhé,đến lúc đó thì ....
    Anh biết bé có bồ rồi nên nói mạnh mộm với từ Ế
  7. macxelll

macxelll Thành viên mới

Nghe anh nói..có hai điều làm em buồn..híc
    Thứ nhất là em sắp phải xa Huế thật rồi vì em hông phải là người Huế mà chỉ đến Huế xin học nhờ thôi ạ!..( Cho nên hẹn anh kiếp sau..có dịp anh với em ở gần nhau may ra em mới bị anh " tán")
    Thứ hai là em chưa có bồ mà anh lại nói là " anh biết em có bồ rồi" Vậy là anh đang đụng đến nỗi đau( híc..phải nói là rất đau.) của em rùi..
    Nhắc đến đây nước mắt tuôn trào nên em phải dừng đây...kh..ô..ô..n.g...đá...nn..h..m...á..y..y..n..ỗ...i nữ...a

Khắp nẻo dăng đầy hoa cỏ may
    Áo em sơ ý cỏ găm đầy
    Lời yêu mỏng manh như màu khói
    Ai biết lòng anh có đổi thay?!
  8. macxelll

macxelll Thành viên mới

Nghe anh nói..có hai điều làm em buồn..híc
    Thứ nhất là em sắp phải xa Huế thật rồi vì em hông phải là người Huế mà chỉ đến Huế xin học nhờ thôi ạ!..( Cho nên hẹn anh kiếp sau..có dịp anh với em ở gần nhau may ra em mới bị anh " tán")
    Thứ hai là em chưa có bồ mà anh lại nói là " anh biết em có bồ rồi" Vậy là anh đang đụng đến nỗi đau( híc..phải nói là rất đau.) của em rùi..
    Nhắc đến đây nước mắt tuôn trào nên em phải dừng đây...kh..ô..ô..n.g...đá...nn..h..m...á..y..y..n..ỗ...i nữ...a

Khắp nẻo dăng đầy hoa cỏ may
    Áo em sơ ý cỏ găm đầy
    Lời yêu mỏng manh như màu khói
    Ai biết lòng anh có đổi thay?!
  9. macxelll

macxelll Thành viên mới

À mà quên..Giờ mới nhớ ra.."Theo tình tình phớt, phớt tình tình theo" .Vậy anh thích lấy vợ có nghĩa là anh theo tình ----> Tình sẽ phớt anh..---------> Anh sẽ hông có tình ---------> Anh sẽ hông có dzợ..
  10. macxelll

macxelll Thành viên mới

À mà quên..Giờ mới nhớ ra.."Theo tình tình phớt, phớt tình tình theo" .Vậy anh thích lấy vợ có nghĩa là anh theo tình ----> Tình sẽ phớt anh..---------> Anh sẽ hông có tình ---------> Anh sẽ hông có dzợ..