1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

truong Le Hong Phong dao nay ra sao?

Chủ đề trong 'Nam Định' bởi nudeart, 04/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. breezend

breezend Thành viên quen thuộc

Tui không biết nữa, nhưng mà có 1 điều tui thấy thế này. Cô Băng Tâm bị cho la găngxìtơ. Nhưng các bác thử nghĩ xem?? Nhiệm vụ của cô ấy phải như vậy. Tui thì là thành viên chuyên vượt rào mấy cái lĩnh vực cô Băng Tâm quản lý(trót lọt mới chết chứ). Có 1 lần 20/11 năm 12, tụi tui mới nghĩ ra 1 điều rằng tại sao không tới thăm cô Tâm nhỉ?? Không biết ngày này cô có nhiều học sinh tới với cô hay không. Thế là 4 con tụi tui gom tiền mua được 1 bó hoa đến tặng cô. Cô vui lắm. Và cô kể chuyện cho nghe. Thì ra cô là con gái Hà Nội. Ngày ấy cô cũng có nhiều hoa nhưng hình như học trò tới thăm cô thì ít. Lúc về rồi tụi tui chỉ áy náy là sao năm 12 mới nghĩ ra việc đến thăm cô vào 20/11. Có lẽ sau này không còn cơ hội nữa khi mà tất cả chúng tôi đã mỗi đứa 1 nơi. Xa lắc !!
    "apathy"
  2. CAO_BOI

CAO_BOI Thành viên mới

Tui không biết nữa, nhưng mà có 1 điều tui thấy thế này. Cô Băng Tâm bị cho la găngxìtơ. Nhưng các bác thử nghĩ xem?? Nhiệm vụ của cô ấy phải như vậy. Tui thì là thành viên chuyên vượt rào mấy cái lĩnh vực cô Băng Tâm quản lý(trót lọt mới chết chứ). Có 1 lần 20/11 năm 12, tụi tui mới nghĩ ra 1 điều rằng tại sao không tới thăm cô Tâm nhỉ?? Không biết ngày này cô có nhiều học sinh tới với cô hay không. Thế là 4 con tụi tui gom tiền mua được 1 bó hoa đến tặng cô. Cô vui lắm. Và cô kể chuyện cho nghe. Thì ra cô là con gái Hà Nội. Ngày ấy cô cũng có nhiều hoa nhưng hình như học trò tới thăm cô thì ít. Lúc về rồi tụi tui chỉ áy náy là sao năm 12 mới nghĩ ra việc đến thăm cô vào 20/11. Có lẽ sau này không còn cơ hội nữa khi mà tất cả chúng tôi đã mỗi đứa 1 nơi. Xa lắc !!
    'apathy'
    cô bé apathy la` dan lhp hiên tai ha?hay la` ai vây

CAO_BOI
    /size=4]
  3. thanhdu

thanhdu Thành viên quen thuộc

Chào mọi người, cứ nhắc dến trường cũ là tôi lại thấy tiếc đứt ruột hàng phượng vĩ bên ngoài. Trời ơi, đẹp đến thế mà sao người ta nỡ cưa đi nhỉ. Bộ không còn chỗ nào có thể để xe được nữa sao?
    Mà cho hỏi cáy, tại sao tôi không đăng ký vào namdinhon được nhẩy? Rõ ràng đã báo la đăng ký thành công ma lai.
  4. TRANANHDUNG

TRANANHDUNG Thành viên mới

bạn nên vào theo địa chỉ này thì tốt hơn:
    tin5k42bkhn.org/namdinh/
  5. anhkhoayy

anhkhoayy Thành viên quen thuộc

Cảm ơn Breezend đã hỏi thăm em .
    Em ko có may mắn học ở Lê như các bác đâu .
    Vì vậy các bác cố gắng học để xứng đáng , vì các bác là dân
    Lê mà .
    Còn em ấy à . 99% sẽ là Sv của Tổng Hợp Lomonosov
    MGU , Mockba , Russia

Я ?'С?.?"?"А ?"У?oАЮ
    ?z Т?.?'?.

6. Deltax

Deltax Thành viên quen thuộc

Ai muốn biết về trường mình bây giờ thì có thể hỏi em đây này. Em năm nay học lớp 12 nên chắc biết nhiều hơn bọn lớp 10 và 11 nhiều đấy ạ.
    Liên lạc qua deltax95@yahoo.com nhé.

Deltax85
    [/size=4]
  7. CAO_BOI

CAO_BOI Thành viên mới

Em học lớp 12 nào vậy hả?

CAO_BOI
    /size=4]
  8. kittydethuong

kittydethuong Thành viên mới

chào moi nguoi.
    sao thấy ai cũng chê trường hết vậy.còn tôi sắp ra trường cảm thầy buồn chết di được.
    nhưng cuối năm trường mình bắt thi nhiều wa . mệt chết đi được. phải đề nghị trường thi ít đi mới được. có ai đồng ý ko

à mà có ai học thầy Nam ko nhỉ .thầy ấy hâm ko chịu nổi.mới lấy vợ mà ko đổi tính tí nào cả. chỉ khổ lớp tôi.
    CÓ AI HỌC LỚP 12 KO LÀM WEN VỚI TÔI NHÉ
  9. CAO_BOI

CAO_BOI Thành viên mới

cô bé kittidethuong làm gì mà nóng vậy hả?

CAO_BOI
    /size=4]
  10. thangorg

thangorg Thành viên mới

chao cac ban nam dinh!
    minh la dan svtphcm,minh nghe tieng truong le hong phong nam dinh cac ban tu lau lam roi.
    lam on gioi thieu cho minh biet voi
    rat vui khi lam quen voi cac ban......
    đfs