1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trường Phan Đình Phùng, HN - Mời các bạn lớp 10A niên khoá 77-79 lớp cô Oanh chủ nhiệm vào đây

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi bigheads, 04/10/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lecung

lecung Thành viên mới

Mình rất cố gắng song nhiều năm rồi không thể vượt qua nổi một "điều luật": tất cả anh chị em trong nhà năm nào cũng đón giáng sinh cùng nhau.
    Các bạn thông cảm nha, có vợ khổ thế đấy [:P]
    @HO bạn còn nghĩ đến "tí" nào nữa thế? (tí, tí ti, tí tẹo, tí tách…) :))
  2. LCT10A

LCT10A Thành viên tích cực

Vì lý do kỹ thuật, buổi họp lớp chúng ta vẫn tại địa điểm trên nhưng chuyển sang 11h ngày Chủ Nhật 25/12/2011 các bạn nhé.

Rất mong các bạn tới họp mặt đông đủ !
  3. hooanh

hooanh Thành viên tích cực

=D>
  4. kieuvan06

kieuvan06 Thành viên tích cực

chao cac ban , minh da ve toi nha , ******t qua ....Chet roi , minhtuong thu Bay nen da hen anh chi em den choi ngay Cn mat roi , lam sao gio ? lai goi doi lai lich vay
  5. hooanh

HO gửi tin nhăn vào máy KV về lịch đổi rồi mà ( có dùng máy năm ngoái không?):-c
  6. imaianh61

imaianh61 Thành viên mới

[r32)]
  7. hooanh

Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;}
    [FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]10 sự kiện lớp 10A năm 2011
    [/FONT]​

Sự kiện 1 : Niềm vui
    Năm 2011 – các bậc phụ huynh của lớp ổn định. Tai qua - nạn khỏi .

Sự kiện 2: Hạnh phúc
    Các bạn trong lớp không ai thất lạc nửa thứ 2 của mình. Ai chỉ còn một nửa thì cũng đang cố gắng tìm nốt nửa kia.

Sự kiện 3 : Của để dành
    Con bạn Bùi Chiến đỗ đại học Đà Lạt.
    Con bạn Cường đi du học.
    Con bạn Vinh sắp sang Úc du học.

Một số bạn được lên chức ông – bà . Trong đó bạn Hoàng Phương vô địch với 4 cháu nội/ 1 con trai.Bạn Ngọc 2 cháu ngoại/1 con gái. Bạn Thuỷ 1 cháu ngoại.

Con bạn Minh, bạn H.Oanh đã đi làm.
    Con bạn Thuận, bạn Tuyền vào lớp 10.
    Bé út nhà H.Âu đã 17 tháng, cháu rất nghịch. Cưỡi ngựa cháu không ngồi mà đứng trên yên ngựa. Cháu rất đáng yêu.

Và còn một số tin khác về các cháu sẽ được thông tin tiếp sau khi nhận bổ sung sau cuộc họp mặt hôm nay.

Sự kiện 4: Sự nghiệp
    Bạn Viết Bình nhận quân hàm Đại tá. Nhận chức trưởng phòng. Nhận bằng khen của Bộ trưởng.
    Bạn Quốc Khánh nhận chức vụ phó giám đốc khách sạn 4 sao Lam Kinh – Thanh Hoá.
    Một số bạn được lên lương đúng kì hạn.

Sự kiện 5: Tài chính
    Mặc dù thế giới và trong nước đang ở tình trạng suy thoái kinh tế nhưng lớp chúng ta vẫn đảm bảo gia đình hạnh phúc – cơm đủ no – áo đủ ấm.

Sự kiện 6 : Dự án
    Lớp ta có 2 dự án đang đề nghị ban liên lạc cấp phép đó là dự án “ Sắm chồng” của bạn Vinh và dự án “ Chọn vợ “ của bạn Quốc Khánh.

Sự kiện 7: Sự trở về
    Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;}
    Bạn Kiều Vân, bạn Chính Kiên xuất hiện và tích cực hoạt động -khuấy động dân cư diễn đàn 10A.

v\:-* {behavior:url(#default#VML);} o\:-* {behavior:url(#default#VML);} w\:-* {behavior:url(#default#VML);} .shape {behavior:url(#default#VML);} Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;}
    S ki[FONT=&quot]n[/FONT] 9: Sao t[FONT=&quot]t[/FONT]
    B[FONT=&quot]n[/FONT] Thu[FONT=&quot]n[/FONT] v[FONT=&quot]i[/FONT] sao [FONT=&quot]thái[/FONT] dương thấy mọi công việc năm nay ổn thoả và phát triển.
    Bạn Minh có nhiều đối tác tốt. Có thể điều hành trưởng công an tỉnh Bắc Ninh điều khiển xe dẹp đường khi có đoàn 10A đi thăm quan Bắc Ninh.

Sự kiện 10: Ước mơ
    Bạn Oanh a rất thích tham dự các buổi gặp mặt với lớp nhưng đề nghị lớp phải chịu trách nhiệm về hạnh phúc gia đình của bạn ấy khi chồng có ý kiến.
    Bạn Oanh B đề nghị các bạn nam phải giúp đỡ các bạn nữ thế nào để các bạn nữ có bằng chứng chứng minh với chồng là chưa quá đát. Tránh tình trạng cứ phải ngồi chờ mở cửa vì chồng về khuya.
    [r2)][r32)]=D>

Các sự kiện trên được tập hợp “qua loa điện thoại di động” nên không tránh thiếu sót nhiều. Rất mong các bạn bổ sung để ban liên lạc hoàn tất báo cáo tổng kết năm 2011. Xin chân thành cảm ơn!

----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Ban liên lạc xin thông báo quyết toán quỹ lớp 2011:
    A. Thu
    Số dư 2010: 1 444 000đ
    Thu 2011 :39 300 000đ
    Lãi gửi TK : 1 510 000đ
    Tổng : 42 254 000đ
    B.Chi
    29 683 000đ

Còn : 12 571 000đ
    V không ra tham dự tổng kết năm của lớp là rất " hư" nhưng nghe lời giãi bày " ... khổ thế đấy" các bạn thương quá và đã quyết định không phê bình. =D> Khi nào ra HN sẽ nộp phạt V nhé.[r2)]
    Rất cảm ơn bạn Tuấn đã gửi lẵng hoa chúc mừng buổi họp lớp. Chúng tớ tranh nhau chụp hình bên cạnh lẵng hoa để hy vọng sẽ đẹp lên nhiều cạnh những bông hoa tình bạn của Tuấn [r32)]
    v\:-* {behavior:url(#default#VML);} o\:-* {behavior:url(#default#VML);} w\:-* {behavior:url(#default#VML);} .shape {behavior:url(#default#VML);} Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} v\:-* {behavior:url(#default#VML);} o\:-* {behavior:url(#default#VML);} w\:-* {behavior:url(#default#VML);} .shape {behavior:url(#default#VML);} Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} v\:-* {behavior:url(#default#VML);} o\:-* {behavior:url(#default#VML);} w\:-* {behavior:url(#default#VML);} .shape {behavior:url(#default#VML);} Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} [​IMG]
  8. LCT10A

Say quá, vui quá...
    Ko biết các bạn thế nào chứ lâu lắm rồi mình mới có những cảm xúc tuyệt vời như hôm nay.
    Rất tiếc là ảnh mình chụp xấu quá, toàn một màu vàng (có lẽ đặt sai chế độ)
    Mai mình post ảnh nhé [r2)][r2)][r2)]
  9. kieuvan06

kieuvan06 Thành viên tích cực

Mình cũng chung cảm xúc như Thuận , lâu lắm rồi mới có đựoc 1 buổi gặp mặt vui như thế , thật tuyệt vời . Sáng nay mình chạy xe một mình trên đường phố HÀNỘI , qua đường Phan đình Phùng , Cửa Bắc , Hùng Vương ... nhớ lại thời cắp sách....tất cả như mới đây thôi , chúng mình còn là những cô cậu bé vô tư , trong trẻo . Mong rằng những cô cậu bé ngày nào sẽ ngày càng khoẻ , vui , hạnh phúc . Thuận post ảnh đi , nhất là những hình trông mình xinh xinh ấy nhé
  10. LCT10A