1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trường Phan Đình Phùng, HN - Mời các bạn lớp 10A niên khoá 77-79 lớp cô Oanh chủ nhiệm vào đây

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi bigheads, 04/10/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kieuvan06

kieuvan06 Thành viên tích cực

Rét quá , chả muốn ra khỏi nhà nữa ....Có bạn nào có số ĐT của Vinh , Tuấn , P Khánh không ? cho mình xin nhé . Tết này mình vào SG chơi mấy ngày , định rủ các bạn ấy họp phân hiệu 2 của 10A ở trong đó
  2. LCT10A

LCT10A Thành viên tích cực

Đã PM khuyến mại thêm số đt của DA cho KV rồi nhé ! Vô đó nhớ mang chai rượu wisky giống hôm họp lớp vừa rồi [r2)][r2)][r2)]
  3. hooanh

hooanh Thành viên tích cực

[-(
  4. LCT10A

LCT10A Thành viên tích cực

Có lẽ cuối năm bận rộn, mọi người ít lên diễn đàn, chứ không phải là tại gió mùa đông bắc.

Mình cũng lâu ko có bài nào ra hồn. Có lẽ do thiếu Nicotin - thứ ma túy kích thích mình trong hơn 30 năm trước. Mình đã cai thuốc lá được gần 2 năm rồi, nhưng thú thực là chưa biết khi nào tái nghiện. Bỏ thuốc lá là tốt, nhưng trước khi tốt thì mình thấy mất đi một số thứ: sức khỏe hay bị ốm, tư duy kém tập trung và mất sự sáng tạo. Mình nói hơi nhiều về thuốc lá bởi vẫn ko ngừng nghĩ tới nó. Các bạn thông cảm nhé !

Bổ sung sự kiện của HO là bà xã mình thôi đi làm thuê rồi. Hôm qua bả đòi đi bộ cùng mình vì bị lên mấy ký do ở nhà quá nhàn nhã. Con trai đang nhờ Th ma xin chuyển về trường PĐP. Con gái thì vẫn đang ca cẩm vì thừa hưởng toàn nét xấu của bố mẹ.

Mình tạm dừng ở đây vì đến giờ chuẩn bị đi chơi tenis với các bạn 10A rồi. Chào cả nhà !
  5. kieuvan06

kieuvan06 Thành viên tích cực

Mình nghĩ Thuận nói đúng , chắc cuối năm bận rộn nên diễn đàn vắng vẻ
    Riêng mình thì ngày nào cũng ghé thăm diễn đàn một lát , chỉ đọc thôi cũng thấy vui rồi
    Bé gái nhà mình năm nay thi vào cấp ba , nàng đang mộng thi vào AM , chả biết có được không ? động viên con học mà cứ lo áp lực với nó lớn quá , lỡ ngã đau , vỡ mộng thì khổ thân
    Hoá ra mình có nhiều điểm giống Thuận ghê , mình thì gần như nghiện cafe , ngày nào cũng làm 2 tách nhỏ thứ cafe đen đậm lúc đầu giờ sáng và đầu giờ chiều...Cũng mấy lần định bỏ nhưng rõ ràng là kém tỉnh táo , linh hoạt hơn ...Thế là lại tắc lưỡi ngụy biện rằng cafe chả hại gì...Và mình cũng đi bộ nhé , bắt đầu thấy sức khoẻ sa sút rồi mà
    Hình như QK cũng đang thăm Nhà của chúng mình , sao không lên tiếng đi bạn ơi
  6. quockhanh.61

quockhanh.61 Thành viên mới

Cận tết chẳng nói chứ ai cũng bận rộn,vẫn nhớ diễn đàn lắm nhưng chỉ ghé thăm một chút cho đỡ nhớ thôi,hẹn sang năm mới ngày rộng tháng dài sẽ tâm sự nhiều với các bạn.HAPPY NEW YEAR.
  7. kyen61

kyen61 Thành viên mới

sau một hồi loay hoay nhẩy dô (vào) được rồi, thích quá!.................... ảnh cuối năm lớp mình ai cũng cười tươi,rất vui bộ ảnh năm nay có gương mặt mới là bạn CK và sắc đỏ noel của bạn KV , còn vẫn thấy thiêu thiếu... "...những người xưa năm cũ . "Họ" ở đâu bây giờ...." Lại một năm nữa qua đi.chúng mình, hãy là những cánh chim sải dài, khoáng đạt và chân tình, bay lượn trong bầu trời lớp10a luôn rộng mở, quên đi những chuyện vụn vặt, sự e dè của cái già đang lẻn đến từng ngày.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    KV cũng đang lang thang trên này,hay chỉ ngó thôi, con gái kỳ này nếu đã đang luyện "lò AM" để thi ,thì cứ yên tâm đi,nếu là dân chuyên anh hay chuyên pháp thì lại càng yên tâm
  8. hooanh

=D>
  9. kyen61

kyen61 Thành viên mới

HO ơi ! vỗ tay mãi thế...Có bài thơ tình yêu mới nào ngăn ngắn thì chia xẻ đi,nhưng tình của U50 ấy nhé,chứ tyêu của tuổi mới lớn...trong mơ mất rồi.Ờ! mà xem bộ ảnh hôm noel bọn mình đúng là anh tớ như trong mơ,lâu lắm mới lại thấy được "cười tươi...gặt hái "như vậy,đã thế phải năng "cắp chàng " đi mới được :-bd:-bd
  10. hooanh

[r32)]