1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trường Phan Đình Phùng, HN - Mời các bạn lớp 10A niên khoá 77-79 lớp cô Oanh chủ nhiệm vào đây

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi bigheads, 04/10/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kiennc168

kiennc168 Thành viên mới

Đã nhận1 bông.LCT,cảm ơn bạn ! Còn 3 bông bạn nào lâu không nhận...[:P]... tớ hái nốt ...
  2. kieuvan06

kieuvan06 Thành viên tích cực

Mình cũng chúc mừng các bạn có SN tháng này nhé , chúc các bạn khỏe , vui , thành công : Và một chút tị nạnh nữa , hình như tháng Tư không nhận được khoa của Thuận ?
  3. hooanh

hooanh Thành viên tích cực

Cảm ơn các bạn 10A đã đến thăm mẹ mình. Vì công việc nên thất lễ với các bạn - mong các bạn thông cảm nhé! [r32)]
  4. hooanh

[-(
  5. hooanh

@}
  6. hooanh

Chúc mừng sinh nhật các bạn: OanhB 9/9, B.Thuỷ 12/9, HmDung 13/9, L.Nga 16/9, B.Vân 19/9, Đông 25/9, Thu Hà 28/9. Chúc các bạn Sức khoẻ - Hạnh phúc - Thành công! =D>
  7. kieuvan06

Chào các bạn ! Mấy ngày nghỉ lễ HN có vui không , hay chỉ có người ngoại tỉnh đổ về thăm Thủ Đô còn người HN thì tranh thủ ngủ , nghỉ bù ?
    Hôm nay bọn mình tổ chức liên hoan mừng 2-9 , các bạn AGL lại tưởng bọn mình mừng kết quả bầu cử
    Thời gian trước bầu cử thật ồn ào kinh khủng . Bên này họ có 9 Đảng tham gia tranh cử , có vẻ dân chủ hơn VN . Các Đảng tranh thủ vận động tranh cử , và tìm cách hạ uy tín của nhau ...người nước ngoài được khuyến cáo không nên ra đường vì Bạn sợ có bạo loạn....Nhưng có điều rất hay là đi xe của bệnh viện , nhà thờ thì không vấn đề gì . Trước kia trong chiến tranh cũng vậy , 2 phe đánh nhau ác liệt nhưng không tấn công bệnh viện , thương binh của cả 2 phía được bệnh viện chữa như nhau...
    Nơi mình ở trước kia là Thủ phủ của phe đối lập , giờ Đảng viên của Đảng đó còn khá đông nên những ngày vận động tranh cử càng ồn ào . Đảng cầm quyền cố gắng đầu tư xây dựng các công trình phúc lợi xã hội , mít tinh... Nhưng ngay trong ngày bầu cử và 2 ngày nay ngoài đường vắng hẳn , có lẽ dân của họ cũng sợ có điều gì đó xảy ra
    Dạo này vào diễn đàn thấy vắng vẻ quá , hầu như ngày nào mình cũng tranh thủ lướt qua ngôi Nhà chung của chúng mình , hi vọng được gặp các bạn
  8. LCT10A

LCT10A Thành viên tích cực

Lâu lâu mới có bài dài dài :-bd

Nghĩ 2/9 năm nay buồn rười rượi... KT suy thoái, Cê Tê bất ổn và XH bất an...

Nhóm tenis bọn tớ thì đi uống bia, chém gió, tào lao qua ngày. Đỡ buồn...

Năm nay con gái mình thi ĐH trượt rồi, con gái Thảo cũng kô đỗ. Con ai đỗ ĐH báo cho lớp tổ chức ăn mừng cái nhỉ !
  9. Nguyen_Mai_Anh

Nguyen_Mai_Anh Thành viên mới

Năm nay 3 phụ huynh có con đỗ Đ.H là :K.THÚY,THU HƯƠNG,BÍCH THỦY,xin chúc mừng nhé[r2)][r2)][r2)],mình cũng đã thay mặt BLL gửi quà động viên các con rồi[r32)][r32)]
  10. kieuvan06

Chúc mừng hội BỐN BÀ GIÀ nhé , khao đi thôi