1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trường Phan Đình Phùng, HN - Mời các bạn lớp 10A niên khoá 77-79 lớp cô Oanh chủ nhiệm vào đây

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi bigheads, 04/10/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quockhanh61

quockhanh61 Thành viên tích cực

Mình đến thăm trung đoàn không quân Sao Vàng nhân dịp thủ tướng về thanh Hoá ký kết dự án Nghi Sơn[​IMG]
  2. LCT10A

LCT10A Thành viên tích cực

Mình và Pê tồ khác đơn vị rồi :-bd

3. kieuvan06

kieuvan06 Thành viên tích cực

Lê Cung à , bạn càng già , ấy quên , ngày càng hấp dẫn hay sao ấy
  4. lecung

lecung Thành viên mới

KV thích ăn gì mình sẽ mời bạn. =D>
  5. kieuvan06

Bạn hứa rồi nha Le Cung . Các bạn ơi , món gì nhỉ , làm sao cho cha này cháy túi đi
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Bạn hứa rồi nha Le Cung . Các bạn ơi , món gì nhỉ , làm sao cho cha này cháy túi đi .
  6. Nguyen_Mai_Anh

Nguyen_Mai_Anh Thành viên mới

[:D][:D]
  7. kieuvan06

Còn Quốc Khánh thì như một chính khách ấy , vị doanh nhân rất rất thành đạt của 10A ạ . So với bạn thì mình thật buồn ...một mình lủi thủi ở Lục địa Đen với những hi vọng , toan tính không biết khi nào thực hiện được
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Còn Quốc Khánh thì như một chính khách ấy , vị doanh nhân rất rất thành đạt của 10A ạ . So với bạn thì mình thật buồn ...một mình lủi thủi ở Lục địa Đen với những hi vọng , toan tính không biết khi nào thực hiện được
  8. Nguyen_Mai_Anh

thế là toppic 10a đã sắp tròn 5 tuổi rồi,trải qua bao vui buồn và thăng trầm của cuộc sống nhìn lại từng trang mà thấy ấm lòng,cười một mình và thấy lòng thật vui ,như thấy mình tré lại[:P][:P](tưởng tượng[:D]hay tưởng bở[:D]... kệ chứ đấy là quyền cúa mình[:D]) .Cảm ơn T nhé[r32)][r32)] nhân ngày sinh nhật(4/7) chúc bạn luôn vui,khỏe,hạnh phúc và thành công trong cuộc sống[r2)][r2)]
  9. LCT10A

LCT10A Thành viên tích cực

Thời đại Internet bùng nổ diễn đàn, mạng xã hội... nhưng mình vẫn hay về ngôi nhà trên TTVNOL mộc mạc, cũ kỹ này. Các bạn bây giờ dù có thành đạt, giàu có tới đâu cũng ko quên thời hoa đỏ ngày xưa 10A PĐP 76-79. Mình rất hạnh phúc là người lập ra topic này và cũng ko ngờ nó vẫn sống lâu đến vậy với 181 trang gần 100k lượt đọc. Hy vọng nhiều bạn giống như M. Anh, tìm thấy một điều gì đó ấm áp, chân thành, sẻ chia từ tình cảm của lớp phổ thông.

Muốn viết nhiều nhưng bận họp rồi, nhường lời các bạn vậy [r32)]
  10. Nguyen_Mai_Anh

Rất mộc mạc,rất chân thành là tiếng nói từ tình cảm và trái tim,mong rằng trang D.Đ này sẽ mãi đồng hành và gắn kết 10a[r32)][r32)]