1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Truong xua, ban cu

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi congtyHUYNHA, 09/12/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. congtyHUYNHA

congtyHUYNHA Thành viên mới

Chào các bạn, hồi đó mình học lớp 12A2, khóa 1989-1992. Đây là khóa đầu tiên trường Lê Hồng Phong trở thành trường chuyên. Bạn nào học cùng khóa với mình thì liên lạc nhé!
  2. kimikamo

kimikamo Thành viên mới

Trùi ạ, anh này thuộc hàng tiền bối lão làng rồi. Không ngờ vẫn còn có người già hơn mình, hihi.
  3. congtyHUYNHA

congtyHUYNHA Thành viên mới

Mấy người học Lê Hồng Phong rất siêu!
    Mình thuộc loại bèo mà bây giờ cũng có thể cùng với bạn bè (cũng LHP) lập ra công ty software đó!
    Bà con vô xem thử: www.huynha.com
    Có gì giới thiệu khách hàng cho bên mình nhé!
    À, LHP được gọi vui là "Lũ heo phì", LQĐ là "Lũ quỷ đói", bà con còn biết LHP có tên gì khác không?
  4. kimikamo

kimikamo Thành viên mới

Tui vừa mới vào tham quan trang chủ của công ty. Mới có một sản phẩm E-Store thôi, nhưng công ty có vẻ cũng chuyên nghiệp phết. Chúc công ty làm ăn phát đạt hen.
  5. HUYNHACompany

HUYNHACompany Thành viên mới

Chào các bạn!
    Cảm ơn các bạn đã vào thăm web site bên mình. Thật ra, bên mình lu bu nên cũng ít cập nhật thông tin chứ khách hàng bên mình cũng xôm tụ lắm chứ.
    Ngoài việc làm outsourcing cho các chỗ quen biết ở Mỹ, bên mình còn làm web site cho các công ty trong nước. Bạn có thể xem các khách hàng gần đây của bên mình:
    www.ivac.com.vn : Web site của Viện Vacxin và các chế phẩm sinh học (Bộ Y tế)
    www.bibica.com.vn : Web site công ty cổ phần bánh kẹo Biên Hòa (Bibica)
    www.cupid4all : Web site kết bạn trên mạng
    www.vinagifts.net : Web site bán hàng hóa trên mạng phục vụ cho Việt kiều với kênh phân phối tại Việt Nam.
    www.chuyenviet.com : Web site trung tâm Tin học đào tạo chứng chỉ mạng CISCO
    www.huynha.com : Web site công ty Tin học
    Ngoài dịch vụ thiết kế web site, bên mình còn thực hiện một số phần mềm cho các doanh nghiệp theo yêu cầu của họ: phần mềm quản lý hàng hóa, quản lý nhân sự, phần mềm chấm công và tính lương dựa trên máy chấm công, nhận dạng vân tay, phần mềm tra cứu thông tin du lịch....
    Mình rất mong muốn được trở thành nhà thiết kế web site hay cung cấp giải pháp về phần mềm cho các doanh nghiệp khi có nhu cầu..
    Bạn có thể góp ý hay giúp đỡ gì thêm cho bên mình không?
    Cảm ơn bạn nhiều!
    Trân trọng
  6. cactusfl

cactusfl Thành viên mới

mới là thành viên trong ttvnol mà rất vui khi thấy dân LHP hoạt động ở nơi đây ...
    Rất hân hạnh chào các cựu và tân học sinh LHP...:) Phải công nhận 1 điều rằng hầu hết dân LHP là những người rất bản lĩnh trong XH ...Mình học khối A khóa 94-97.....lâu lâu vào đây ôn chút kỉ niệm ...Cho đến giờ lớp mình có 1 trang web riêng là nơi dừng chân cho tất cả thành viên của lớp và cũng là nơi ôn lại kỷ niệm 3 năm dưới mái trường LHP. Ngày mai lớp mình lại offline đó....vẩn đều đặn cứ 2-3 tháng 1 lần gặp mặt.....Thân chúc tất cả anh em LHP gặt hái nhiều thành công ...
  7. kimikamo

kimikamo Thành viên mới

Mới vô mà đã được 2 người cho 5 sao, xịn quá vậy ta. Mà sao không thấy ký hiệu giới tính he. Dạo này các thành viên mới hình như ít người chịu để giới tính cho bà con nhìn.
  8. pingpong198

pingpong198 Thành viên mới

hehe..sao anh cánh cụt để ý vụ này kĩ woá vậy????