1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Trút bực...

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi jesuisbanal, 11/02/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. jesuisbanal

jesuisbanal Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Trút bực...

Bực điên người vì cái Yahoo. Vào YM ko được, đành vào web. Tí tí lại out rồi bị báo có một máy hay thiết bị nào đó đang vào nick của mình. Hai người biết pass thì sure là đã ngủ rồi. Bọn Yahoo củ chuối này. Để M$ mua xong mới phất được

[nick][nick]

Được jesuisbanal sửa chữa / chuyển vào 03:33 ngày 11/02/2008
  2. jesuisbanal

Chẳng bực gì hôm nay, chỉ buồn thôi.
    Xem phim vui nhưng chẳng có người ta ở bên như mọi lần. Chẳng những không như trước mà còn sẽ chẳng còn gì. Học cách quên và học cách chấp nhận. Cuộc đời thì rõ là không phải cổ tích và chẳng có một chuyện thần tiên nào cả.
    Mai hi vọng sẽ vui, và sẽ cười tươi, hơn hôm nay.
  3. hoangaika

hoangaika Thành viên mới

Cũng đang điên đầu đây. Ai đời down thằng Bit mới về để quét virus thì chính cái link down lại dính virus. Hậu quả là toi luôn và đầu năm đã phải vác ổ cứng đi nhờ thằng em fomat cài lại Win. Xong vác về thì than ôi máy chạy chậm như rùa, chưa kể ko hỉu sao FF ko thể vào đc các trang của Ỵahoo, phông chữ thì bé như dành cho mắt viễn, chỉnh mãi chưa được, post bài lên diễn đàn thì ko đánh được số, Ym thì chập chờn như ma, báo có thư mà ko thể mở để vào đọc đc...chỉ muốn chửi bậy vì cái tội ngu vi tính và số đen như...choá
  4. kiku_hana

kiku_hana Thành viên mới

Ui''...bạn giống tớ thế. Tớ cũng cài thằng Bid để quét virus không ngờ máy bị tạch luôn. May quá có bạn sửa hộ cho...Giờ chạy nhanh vù vù mà có luôn fần mềm diệt virus đỉnh cực
    Nhưng chak bạn ko fải khóc giống tớ nhỉ ..máy tính hỏng làm tớ i ỉ mấy lần đấy, vì mãi ko sửa được mà toàn những lúc urgent. Nghĩ lại vẫn là những cơn ác mộng
    Sau này rút kinh nghiệm, không cố đấm ăn xôi nữa...mà chơi chính sách mak pa no''....đi chơi...hay làm gì đấy...chứ cứ ngồi thêm là chỉ muốn đập cho fát die luôn í
  5. hoangaika

hoangaika Thành viên mới

[/quote]
    Ui''''...bạn giống tớ thế. Tớ cũng cài thằng Bid để quét virus không ngờ máy bị tạch luôn. May quá có bạn sửa hộ cho...Giờ chạy nhanh vù vù mà có luôn fần mềm diệt virus đỉnh cực
    Nhưng chak bạn ko fải khóc giống tớ nhỉ ..máy tính hỏng làm tớ i ỉ mấy lần đấy, vì mãi ko sửa được mà toàn những lúc urgent. Nghĩ lại vẫn là những cơn ác mộng
    Sau này rút kinh nghiệm, không cố đấm ăn xôi nữa...mà chơi chính sách mak pa no''''....đi chơi...hay làm gì đấy...chứ cứ ngồi thêm là chỉ muốn đập cho fát die luôn í
    [/quote]
    Cũng muốn đập lắm nhưng nó mà toi thì tớ cũng tỏi . Thế nên đành cắn răng chịu đựng lầu bầu chửi bới thoai. Mà đằng ấy giới thiệu cho tớ cậu bạn giỏi vi tính của đằng ấy đê, nếu bạn đó có nhu cầu sửa máy kiếm xiền thì cho tớ xin cái số điện thoại, lúc khẩn cấp tớ gọi cậu ý, chứ cái bọn bảo hành ở công ty máy tính làm ăn như...****, đã lâu lại còn củ hành, rùi tranh thủ chăn gà kiếm chác thoai, ko tin đc..
    P/s: cảm ơn bạn đã chia sẻ
  6. ANHTUAN303

ANHTUAN303 Thành viên rất tích cực

Spam một tý !!
    Happy new year !!!
  7. kiku_hana

kiku_hana Thành viên mới

Ui''''''''...bạn giống tớ thế. Tớ cũng cài thằng Bid để quét virus không ngờ máy bị tạch luôn. May quá có bạn sửa hộ cho...Giờ chạy nhanh vù vù mà có luôn fần mềm diệt virus đỉnh cực
    Sau này rút kinh nghiệm, không cố đấm ăn xôi nữa...mà chơi chính sách mak pa no''''''''....đi chơi...hay làm gì đấy...chứ cứ ngồi thêm là chỉ muốn đập cho fát die luôn í
    [/quote]
    Cũng muốn đập lắm nhưng nó mà toi thì tớ cũng tỏi . Thế nên đành cắn răng chịu đựng lầu bầu chửi bới thoai. Mà đằng ấy giới thiệu cho tớ cậu bạn giỏi vi tính của đằng ấy đê, nếu bạn đó có nhu cầu sửa máy kiếm xiền thì cho tớ xin cái số điện thoại, lúc khẩn cấp tớ gọi cậu ý, chứ cái bọn bảo hành ở công ty máy tính làm ăn như...****, đã lâu lại còn củ hành, rùi tranh thủ chăn gà kiếm chác thoai, ko tin đc..
    P/s: cảm ơn bạn đã chia sẻ
    [/quote]
    UI...bạn tớ ko sửa máy kiếm xiền đâu Bạn í là chuyên gia về phần mềm rất giỏi.
    Nếu cần số điện thoại, PM tớ đưa cho, nhưng tớ ko sure bạn ấy có nhiều thời gian.
  8. hoangaika

hoangaika Thành viên mới

[/quote]
    UI...bạn tớ ko sửa máy kiếm xiền đâu Bạn í là chuyên gia về phần mềm rất giỏi.
    Nếu cần số điện thoại, PM tớ đưa cho, nhưng tớ ko sure bạn ấy có nhiều thời gian.
    [/quote]
    Cam on ban, neu ban y ban thi thui to se tim nguoi khac zay. Day cai may to lai chap cheng loi phong ko danh co dau dc day, kho the
  9. jesuisbanal

Hối hận và chán bản thân mình... Mẹ đang thắp hương và khóc ngoài kia
    Hôm qua lẽ ra mình không nên uống nhiều đến thế. Đã từ lâu mình biết rượu chẳng giải quyết được bất cứ vấn đề gì, đã không còn bốc đồng nhiều khi, thế mà hôm qua mình lại uống nhiều thế.
    Chắc chắn không phải vì H báo tin như vậy, chuyện đó sẽ xảy ra dù sớm hay muộn mà thôi. Chắc là vì mình đợt này nhiều chuyện buồn quá, đến nỗi đêm qua vẫn còn cảm thấy nhẹ lòng vì đã uống và đã say, nhưng giờ thì thật sự hối hận rồi. Mình ích kỷ và không nghĩ đến mẹ, những giọt nước mắt ngoài kia là lo lắng và thương mình lắm.
    Sớm trở lại như trước đi nhé, bana
  10. jesuisbanal

Bực mình, Thao hâm làm lỡ hết việc . Hết quota rapidshare hôm nay rồi