1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Truyện thằng Khốt (phần 2): Lấy vợ!!!

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi vtv, 12/05/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vtv

vtv Thành viên mới

Em kính chào các cụ, em tham gia diễn đã đã lâu, nhưng ít viết bài, chỉ toàn coi cóp. Nay khẩn khoản xin các cụ giúp em có vợ.

Em 27 tuổi, vừa chuyển về một công ty nhà nước được 6 tháng. Ngoại hình trung bình thấp, gia đình truyền thống gia giáo, kinh tế ổn định.

Cáo 25 tuổi, vừa về cùng công ty em sau em 2 tháng, xinh, ngoan, học giỏi, cao hơn 1m7 (cái này rất căng các cụ ạ).

Tình hình ban đầu vừa chạm mặt nhau em không để ý lắm, vì chênh lệch chiều cao quá mức, mấy tháng nay em coi cáo như đồng nghiệp bình thường, hàng ngày đùa giỡn hết sức tỉnh táo thoải mái. Lâu lâu qua chỗ cáo ngồi thả dê tự nhiên. Vì không có ý định gì nên em làm rất là tự nhiên.

Vấn đề nảy sinh trong lần vừa rồi em đi công tác chung với cáo, tự nhiên em phát hiện cáo rất nhẹ nhàng với em, các động chạm tay chân có, lúc làm chương trình thì em đi đâu cáo theo đó. Tối liên hoan kết thúc việc có hát karaoke, em uống be bét, tự nhiên đánh liều nhắn cho cáo một tin nhắn "hôm nay em xinh quá". Nhắn xong nhìn qua thấy cáo chỉ cười chứ không thấy nhắn tin lại. Em cũng quê nên thôi, tiếp tục ca hát nhảy múa bình thường.

Tàn tiệc, mấy bác đàn ông kéo nhau đi matxa, em cũng nhận lời mời đi bình thường ạ (xưa giờ em chưa từ chối, giờ lẽ nào từ chối chứ). Vào matxa, vừa tuột hết đồ, nhảy vào xông hơi, xong leo lên ghế nằm lim dim đợi đào. Tự nhiên có tin nhắn tới các cụ ạ, cáo nhà em nhắn tin "Tôi không ngờ ông cũng đi matxa đấy".

Các cụ ạ, em đứng máy, chả biết nói gì, nên im luôn. Nhưng cũng tự nhiên nản, chả muốn nằm lại nữa, nên em mặc đồ rồi về trước. Về đến khách sạn thấy cáo với mấy bà nữa đang ngồi tám. Mấy bà kia hô hoán "Cáo nó bắt bọn này ngồi đợi mày đấy". Lúc đó 12h00 đêm rồi, em cũng ngồi tám với mấy bà thêm 30' nữa rồi vào ngủ.

Thực tình thì em không nghĩ mình có triển vọng với cáo, nhưng với kinh nghiệm sẵn có mấy năm lay lắt, em thấy có triển vọng. Các cụ vào phán giúp em lấy thằng bằng cái, em đang bay trên mây rồi đây.
  2. pttruong

pttruong Thành viên quen thuộc

--> cái đoạn này làm mình nhớ tới 1 anh rất nổi tiếng trên box, hình như đã từng đọc 1 comment của anh ấy mà có cái câu matxa này.
  3. vtv

vtv Thành viên mới

quên nữa, lúc về khách sạn, cáo nhà em nói chuyện bình thường ạ, không thấy có gì tỏ vẻ bực tức cả.
  4. newfox_13

newfox_13 Thành viên mới

Tình hỉnh khả quan cứ thế tiến lên đi bác
  5. Virgo1102

Virgo1102 Thành viên mới

Có triển vọng đấy,rất khả quan,Mình đoán k nhầm thì tối hôm bạn đi mát xa cáo và đám đàn bà trong cơ quan đang 8 về chuyện cánh đàn ông đi giải quyết,và cáo thì nhắc tới bạn hơn,cụ thể là qua đoạn "Cáo nó bắt bọn này ngồi đợi mày đấy"

chuyện của bạn và cáo cũng khá hấp dẫn. Có gì update liên tục cho mọi người
    Hy vọng 1 kết thúc tốt đẹp

ps; 2 người xưng hô là ông tôi à
  6. dongcuatinh1710

dongcuatinh1710 Thành viên mới

ôh hô thừa thăng xông lên thui bác.cáo để í tới bác rui,đang bật đèn xanh cho bác đấy,chúc bác thành công
  7. crazykiller

crazykiller Thành viên mới

sao không nhân tiện dìm hàng cho ác vào.
  8. kid85dn

kid85dn Thành viên mới

Mất cả hứng [r23)] đàng nào mà cáo chả biết ông đi mát xa, tự dưng bỏ về [:P]
  9. Hanson213

Hanson213 Thành viên mới

Bác chủ top cao bao nhiêu thế?
  10. winterwinter

winterwinter Thành viên mới

Em cũng muốn hỏi câu này.