1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Truyện thằng Khốt (phần 2): Lấy vợ!!!

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi vtv, 12/05/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Fixed

Fixed Thành viên mới

Bác e*** bài kia thì em e*** bài này luôn [:D]
  2. ptk5000

ptk5000 Thành viên mới

mình thích truyện cu khốt bác cong050 phết....đợi típ phần 2 của bác vtv xem nào
  3. sunnysoul81

sunnysoul81 Thành viên mới

Em đoán trước rồi ná! [r2)]
  4. songhahs

songhahs Thành viên mới

Anh mà chủ thớt anh vào nói rõ như ban ngày cho các cô chú khỏi đồn đoán, vì mình im lặng lúc người ta đã biết sự việc thì chỉ thêm mang tiếng không hay, với lại tự nhiên mình chịu vào cái thế bị động, bị tấn công.

Hồi nhỏ anh lỡ dại ăn trộm quả bưởi trước cổng nhà hàng xóm, bị mấy đứa bé bé nó nhìn thấy, chúng túm tụm giả vờ hỏi nhau thằng nào chơi quả bưởi ấy nhể? Anh mới mang vài múi sang bảo thẳng tao vật quá nên tao hái ăn thử cái chơi, ngọt ra phết, thằng nào ăn thử múi không? Cả bọn chen nhau hô ầm lên cho em xin múi. Tối đó dek đứa nào mách lẻo cái nhà có bưởi kia cả. Mình thành người hùng thành Rôm, hê hê.
  5. codonmotcoi

codonmotcoi Thành viên mới

Cao thấp ko thành vấn đề, kê hòn gạch là bằng nhau chứ có gì.
    Hôm nào có điều kiện thì nói lại cho cáo hiểu là matxa có gì xấu đâu, ko tin hôm nào đưa đi cho biết (nếu cáo đồng ý đi thì nhớ tìm mấy chỗ đàng hoàng ấy, đông y gì đó nha).
    Tình hình thế thì tiến ngay ko thằng khác nó hốt luôn giờ. Rủ cáo đi ăn đi uống, đi chơi đi xem phim tứ lung tung đi chứ. Làm liền đi ko lại ân hận giờ
  6. lam_mai_anh

lam_mai_anh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Truyện hay nhỉ, mà chủ thớt đi bơi công viên nước chưa về àh? Hay làm đc phát hô hấp nhân tạo cho cáo rồi [:D]
    Truyền hình VN với truyền hình cáp cũng ae cả mà, công nhận bác vtv này giọng văn dễ đi vào lòng người thật, cho đi sáng tác đc :))
  7. NhaGiauCungKhoc

NhaGiauCungKhoc Thành viên mới

Đọc cứ tưởng bác cao thủ ở đâu, dù nói phét thì vẫn là cao thủ về kinh nghiệm nói phét, cái phét này ko fai ai cũng học đc nhưng câu này bác làm e nhận ra bác nhảm quá, đừng bao h nói câu khẳng định như thế này, câu này chỉ dành cho ông nào thủ dâm tinh thần như cụ ji trên kia nói thôi, suốt ngày nhìn gái xinh rồi chê nó xanh ko thèm ăn hoặc tự nghĩ mình ăn nó lúc nào cũng đc

Bác dùng câu khẳng định như trên là dùng cách suy nghĩ của 1 chú gà để diễn và múa cho sướng chứ ko phải cách 1 con cáo đi săn, e góp ý thế thôi, bác cứ viết tiếp cho vui
    Lâu mới có topic đông vui thế này[r2)]
  8. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Hóa ra bạn lập topic k phải để xin lời tư vấn mà để khoe mẽ rằng bạn hay bạn giỏi, bạn biết xử lý vấn đề tình cảm của bạn.

Vậy thì bạn sang Tâm sự mà chia sẻ, giả bộ lập topic ở đây làm gì.
  9. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Gỡ khoá rồi à. vtv thì phải viết kịch bản mới sản xuất phim dài nhiều tập được chứ.