1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Truyện thằng Khốt (phần 2): Lấy vợ!!!

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi vtv, 12/05/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xau.vodoi

xau.vodoi Thành viên mới

Vào topic nào cũng thấy các ông khen CÁO nhà mình là ngoan, học giỏi, vv

Thế là đủ tiêu chuẩn cả về NẾT lẫn về TÀI rồi..

Cưới phéng đi còn jè...hôh
  2. HGiaPhong

HGiaPhong Thành viên mới

Lùn mà có trí đố con nào đỡ được đấy
  3. dongcuatinh1710

dongcuatinh1710 Thành viên mới

e dog y voi bak hgiaphong.e chi moi cao 1m66 thui nhug nguoi theo duoi e toan lun hon e ah,nan!nhug e ko lay do lam thuoc do tat ka,neu ng dan og ay du ban linh.la nguoi d.ong dich thuc thi chieu kao dau thanh van de,bak dung lo lag ve be ngoai,ma su dug kai dau va trai tim pak i.tu tin len pak nhe!
  4. vtv

vtv Thành viên mới

Các cụ làm như em không biết thân biết phận vậy, nếu em như các cụ nói thì em tán cáo luôn từ đầu rồi, mắc gì phải đợi tới giờ chứ. Nếu mà không có những biểu hiện thuận lợi thì em đâu dám trèo cao thế.

Mấy tháng trước thì em không để ý, mấy ngày nay em để ý lại thấy cáo nhà em đi làm bằng xe bus, từ công ty ra tới bến gần 1 km, ngày nào cáo cũng đi bộ nhìn thương lắm. Hôm qua em ngồi văn phòng me em nó chuẩn bị xách đít đứng dậy, em cũng nhảy xuống bãi xe, chạy ra cổng. Rồi em làm như vô tình đi ngay qua em nó:

- Nhìn đi bộ thương thế Cáo.

- Đi riết quen rồi, thương làm gì.

- Thôi cáo lên anh chở ra xe cho nhanh.

- Thôi, em không có nón bảo hiểm, mất công công an bắt thì tội cho anh.

- Không sao, mấy chú CA bạn anh hết, lên xe đi.

Vậy là lần đầu tiên em chở cáo trên xe, Cáo ngồi lên xe mà em cảm giác trời yên gió lặng, giống như phía sau có bức tường chắn gió vậy. Đi trên đường nhiều thằng dòm ánh mắt khó chịu ghê. Nhưng kệ, em tính mấy ngày tới sẽ sắm cái nón nữa, để chuyên dụng chở cáo ra xe bus, các cụ thấy ổn không.
  5. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đã chở thì chở về nhà luôn, ra mắt các cụ chứ ra bus làm gì. Mà gái đi bộ khoe chân dài à?
  6. lovelyciaboy

lovelyciaboy Thành viên tích cực

Nhân tiện mượn đất nhà bác chủ top,thấy các bác tán lùn với cao, em cao 1m7, nàng cao 1m73. lùn hơn một tí, vậy nên tiến hay nên lui ợ !
  7. Dzitieubao

Dzitieubao Thành viên quen thuộc

Nhiệt tình quá coi chừng thành xe ôm miễn phí cho nó, phải xôi nước chè cháo gì lại, xăng giờ tăng giá ngất trời rồi.

Nhân trả lời chú lovelì: 1m7 và 1m73 tuy chênh k bao nhiêu, nhưng con gái nó hay bị cao trộm, nhìn ngoài lông ngông hơn thằng trai dù 2 đứa cùng số đo. Tuy nhiên ca của chú vẫn chưa đến nổi, kiếm đôi MaxShoes đi vào khoẻ re. Tất nhiên loại trừ gái đã dài lại thik mang guốc cao, cái này đến hia bảy dặm chịu còn k nổi

Đấy mới thấy chiều cao 1m80 của mình có lợi dường nào :))
  8. nguoicohuong

nguoicohuong Thành viên mới

mà cho em nhiều chiện tí, em ko ngờ các bác cũng tự ti về chiều cao nếu lỡ may thấp hơn vài cm nhé :x dễ thương quá hi hi ...

Con gái mà yêu, chắng quan tâm tới cao bi nhiu đâu ạh :x. :) hay chỉ có em là thế nhỉ? người êu cũ của em cao 162cm :x nặng 48kg :x hơ hơ hơ hơ
  9. winterwinter

winterwinter Thành viên mới

Thì người đẹp là do mắt kẻ si tình mà bác. =)) Nhiều khi cáo cũng bình thường thôi nhưng gà đã mê cáo rồi thì cáo dư lào mà chả thấy tốt thấy đẹp.

@Loveciaboy bác cao mét 7 thì cũng ko đến nỗi, nhưng cáo của bác đúng là cao như ng` mẫu thiệt. Thực ra kể cả cáo và gà cao = nhau em thấy cũng ko hay lắm vì con gái hay đi giày cao, ít thì 3-5 cm, cao hơn thì 7-9 cm, kekeke.
  10. dongcuatinh1710

dongcuatinh1710 Thành viên mới

em hong tjp