1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Truyện thằng Khốt (phần 2): Lấy vợ!!!

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi vtv, 12/05/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dragon_paper

dragon_paper Thành viên mới

Chuẩn đấy ợ, vả lại dép guốc gì của con gái cũng có thể >=5 cm đc còn jai thì chỉ cố nhét vào mấy đôi giày (mà cũng chả tác dụng =) còn lại tông với quai hậu thì đỡ = mắt [:D]
  2. HGiaPhong

HGiaPhong Thành viên mới

những người con gái nhìn con người bằng nhiều chiều khác nhau mới là người con gái mà bác chủ top đang nhắm tới

mình thấy bác ấy ăn nói cũng dí dóm, khiêm nhường chúc pác thành công nhé[r2)]
  3. quyketiensinh

quyketiensinh Thành viên mới

Mấy đứa cứ xúm vào chế giễu chiều cao của chủ Topic, tao thấy hãm l quá đấy
  4. vtv

vtv Thành viên mới

Em báo cáo các cụ, em vừa sắm một cái nón bảo hiểm mới. Đắn đo mãi không biết nên lựa nón thế nào cho phù hợp với sự vụ này, lên diễn đàn cũng chẳng thấy cụ nào tư vấn cho kế sách mới này của em. Lúc đầu em tính mua một cái nón nữ, với hoa lá cành và màu mè chút. Nhưng nghĩ lại làm vậy lộ quá, sợ cáo nó biết mình mua nón chỉ để phục vụ nó. Nên em đã mua một cái nón bình thường. Nếu cáo có hỏi em sẽ bảo "để dự phòng chở bà già đi bơi".

Các cụ thấy ổn không.
  5. Fixed

Fixed Thành viên mới

Thế chú ko định mua dây ràng gái lại à?
    Anh đề nghị mua 2 sợi ràng lại cho chắc chú ạ, loại dây thun ấy, co giãn cho dễ thao tác
  6. newfox_13

newfox_13 Thành viên mới

ổn đấy tiếp tục đi bác, nhưng mà bác đề nghị là anh sẽ đón em chẳng hạn chứ không lẽ ngày nào cũng tình cờ gặp và tình cờ chở cáo phát hiện ngay, cáo mà gật đầu để bác đưa đón hàng ngày là xem như bác có thêm 1 bước nữa để tiến đến rồi đấy nhưng mà đôi lúc bác cũng nên "phớt tỉnh ăng lê" nhé để cáo có khoảng trống đuổi theo bác chứ,đừng bao giờ tỏ ra quá săn đón bác nhé
    chúc bác thành công đám cưới nhớ mời em nhá bác
  7. interyl

interyl Thành viên mới

tiếp đi bác, ae ủng hộ bác :D
  8. cqx007

cqx007 Thành viên tích cực

Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} Mỗi lần anh nghe đến chuyện các chú lùn cặp với các em chân dài là anh rùn hết cả mình. Các chú hãy nhắm mắt mà hình dung ra cảnh một con chó Phốc bé như nắm tay “phúc” con bẹc gê hay con Bun Đốc có thấy hài vãi nhái ra không. Cho dù con phốc đó có nhiều tài vặt đàn ca sáo gẩy gì đi chăng nữa thì yêu đương quan hệ trên mức tình cảm với “đối tượng lùn” thường tạo ra một suy nghĩ hài hước đối với người xem và cảm giác hèn hạ ở gái. Đấy là chưa nói đến chuyện lên giường với 1 gã lùn thì quả là một cảm giác kinh dị.

Lùn mà tự tin là tốt nhưng đã lùn mà lại cố tình hóa thân thành thẩm du nhân trước trò bỡn cợt của lũ đàn bà kia thì anh tin rằng sau đợt công tác này, chủ thớt sẽ bị cả thiên hạ cười vào cái bản mẹt khi xuất hiện chỗ công cộng.
  9. crazykiller

crazykiller Thành viên mới

----------------------
    thực ra đàn ông mà thấp không phải là vấn đề lớn đâu a zai, e có 2 thằng bạn, một thằng cao 1,6 một thằng cao 1,66m nhưng yêu các e toàn 1,7 nhưng để được như thế bọn nó phải là người thế nào, thấp về chiều cao nhưng bọn nó hơn hẳn về cái đầu, phụ nữ không câu lệ lắm về chiều cao, cái quan trọng ở đây chủ tốp phải chứng minh cho e nó thấy mình là người đàn ông chín chắn, trưởng thành trong cách suy ngĩ, phải cho e nó thấy ở cùng những người bạn của a ấy thì anh ấy là người nổi bật, cá tính, tự tin. chưa bàn về vấn đề thành hay bại nhưng chủ tốp không lên thái quá, chăm sóc e nó là điều tốt, nhưng tuỳ hoàn cảnh, địa điểm, nếu e nó đã để ý đến mình thì không lên xoắn sít, cứ tự nhiện để e nó thấy mình cũng quan tâm đến e nó, nhưng không phải tôn thờ e nó, cái này rất quan trọng, nói thì dễ nhưng để làm được thì nó phải là cả một vấn đề cần suy nghĩ, đúc rút!
    là người đã từng đi chinh chiến, e hiểu cảm giác của chủ tốp, nó quăng khúc xương là hý hửng, tưởng ăn đến nơi, rùi đến một ngày lại vấp phải sai lầm rằng a thế này, a thế nọ, cuối cùng nó phang ngay cho câu: e cũng quý a, nhưng chỉ là tình cảm a e... đến lúc đó có tiếp cũng thành ra dở hơi, dừng thì lại bực mình, có điều này cần góp ý:
    đừng ngĩ rằng mình là người yêu e nó nhất, rằng không có ai yêu e nó bằng mình, vì khi lộ cái đuôi gà ra là cậu lẩn như trạch ngay, hoặc lèm nhèm bám e nó như đỉa, nó khinh cho.
    đừng có diễn mấy bài sến sến, nó làm cậu càng nhố nhăng, hãy tự tin là chính mình, hãy coi e nó như là một người phụ nữ trong hàng vạn người ngoài xã hội, không có e a có người khác, hãy tâm niệm câu này.
    những gì mình có thể nói chỉ như vậy, hãy cố gắng lên, chi tiết như thế nào hãy dành thời gian nghiên cứu tất cả các topic từ trước tới giờ để hiểu thêm.
    chúc may mắn!
  10. vtv

vtv Thành viên mới

Không phải chỉ có bác cqx007 mới thấy thế, em đã bảo ban đầu em cũng thấy không ổn tí nào, nhưng khổ cái bác cứ tưởng tượng giúp em, cáo nhà em được tất cả đàn ông trong cơ quan từ già đến trẻ, từ có vợ tới măng non đều ưu ái, mỗi lần cáo em lướt qua đâu đều có cả chục ánh nhìn. Trong hoàn cảnh đó, thằng em các bác cho dù biết rất khó coi, nhưng đằng sau sự khó coi đó, nếu thành công thì em tin dân chúng chẳng những không dám cười em, mà em sẽ còn tạo ra một cơ số đối tượng ghanh ghét, mà em đang thấy mức độ sẽ không dừng ở ganh ghét đâu, có khi em còn mất việc luôn chứ chả chơi.

Mà em nói thật là đến giờ nếu được thì cả thiên hạ cười em thì em cũng mần, thế hệ con cháu em sẽ ghi công em trong công cuộc cại tạo nòi giống. Lưu danh thiên cổ, tiếng thơm muôn đời ấy chứ.