1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Truyện thằng Khốt (phần 2): Lấy vợ!!!

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi vtv, 12/05/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. AT89C51

AT89C51 Thành viên mới

Chồng thấp vợ cao nhan nhản ngoài xã hội, sao phải xoắn :D
    Rủ em gặp gỡ bên ngoài công việc đi thôi :)
  2. dongcuatinh1710

dongcuatinh1710 Thành viên mới

chuẩn ko pải chỉng.chiu cao của bac tỉ lệ nghịch với tri thức,với bản lĩnh đàn ông của bác thi ok rui.
  3. vtv

vtv Thành viên mới

Các cụ ạ, em thấy gái này không đơn giản chút nào, vừa tối nay lên mạng, đang chat lòng vòng với mấy em gái xa tít mù tắp, tự nhiên thấy nick cáo hiện lên, em nhảy vào chém vài câu thế này.

Em: Hey cáo, giờ này không lo rửa chén dọn dẹp mà còn lên mạng.
    Cáo: em làm xong hết rồi mới lên chứ bộ, anh lên chat với người iu hả?
    em: Uh, có mấy cô đang xin chết, mà đắn đo hoài không biết nên cho cô nào chết đây.
    Cáo: ....
    (hơn 1 phút không trả lời, chắc em nói chuyện hơi lố)
    Em: Tối mai hình như cơ quan mình đi ăn, em có đi không.
    Cáo: Em cũng chưa tính nữa, đi xa quá tối em về xe bus không kịp, chắc em ở nhà quá.
    Em: Cứ đi đi, có gì tối anh đưa về, gần 30 km chứ mấy.
    Cáo: Vậy tốt quá, có gì nhờ anh nhé, em chưa đi chơi với cơ quan lần nào cả, từ chối hoài cũng ngại.
    (em thấy rõ ràng em bị gài)
    Em (cũng đang tâm nghĩ mình bị gài, nhưng đâm lao theo lao thôi cứ biết sao): uh, có gì mai gập nhé.

Các cụ đừng chửi em nhá, em mời lơi mà nó mần thiệt, em không ngại quãng đường 30km, em chỉ quê vì có thể cáo sẽ nghĩ mình gà tơ. Cứu đi các cụ.
  4. silent_love13

silent_love13 Thành viên tích cực

Gà tơ gà tiếc gì miễn là đi đến đích, khả quan đấy, làm vài lon rét bun lấy đà tiến tiếp đê bác
  5. sunnysoul81

sunnysoul81 Thành viên mới

Cái đỏ đỏ kia =))

Gà chẳng tơ tiếc gì đâu, mà cáo gặp đối thủ xứng tầm nên cũng mạnh tay thôi.
  6. kingyam

kingyam Thành viên quen thuộc

cuộc đời lại xuất hiện một phu xe.
  7. HGiaPhong

HGiaPhong Thành viên mới

thời đại bây giờ muốn con cái nó cao lớn thì chả khó mấy đâu ạ, em còn biết là có thể tiêm hóc môn kích thích trước 13 tuổi cho trẻ mà ko sợ bị ảnh hưởng tới sức khỏe, tâm sinh lý của nó

cho nên đi tán gái, thì một gương mặt ngon, đối với zai chỉ cần mắt 2 mí, sống mũi thẳng, răng đều, miệng không to không nhỏ mới là bằng chứng để cải tiến nòi giống nhà cáo, hy vọng bác không đến nỗi xấu trai quá
  8. DeutschlandvermisstVN

DeutschlandvermisstVN Thành viên rất tích cực

Cứ làm như cậu này là ổn đấy .

Không hoang tưởng trên mây , nhưng cũng chẳng phải tự ti. Thiên hạ thối mồm có giúp gì được cho chú mà phải nhìn trước ngó sau.
    Cứ tà tà mà đẽo .Đẽo giữa thanh thiên, bạch nhật cho anh .Xe ôm "công cốc " cũng chẳng sao , miễn chú tìm được hứng thú và có cảm giác nâng nâng trong đó.Mục tiêu dài hạn là cải tạo giống nòi tính sau.
    Thời "đôi lứa xứng đôi " của cụ Nam Cao nó qua lâu rồi . Giờ là thời đại mình sống cho mình , vì mình .
    Thiên hạ thối mồm , gạch , đá quăng tứ tung như thế thì coi như là một thử thách để tự nhắc mình tỉnh táo hơn . Nếu tích đủ độ quái thì cứ chơi bài tương kế , tựu kế . Quăng đá dò đường . Cố gắng tỉnh táo mà đọc vị chân dài , ngửi thấy mùi trường túc cò quay định làm nhục mình . Nếu cao thượng thì té , còn cảm giác ăn thua , ch im cú thì ủ mưu mà pháo .
    Trong trường hợp này , chú chủ động nhao vào đục đẽo nên tốt nhất là quên cái cảm giác ch im cú đi , kể cả thất bại . Như thế mới trưởng thành được .

Ủng hộ chú , đời là phải phong phú .

Ớt chỉ thiên tuy bé mà cũng làm ối thằng phải vãi nước mắt .
  9. unnamedkt

unnamedkt Thành viên mới

Các bạn trên này ném đá như đúng rồi
    Cơ mà bác chủ top cũng hơi xoắn. cái title topic như kiểu sắp cưới đến nơi, làm e tò mò cố đọc hết 8 page
    Túm váy là bác abc chán chê đê tê mê đi, bít đâu lại tới xyz
    PS: thực sự là chiều cao chênh lệch cũng là vấn đề đấy, quan trọng là tiền bác có nhiều ko để lấp đầy cái khoảng cách đấy hị hị
  10. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

Thế này là sắp cưới được vợ hả bác?

Cáo cao to thế kia thì cũng ít anh dám bén mảng. Thế nên Cáo cũng có tâm lý chờ đợi "người can đảm" xuất hiện. Nếu bác biết được tâm lý ấy thì nâng thêm khả năng thành công.