1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Truyện tranh online

Chủ đề trong 'Truyện tranh (ACC)' bởi rongden, 31/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rongden

rongden Thành viên quen thuộc

Truyện tranh online

Website ko nên bỏ qua của giới trẻ VN . Ai cũng có 1 thời đọc truyện tranh , xem phim hoạt hình . Chắc hẳn trong số các bạn sẽ có 1 vài người từng đam mê loạt truyện : Anh em sinh đôi , Cậu bé rồng , 7 viên ngọc rồng hay Subasa . Vậy đừng bỏ lỡ nó . 1 Website truyện tranh VN . Cũng giống như trang Games For Việt . Truyêntranh.com chỉ để đề cập tới truyện tranh và hoạt hình . 1 loại hình giải trí ko thể thiếu trên các quốc gia tiên tiến trên thế giới ( điển hình là Nhật Bản ) . Nếu bạn còn xa lạ với 2 từ Manga và Anime thì hãy tới Website của chúng tôi . Manga : Truyện tranh Nhật Bản và Anime : Hoạt hình Nhật Bản luôn chờ đón bạn . 1 hình ảnh tuyệt vời , 1 cốt truyện tuyệt hay , những tình tiết gay cấn và mang đậm tính nhân văn . Hãy mở mang hiểu biết của bạn về 1 loại hình giải trí cực kì nổi tiếng trên các quốc gia nước ngoài thông qua chúng tôi .

www.truyentranh.com
  2. bighero

bighero Thành viên quen thuộc

http://ttvnonline.com/forum/topic.asp?TOPIC_ID=75360
    Bác cũng quảng cáo dữ. Nhưng trên đó đã có một chủ đề giống như vậy rùi! Vậy bác cảm phiền post bài này vô chổ khác giùm, trước khi nó bị xoá!
    ACC here
    Bighero
  3. rongden

rongden Thành viên quen thuộc

Tại hồi trước tui không biết có mục truyên tranh nên đành post vào bên game thui nhưng mà nếu bác có lòng thì xoá hộ tui mấy cái box bên đó được không
    www.truyentranh.com