1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

truyện tranh và truyện chữ dành cho em bé,cái nào hay hơn???

Chủ đề trong 'Truyện tranh (ACC)' bởi sphinx85, 23/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sphinx85

sphinx85 Thành viên rất tích cực

truyện tranh và truyện chữ dành cho em bé,cái nào hay hơn???

hic do ko có club truyện chữ nên đem ra bàn ké ở đây .tớ thấy truyện chữ cũng hay lắm đa...như animorphs í càng đọc càng hay...còn harry potter thì no.1 rùi miễn bàn.
    đặc biệt có bác nào có cùng sở thích đọc văn học cổ điển hay văn học nước ngoài ko nhở???mấy truyện như:người cười,nanh trắng hay tiếng gọi nơi hoang dã í...v...v...

westlife's the place my life begins,and west'll be where it ends,and that's the joy westlife brings i'm flying without wings

Được sửa chữa bởi - sphinx85 vào 26/05/2002 15:06
  2. haibaralovely

haibaralovely Thành viên rất tích cực

May cho chị em ko phải là mod.Chị post bài này ở Văn học thì hay hơn.Một bài về Ng~ Nhật Ánh đã bị khoá cảnh cáo rồi đó!
    Được sửa chữa bởi - haibaralovely vào 23/05/2002 15:47
  3. Alucard_Leonhart_new

Alucard_Leonhart_new Thành viên rất tích cực

Thui mà...có vài truyện có vẻ như lưng chừng,như Animorphs ấy...
    Bên Văn học toàn dân cầm sách suốt ngày ko,coi 3 cái truyện cấp cao,chứ truyện như Ani thì mấy ai xem,thui thì cho để ké bên này đi...tui ủng hộ việc mở thêm này
    Alucard Leonhart
    Christina's crazyfan
    Animorphs's member
    ***Còn sống là còn hy vọng***​
  4. ot_xanh

ot_xanh Thành viên quen thuộc

giong to qua ha. to rat ham doc truyen , ke ca truyen chu lan truyen tranh. cuon doi gio hu to doc rui. khong hieu lam.chan the
  5. haibaralovely

Các bạn à!Tôi nói thật đấy!Ng~ Nhật Ánh đã bị khoá rồi,tôi ko muốn cái này bị khoá nữa!
    Shpinx nếu muốn tham gia Harry Potter với Animorphs thì qua Văn học,có 3 topic về Harry Potter và một topic về Ani.
    Còn ot_xanh có thể qua Văn học nói về Đồi gió hú!
    Alucard à,ko có gì cao siêu đâu.Tôi cũng ko hiểu vì tôi chưa đọc mà.Nếu bạn vậy thì cứ tự nhiên.Chỉ sợ ko biết mà nói thôi!Ani cũng được nhìu ng` hâm mộ nhưng bên Văn học toàn hơn 20,mấy truện Ani hay Harry ko ai thích đâu!Nhưng có nhìu ng` trẻ con thích đấy,nếu họ ghé qua Văn học thì có ng` hợp ý rồi!
  6. Alucard_Leonhart_new

Ấy,tui nói là thế,họ chỉ coi toàn những tác fẩm to bự,giá trị nhân văn to rộng,chứ đời nào để mắt tới những bộ truyện giải trí nhưng hấp dẫn này...Cái Topic Ani là do tui mở đó,thấy gương chứ??Chìm ngay,...tội ko???
    Thui thì bõ nên đổi thanh bõ dành cho truyện giải trí đi,
    Alucard Leonhart
    Christina's crazyfan
    Animorphs's member
  7. haibaralovely

Ý bạn là box Truyện Tranh thành truyện giả trí àBạn nói thế mà nghe được ư?Tôi ko hiểu bạn nghĩ gì
  8. secretcom

secretcom Thành viên rất tích cực

Tôi thấy vấn đề này hơi bị làm quá rồi đấy, lần trước tôi cũng đã thấy bighero khoá một topic chỉ vì post về truyện nhưng không phải truyện tranh, như thế này thì có hơi quá đáng vì chỉ nên nhắc nhở thôi chứ không nên khoá một cách tùy tiện như thế, không phải cứ muốn khóa là khoá đâu.
    Nhắc nhở 2 bạn bighero và haibara, bighero mới lên làm Mod, cần phải biết quyền hạn và nên tôn trọng các thành viên. Còn haibara thì cũng không nên hùa theo bighero để mà nói thế được, đây là nơi giao lưu cho tất cả các thành viên có cùng sở thích đọc truyện, nếu thêm nhiều thể loại thì càng tốt chứ đừng nên chỉ giới hạn là truyện tranh. Đề nghị bác bighero cần xem xét lại.
    Don't let me cry without you in my life, Cindy.
    I'm gonna love you 'till the day I die.
  9. haibaralovely

Đầu tiên,em ko hùa theo ai cả.Nhưng bác big đã khoá 1 topic như vậy,em ko muốn đây là cái thứ 2,vì nó liên quan đến ng` em iu quí là Harry Potter.Em ko muốn như vậy.Nhưng nếu các bạn thích thì cứ việc.Nhưng em ko muốn,t nó bị khoáhật đấy.Vì Harry Potter đã có bên Văn học,rồi Animorphs nữa,và nh~ truyện Sphinx nêu,đã có bên Văn học,nay lại xuất hiện thêm bên box Truyện tranh thì chuyện bị khoá là rất cao.Em thật sự ko muốn đâu.Cái topic này bị khoá sẽ gây bất mãn,em biết,vì vậy em muốn nó bị khoá.
  10. Alucard_Leonhart_new

Thử hỏi bên Văn Học có bao nhiêu người wan tâm cơ chứ????Tui bị rùi mới biết...
    Còn tui nói bên này đổi thành truyện giải trí đi,có gì sai đâu???Bộ truyện tranh có tính giáo dục cao lắm sao???
    Nói về những bài học,giá trị nhân văn trong mấy truyện tranh với Ani,HP thì chả bao nhiêu cả...chỉ là giải trí thui...ko fải ư?
    Alucard Leonhart
    Christina's crazyfan
    Animorphs's member