1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TT-HĐXH: Album ảnh mem Box Thái Nguyên - Hướng dẫn post ảnh ở trang 01

Chủ đề trong 'Thái Nguyên' bởi phitient, 29/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phitient

phitient Thành viên mới

TT-HĐXH: Album ảnh mem Box Thái Nguyên - Hướng dẫn post ảnh ở trang 01

Ai có hình thì vô đây post nha.......
    Một số link khác

OFFLINE : Tiến quân vào Hồ Núi Côc 13/08 . Bài và ảnh : từ TRANG 8

Thành phố Thái Nguyên và Những Người Bạn

http://ttvnol.com/Thainguyen/425885.ttvn

OFFLINE 2 ngày 8 và 9/10/2005 : Nối Vòng Tay Lớn tại Suối Tiên & Cửa Tử . Đã có ảnh Offline - Offline Suối Tiên ( trang 11) & Cửa Tử ( trang 19).OFFLINE VUI HƠN TẾT.

Được tamhoncuada_spt sửa chữa / chuyển vào 16:00 ngày 18/11/2005
  2. phitient

phitient Thành viên mới

Thôi liều mình vậy
    Đây là hình của em...
    Được phitient sửa chữa / chuyển vào 14:59 ngày 29/05/2004
  3. phitient

phitient Thành viên mới

Thôi liều mình vậy
    Đây là hình của em...
    Được phitient sửa chữa / chuyển vào 14:59 ngày 29/05/2004
  4. chuoinai

chuoinai Thành viên mới

Chú Thành khiêm tốn thế. Anh đảm bảo chú mà post hình lên thì con gái nó bu vào Box, không kịp dọn đâu
  5. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

topic này để post ảnh , tớ mạn phép xin thay đổi lời bạn phitient một chút . Topic này tất cả mọi người là thành viên của ttvnol đều có thể post lên , chứ không hẳn là phải là thành viên của TN , vì Thái Nguyện chúng ra rất hiếu khách mà
    Yêu cầu: ảnh gửi lên phải tuân theo đúng quy định của TTVNOL ( tức là không được gửi ảnh HOT đâu đấy, những trường hợp như thế , tớ là tớ treo thẳng tay đấy). Ngoài ra xin đặt ra một số quy định nữa nha
    -Hạn chế tối đa chát chít, spam trong topic này
    -Không có những lời khen or chê bình khiếm nhã.
    -Không chơi post ảnh chụp ở studio đâu, vì tớ thấy xấu xấu bẩn bẩn như tớ mà chụp nghệ thuật thì cũng đẹp ghê cơ . Nếu thích gửi ảnh đẹp nghệ thuật của mình thì các anh , các chị, các em sang box làm đẹp nha, box Tn của chúng ta là đẹp tự nhiên Chúc các bạn vui vẻ nhé, hiện tại tớ chưa có cái ảnh nào để gửi lên cả
    các bạn kich'''' vào dòng chữ màu xanh xanh ý để xem bảng thông tin cá nhân
    Cách gửi ảnh
    Sau khi nhấn vào nút gửi bài, trong cửa sổ gửi bài bạn sẽ thấy nút Chèn ảnh hoặc đính kèm file có biểu tượng như sau [​IMG] hiện ra cửa sổ upload file từ máy của bạn. Ảnh upload không được quá kích cỡ quy định của TTVNOL, bạn nên resize ảnh xuống cho kích cỡ chiều ngang nhỏ hơn 500 pixel như vậy những người có màn hình nhỏ có thể nhìn ảnh mà không cần scroll màn hình và những người có dùng internet dial up có thể upload hình nhanh.
    Nếu bạn dùng hình ảnh từ một trang web khác, các bạn nhấn chuột trái vào bức ảnh đó, chọn property, copy đường dẫn URL của bức ảnh. Trong cửa sổ gửi bài của TTVNOL bạn nhấn vào nút chèn ảnh có biểu tượng như sau http://www3.ttvnol.com/forum/tinhocvn/images/icon_e***or_image.gif, sau đó paste copy vào giữa lệnh [ img] URL của bức ảnh để vào đây [ /img]
    phitient ơi , bạn cứ gửi ảnh của bạn lên đi, quan trọng gì xấu với chẳng đẹp, miễn là ảnh của chính mình là okie
    Được tamhoncuada_spt sửa chữa / chuyển vào 09:04 ngày 13/06/2004
    Được tamhoncuada_spt sửa chữa / chuyển vào 12:23 ngày 25/08/2004
  6. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

topic này để post ảnh , tớ mạn phép xin thay đổi lời bạn phitient một chút . Topic này tất cả mọi người là thành viên của ttvnol đều có thể post lên , chứ không hẳn là phải là thành viên của TN , vì Thái Nguyện chúng ra rất hiếu khách mà
    Yêu cầu: ảnh gửi lên phải tuân theo đúng quy định của TTVNOL ( tức là không được gửi ảnh HOT đâu đấy, những trường hợp như thế , tớ là tớ treo thẳng tay đấy). Ngoài ra xin đặt ra một số quy định nữa nha
    -Hạn chế tối đa chát chít, spam trong topic này
    -Không có những lời khen or chê bình khiếm nhã.
    -Không chơi post ảnh chụp ở studio đâu, vì tớ thấy xấu xấu bẩn bẩn như tớ mà chụp nghệ thuật thì cũng đẹp ghê cơ . Nếu thích gửi ảnh đẹp nghệ thuật của mình thì các anh , các chị, các em sang box làm đẹp nha, box Tn của chúng ta là đẹp tự nhiên Chúc các bạn vui vẻ nhé, hiện tại tớ chưa có cái ảnh nào để gửi lên cả
    các bạn kich'''' vào dòng chữ màu xanh xanh ý để xem bảng thông tin cá nhân
    Cách gửi ảnh
    Sau khi nhấn vào nút gửi bài, trong cửa sổ gửi bài bạn sẽ thấy nút Chèn ảnh hoặc đính kèm file có biểu tượng như sau [​IMG] hiện ra cửa sổ upload file từ máy của bạn. Ảnh upload không được quá kích cỡ quy định của TTVNOL, bạn nên resize ảnh xuống cho kích cỡ chiều ngang nhỏ hơn 500 pixel như vậy những người có màn hình nhỏ có thể nhìn ảnh mà không cần scroll màn hình và những người có dùng internet dial up có thể upload hình nhanh.
    Nếu bạn dùng hình ảnh từ một trang web khác, các bạn nhấn chuột trái vào bức ảnh đó, chọn property, copy đường dẫn URL của bức ảnh. Trong cửa sổ gửi bài của TTVNOL bạn nhấn vào nút chèn ảnh có biểu tượng như sau http://www3.ttvnol.com/forum/tinhocvn/images/icon_e***or_image.gif, sau đó paste copy vào giữa lệnh [ img] URL của bức ảnh để vào đây [ /img]
    phitient ơi , bạn cứ gửi ảnh của bạn lên đi, quan trọng gì xấu với chẳng đẹp, miễn là ảnh của chính mình là okie
    Được tamhoncuada_spt sửa chữa / chuyển vào 09:04 ngày 13/06/2004
    Được tamhoncuada_spt sửa chữa / chuyển vào 12:23 ngày 25/08/2004
  7. megane_3m2k

megane_3m2k Thành viên mới

Hờ! Phụ trách quy định cứng rắn thế. Một diễn đàn online đâu có khác nhiều so với cái chatroom online là mấy đâu. Nhiều người vào diễn đàn cung chỉ để là chát chít thôi mà. Hơn nữa bạn quy định không được gửi Spam, vậy thế nào thì được gọi là Spam đây? Và quy định không được gửi ảnh hot thì thế nào là ảnh hot đây chứ "chung chung quá"
    Và những lời tôi nói trên đây không biết có được coi là "Spam" không nhỉ?!!
  8. megane_3m2k

megane_3m2k Thành viên mới

Hờ! Phụ trách quy định cứng rắn thế. Một diễn đàn online đâu có khác nhiều so với cái chatroom online là mấy đâu. Nhiều người vào diễn đàn cung chỉ để là chát chít thôi mà. Hơn nữa bạn quy định không được gửi Spam, vậy thế nào thì được gọi là Spam đây? Và quy định không được gửi ảnh hot thì thế nào là ảnh hot đây chứ "chung chung quá"
    Và những lời tôi nói trên đây không biết có được coi là "Spam" không nhỉ?!!
  9. blessthechild

blessthechild Thành viên rất tích cực

Tui nè, híc
  10. blessthechild

blessthechild Thành viên rất tích cực

Tui nè, híc