1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Từ đây em bắt đầu bằng bước chân của ngày không anh...

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi motminh09, 26/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. motminh09

motminh09 Thành viên mới

Hôm qua e đã rất vui anh ạ, lâu lắm rồi em mới được vui như thế . Mong là sẽ mãi được yên bình... dù rằng đợt này em có những suy nghĩ rất bất cần đời
  2. linhmeomeo

linhmeomeo Thành viên rất tích cực

Lần đầu tiên em nghĩ tới từ "mãi mãi".......bởi em nhận ra dù có chuyện gì xẩy ra, em vẫn muốn ở bên cạnh anh, vẫn muốn yêu anh....nhưng ... luôn luôn là một chữ "nhưng"... em chẳng thể ở bên cạnh anh mãi mãi, dù em rất muốn....
    Một năm trôi qua, giờ em vẫn thế, ngày đi làm, tối về ôm lấy máy tính, vẫn nhí nhố như thế. Mọi người xung quanh cứ gặp lại hỏi: khi nào thì xuất chuồng, , thật sự em chẳng nghĩ tới chuyện đó nên chẳng thấy sốt ruột, thật sự là em không có hứng thú với chuyện đó. Còn anh...anh đang chuẩn bị đón đứa con đầu lòng. Có lẽ anh đang rất hạnh phúc. Tự bảo mình rằng chẳng nên nghĩ nhiều làm gì...but...em chẳng làm được. Cứ mỗi lần em tưởng mình quên rồi anh lại xuất hiện và làm em nhận ra mình chưa bao giờ quên điều gì. Buồn......Bao giờ em mới quên.....
  3. thu_trong_mat_em

thu_trong_mat_em Thành viên mới

Mọi người bảo không có anh lại hóa hay. Cuộc đời còn có nhiều việc phải làm, nhiều người đáng để quan tâm hơn là anh. Chẳng biết nói gì
  4. ki_cup_khec

ki_cup_khec Thành viên mới

Nhạt ...........................
  5. SO_IN_LOVE

SO_IN_LOVE Thành viên quen thuộc

không anh em vẫn sống và vẫn phải sống
    sẽ chẳng có gì thay khác cả trừ việc em phải tự làm mọi việc từ nhẹ đến nặng mà thôi
    thế thì sao chứ? trước khi có anh em đã làm được rồi, giờ chỉ là tập lại thói quen cũ mà thôi
    em đã bước đi chững chạc rồi anh ah, chẳng còn là em ngày xưa yếu đuối cần tới bờ vai anh đâu. Giờ đây em mạnh mẽ!
  6. tranlele

tranlele Thành viên mới

Không ngày nào không nguôi nhớ Mong anh