1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tự do ******** ở Việt Nam- Nên hay đừng

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi VNHL, 12/03/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. VNHL

VNHL Thành viên rất tích cực

Tự do ******** ở Việt Nam- Nên hay đừng

Mấy hôm nay thấy các bác cứ bàn chuyện chính trị, chính em, nhức đầu quá! Em làm cái topic này cho nó máu.

Các bác nghĩ sao về vấn đề này:

- Liệu Việt Nam có cần một cuộc cách mạng ******** không?
    - Những cái lợi và hại của CMTD và tự do ******** đối với xã hội, với gia đình và các cá nhân?

Được sửa chữa bởi - paladin vào 12/03/2002 03:17
  2. Koibeto81

Koibeto81 Thành viên rất tích cực

hị hị ...chủ đề thì đúng là máu thật đấy ...nhưng thế nào là Tự Do ******** đây?
    NO PAIN NO GAIN ​
  3. VNHL

VNHL Thành viên rất tích cực

Hì hì, tự do tình duc là gì?. Thế tự do báo chí, tự do ăn uống, hội họp... nó là cái gì thì tự do ******** nó cũng tương tự như rứa thôi :-)

Mọc giữa dòng sông xanh
    Một bông hoa tím biếc
    Ơi, con chim chiền chiện
  4. hoahongxanh123

hoahongxanh123 Thành viên quen thuộc

Em thấy bác VNHL máu thật đấy, đưa ra cái topic này nhưng mà em cũng đầu gấu bình luận, bình loạn đôi chút.
    Tự do hay không thì cũng chẳng cấm được các anh các chị nên em thấy cứ để cho họ thoải mái đi. Ai thích thì hành động theo ý mình, ai không thích thì thôi. Đừng nên quá câu nệ mấy cái chuyện này.
    Em thì em không thích tự do trong cái khoản này rồi vì em tính hơi bảo thủ nhưng mà em cũng chẳng phản đối người khác, đấy cũng là một nhu cầu nhu bao nhiêu nhu cầu tư nhiên khác của con người thôi mà. Xã hội mình cũng đừng nên quá thành kiến với những người có tư tuởng đấy. Nếu cứ cấm thì lại nổ ra nhiều dịch vụ khác như các cô đứng ở đường Tăng Bạt Hổ ấy, cầu nhiều thì ắt phải có cung thôi mà.
    Em nói thế đừng có bác nào thấy không hợp ý mình mà phang cho em tối mặt tối mũi nhé
  5. hhv

hhv Thành viên quen thuộc

hehe, bản thân em thì ủng hộ tự do ********, nhưng em chẳng lấy cô nào ủng hộ cái đấy đâu

Giờ em mong manh như khói
    Giờ ta nắng đã chiều rồi
    Tình xưa giờ như chiếc lá
    Bay đi phương nào, tan tác muôn nơi..........

6. longatum

longatum Thành viên rất tích cực

Khiếp, bác VNHL nêu ra thế này, bố thằng nào mà chẳng thích hở bác? mà em xem qua cái vote, thấy bà con cũng đồng lòng lắm chứ... bác hhv nói cũng phởi, em là em thích có bạn gái ủng hộ ý kiến này, dưng mà lấy thì để em nghĩ cái đã.

One impulse from a vernal wood
    May teach you more of man
    Of moral evil and of good
    Than all the sages can
  7. Guest

Guest Guest

Tự do TD ở VN để có mà chết à?Các bác Nam đồng ý là cái chắc rồi,còn cá nhân tôi thì có lẽ xin chịu thôi ạ.Bác VNHL máu quá đấy.Nghe nói ở Vn bây giờ các bác ấy cũng mấu lắm .

GO BUFFS

8. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

E hèm, hỏi 1 câu có khi kô phải, thế bác VNHL có bao giờ thử qua cái gọi là tự do ******** đó chưa nhẩy?Đùa tí, bác đừng giận nhé!
    Hừm, đúng như có bạn hoa hồng xanh, hoa hồng đỏ gì có nói, chiện này thì bây giờ chả có ai cấm cản được. Thời đại tên lửa mà lại, quan trọng là có an toàn hay kô mà thôi. Kô khéo lại vướng phải đại dịch thế kỉ thì khổ! Riêng em thì em chả biết em có thích hay kô nữa, bởi vì cái đó nó ra làm sao thì em cũng chưa biết. Nói "kô" thì dám bác lông-gà-tủm bảo em kô phải thằng đàn ông nữa thì chết! Ơ mà em thích tình yêu lãng mạn cơ bác ạ, nghĩa là trao thơ, hẹn hò, giận nhau rồi lại làm lành.... Chuyện đó thì xin hẹn la première nuit de mon mariage. Tiện đây tặng bạn hoa hồng xanh123 1+2+3=6 cành hoa hồng đỏ. Hi vọng ma coupine sau này cũng giống như bạn ấy.
    Phụng nữ ân cần biệt cố nhân
    Tóc tơ vương vấn nợ hồng trần
    Nhớ xưa luyến ái Hàn công tử
    Xương trắng thành tro hận chửa tan.

Được sửa chữa bởi - kieuphong vào 12/03/2002 04:56
  9. lilyfr2k

lilyfr2k Thành viên quen thuộc

Hị hị, các bác giai thì ủng hộ hết mình, còn các bác gái thì...còn phải xem lại đã. Cái này theo tớ là do cái sự khác về tâm lý. Khi không có tình yêu, cái cảm giác là chinh phụchưởng thụ(của tớ là vậy, chả biết có đúng với các bác không), còn mấy em gái, không có tình cảm là không xong (khổ thế, nên bọn con giai phải bỏ công đi zụ). Thế nhưng, cái giai đoạn sau cùng, phải đề cập đến sự tương tác. OK, hợp đồng được kí, hai bên cùng có lợi. Sau này nếu nó bị xé thì không hợp tác nữa, đường ai nấy đi, cấm được đổ tại anh tại em gì hết nhá. Hé hé nói thế chứ tớ vẫn sợ lắm, cái giai đoạn "bỏ của..." ý mà!

What I've felt, what I've known, never shined through in what I've shown !
  10. vanminh

vanminh Thành viên mới

noi thi noi vay thoi chu da la nguoi thi khong the bo qua tat ca cac thu vui cua cuoc doi
    Theo em thi chung ta khong the cam duoc , ma tu do ******** thi ko duoc roi vi neu cu tu do cai kieu do thi chac phai len sao hoa mat ko nhung the no con lam gia tang so nguoi ra nghia dia ,vi` cac ba` danh nghen ay ma
    nhu vay thi` phai lam the nao de cho cac ba het danh nghen day do la viec cua dam may rau do
    Ma` theo "hoa hong xanh123" thi de cac anh cac chi tu do thoai mai thi co ma chet ca dam a` ko duoc
    minh