1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tự do ******** ở Việt Nam- Nên hay đừng

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi VNHL, 12/03/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. alsou

alsou Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Hơ! em cũng đang sống chung thử với cô bạn gái của mình( 2 năm rồi!) thỉnh thoảng cũng cãi nhau choe choé,dỗi bỏ đi! nhưng mà vẫn tiến triển tốt! tụi em cũng tự do "have ***" ,nói chung là sống thoải mái bỏ qua dư luận,với lại trong môi trường học thức cao thì chuyện ý cũng chẳng có gì là lạ.
    ko hiểu như vậy đã gọi là TDTD chưa nhỉ? em nghĩ thích nhau thì cứ tiến lên..bed thôi ,có cái gì đâu mà ầm ỹ thế!
    Sợ bệnh tật tức là thiếu hiểu biết về TD rồi ( em nói THIẾU chứ hũn phải KHÔNG),còn cái chử virgin thì..ui xùi! ai mà nói tới chắc là cổ nhân vậy!
    Nhớ một hồi nhâu nhẹt tụi con trai cũng có đem cái " TRIN*" ra mà bàn! cũng cãi nhau chí choé! nhưng mà chỉ một câu thôi, "mày iu cái màng rắc rối ấy hay là yêu con vợ mày" ,tất nhiên là cứng họng!
    Còn việc mà cơm canh ko lành mà đem chuyện ấy ra chửi thì thật là một thằng đàn ông tồi tệ! lúc đó chỉ trách con vợ chọn chồng không kĩ rồi mang khổ!
    TDTD muôn năm! he he he!
  2. van_lan

van_lan Thành viên mới

e hem,cho em mao muoi hoi cac bac.
    em nghe cac bac noi ve chu de -tu do tinh duc ac qua,em thi moi lon ,cac bac cho em hoi nhu the nao thi duoc coi la tu do?
  3. tran_boi_chi

tran_boi_chi Thành viên mới

Tính em yêu tự do từ bé nên tự do cái gì em cũng hoan nghênh hết !
    ******** cũng khác gì con chim con thú đâu? Nhét nó vào ***g làm sao nó hót hay múa giỏi được? Nó buồn nó chết ngay.Không chết thì cũng xác xơ héo úa, trông tội lắm cơ !
    Các bác cứ thử tưởng tượng một ngày các bác không chịu nổi cảnh cá chậu chim ***g, các bác vượt qua được sự tiếc nuối những đồng tiền bỏ ra mua con chim để mở cửa ***g thả nó về với bầu trời xanh bao la. Cái hành vi vĩ đại này phát âm theo Hán Việt là "Phóng sinh" (nghe kêu phết!)
  4. pecperin

pecperin Thành viên mới

Em thấy cái chủ đề này các bác bàn tới bàn lui rồi mà.
    Ý kiến của em thế này, em không ủng hộ cái ma các bác gọi là tự do QHTD kiểu Tây, tức là nay người này, mai người khác. Vừa gặp nhau là đưa nhau vào hotel, lên giường trước tìm hiểu sau. Nhưng QHTD với người mình yêu thương thật sự thì em chẳng có gì phản đối cả, đó là tất yếu mà các bác.
    Túm lại là tự do QHTD trong khuôn khổ vẫn hợp với thời đạihơn, ko quá bảo thủ mà cũng đừng đổi mới kiểu Tây, mình là người Việt Nam mà các bác
  5. muchen80

muchen80 Thành viên mới

Cho minh tam hoi cac ban,o day co ai co the wen lau dai voi 1 ban gai da~ tung wan he voi ban trai cu~ va 1 nguoi nua~ sau do nhung la do luc do bi suy sup tinh than khong.Lieu co ay co thay doi duoc cach nghi ve wan he ******** khogn nhi?CO cach na`o de nhan biet co ay la nguoi the na`o khong?Mong cho cac bannhiu kinh nghiem cho minh loi khuyen
  6. Metalism

Metalism Thành viên quen thuộc

Bồ cũng rành lắm mà, sao lại hỏi thế này. Kinh nghiệm qua vài trường hợp, nếu chỉ quen để cặp kè thì không sao còn có ai cưới các cô kiểu vậy không, tui chưa biết. Tốt nhất bồ mở chủ đề hỏi thẳng "Có ai lấy vợ đã từng với bồ cũ chưa", chưa cưới thì nói gì cũng dễ. Mỗi hoàn cảnh đều khác nhau mà bồ.
  7. khong_ten_007

khong_ten_007 Thành viên mới Đang bị khóa

Em thấy ở Sg, rủ 1 em đi ngủ cùng không phải là cái khó làm, hình như ... thiếu thốn tình cảm thì phải
  8. f00l_a_kiss

f00l_a_kiss Thành viên mới

nói thế nào ý chứ....nhầm... gái dễ dãi may ra còn tin đưọc * applies cho các vnese ger*..cứ thử cưa mấy đứa kiêu kiêu xem.......
    nhưng mà bên sg, apply cho local
    at 1st date : kising, necking then xxx mostly.
  9. DamSearch

DamSearch Thành viên quen thuộc

Cái ông nói rủ GF đi ngủ đơn giản là đang kể chuyện cổ tích ấy . Hay là ổng rủ mấy em **** .