1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Từ giờ em hứa ...

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi stupid09, 11/08/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chothieunha

chothieunha Thành viên mới

Biết là yêu biết là đau lòng nhưng thôi ráng quên đi em ah
    ráng cầm lòng lại đừng nt cho hắn nữa đau lòng thêm thôi còn lâu quên hắn nữa.
    Đời còn dài sẽ còn nhiều người để em gặp gỡ mà đúng kg? Vui lên đi em
  2. stupid09

stupid09 Thành viên mới

Haizzz .... biết sao được hả anh ... ĐÃ dặn lòng ko được nhớ, mà sao vẫn nhớ rồi lại đau ..............
    Trước giờ về, nhắn cho anh 1 tin vu vơ. Im lặng
    Gần về nhà, nhắn thêm 1 tin nữa hỏi ngày CN thế nào. Vẫn Im lặng.
    Cười nhạt. Nhói lòng thật.
    Tự ru mình chắc a bận. Uhm .....Em đã nghĩ thế đấy. Thi thoảng anh cũng bảo thế mà. Thi thoảng anh mệt. Tối về thảm nào anh chẳng nhắn tin: Đại loại như là : A mệt quá, vừa ngủ dậy ... Em đang làm gì thế?
    Uh, chắc là thế. Nên em cũng chẳng ngóng tin. Chợt e thấy đt rung, báo tin nhắn. Đấy, ít nhất phải thế chứ. A ko thể ko trả lời tin nhắn của em mà. Chiếc đt đó, số sim đó chỉ riêng anh thôi mà. Em hí hửng, cười tủm tỉm. Kệ. Giả vờ như em ko biết. Chờ về đến nhà, ăn cơm xong. Em sẽ đọc tin nhắn đó. Giờ em cố tận hưởng cái cảm giác vui vẻ vừa có.....
    " Bé yêu đang làm gì thế? Có nhớ anh ko? "
    Em chưng hửng. Nụ cười vụt tắt. Tên dở người. Em đã quên mất là hồi sáng e đã đổi vị trí 2 cái sim .... Thở dài. Anh sao thế????
    Thấy anh invi .... em bật nick sáng ...... out in liên tục để gây sự chú ý. Rút cục vẫn là sự im lặng. Chưa bao giờ em sợ sự im lặng như lúc này.
    "Trời mưa buồn quá. Vẫn đang phải làm việc này. Nhớ bé yêu mà bé chẳng nhớ anh thì phải"
    Đt lại rung. Hắn lại nhắn. Sao đó không phải là anh.
    Dựa lưng vào tường, mắt dán vào cái trần nhà như muốn đốt cháy nó. EM NHỚ ANH .......
    " Anh tập trung làm việc rồi về nhà đi. Nhớ nhung cái gì, hỏng hết việc giờ "
    " Nhớ em ko làm việc được ( Điêu tí ) Về nhà cũng chẳng làm gì. Kiếm tiền cưới vợ thôi. Anh đón em đi ăn nhé "
    Chết cười. Tên dở người. Hắn cũng nhiệt tình như anh lúc đầu nhỉ? Ah ko, hắn nhiệt tình hơn.
    Em vứt 2 cái đt vào chăn gối, cho chúng nó ôm nhau. Còn em chỉ biết ngồi đây ... gõ những dòng hết sức vớ vẩn
    Từ giờ em hứa .....................
    Em ko biết nữa. Hứa để làm gì , anh có nghe thấy lời hứa này đâu

Được stupid09 sửa chữa / chuyển vào 20:26 ngày 13/08/2009
  3. emsekobuonnua

emsekobuonnua Thành viên mới

Hứa với chính bản thân mình là chấm dứt mọi ý nghĩ và hi vọng ở boy kia đi. Ng` ta phũ với m` thì sao m` lại phải bắt chính mình khổ sở thế? Phải yêu bản thân m` trước chứ!
  4. saodoingoi80

saodoingoi80 Thành viên rất tích cực

Dù có trách bạn nhưng phải công nhận bạn kiên nhẫn thật đấy.
    Đi đường một chiều mãi như thế không thấy buồn và lạc lõng sao bạn ?
  5. whiterose889

whiterose889 Thành viên mới

Vì là đường 1 chiều nên k thể quay đầu lại (mấy chú CSGT sẽ vẫy ngay). Mà đang đi trên đoạn đường quốc lộ nên cũng chg thể rẽ được. Hic, đau lòng thật đấy...cho stupid09 và cho cả tôi nữa
  6. saodoingoi80

saodoingoi80 Thành viên rất tích cực

Vì là đường 1 chiều nên k thể quay đầu lại (mấy chú CSGT sẽ vẫy ngay). Mà đang đi trên đoạn đường quốc lộ nên cũng chg thể rẽ được. Hic, đau lòng thật đấy...cho stupid09 và cho cả tôi nữa
    [/quote]
    Tớ thà nộp tiền fạt cho CSGT để quay lại còn hơn
    Thực ra có rất nhiều cách để quay lại, để rẽ sang một con đường khác. Cơ bản là bạn có muốn và dám hay không thôi
    Cố lên nào các cô gái
  7. stupid09

stupid09 Thành viên mới

Tớ cũng biết mệt mỏi, cũng lạc lõng lắm. Nhưng cứ mỗi lần định gây sự thì a ấy lại ngọt nhạt như chưa có chuyện gì.
    " Anh đang làm gì thế? Sao ko trả lời em? Em cứ nhắn tin thế này có làm phiền anh ko? "
    Em biết. Nếu em ko nhắn cái tin đó thì anh sẽ chẳng thèm buzz yahoo mà nhăn nhở tám phét với em. Em biết điều đó. em biết những câu nói kia và cả sự quan tâm vừa dành cho em kia chỉ là gượng gạo.
    Tại em ngoan ngoãn hơn những đứa khác mà anh từng yêu .... Tại em là đứa duy nhất chấp nhận bản chất con người anh. Hay tại ngay từ đầu đã chẳng thể có yêu thương ... Chỉ là NỒNG NÀN hơn TÌNH BẠN nhưng lại chẳng phải là TÌNH YÊU ...............
    eM ngốc nghếch, em khờ dại ......................
    "anh có việc phải ra ngòai chút. Em ngủ sớm đi nhé. Chúc em ngủ ngon"
    Đến cả cái quyền hờn dỗi anh 1 lúc cũng rất khó thực hiện.
    Thôi , kệ anh. Em đi ngủ. Anh muốn làm gì thì làm.

8. whiterose889

whiterose889 Thành viên mới

Hơ, sao cái cách nhắn tin nghe quen quá! Giống mình quá! Bạn mới 5 tháng còn mình thì đã 3 năm rồi. Buồn nhỉ? Cho đến tận bi h mình vẫn đi trên con đường ấy (đường 1 chiều) cũng có đôi lúc tự hỏi chính mình xem có nên rẽ không? Sang trái hay sang phải? ---> Đi thẳng
    @ saodoingoi80: tớ thì sợ mấy chú CSGT lắm rồi. Từ trước đến h đi đường k bao h biết vượt đèn đỏ là j vậy mà chỉ trong có 3 tháng trước đây bị giữ bằng đến 2 lần vì tội vượt đèn đỏ. Hic, bi h nhìn thấy mấy chú ý là mặt tớ xanh lét (phản xạ tự nhiên)
  9. L_hoangphihong88

L_hoangphihong88 Thành viên mới

hì hì anh này giống em thế, người yêu em thì vẫn galant đến phút cuối, lady first mà hìhì. dù thưc lòng em chả muốn tẹo nào hic
  10. omaimo2009

omaimo2009 Thành viên mới

jờ thì đã hiểu tại sao cậu bảo cứ như tớ lại là hay