1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tự hào là con gái sinh năm Canh Thân

Chủ đề trong '1980 Family Hà nội' bởi HoaNhai80, 01/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. VictimNation

VictimNation Thành viên quen thuộc

Tớ cũng ké một tí. Tự hào bản thân cực. Nhưng con gái canh thân thì thật ra lận đận duyên tình lắm. Bạn nào hạnh phúc là "bất bình thường" rồi. Tớ quen mấy quả 80 thì phần lớn bị dính đòn bạc phận. Không phải là do hoàn cảnh giàu nghèo mà chính là do tâm trí làm sao ý. Kì lạ thật.
    Tớ sinh chính Dần đấy, 3:59am, nhé. Phải nói là tớ sướng như tiên. Nhưng tự thấy, sướng khổ toàn là do mình so sánh thôi chứ mỗi người đều có ngần đấy cái sứong khổ, có ai hơn ai đâu.
  2. myducanh

myducanh Thành viên mới

Oh, o day vui nhe. The ma minh khong biet, Minh cung rat tu hao khi la mot trong nhung beatiful gilr canh than ne. Dung la con gai canh than thong minh, xinh dep, hieu hoc that nhi? The rung ma con duong tinh duyen cung hoi lan dan that nho. hichic
  3. tuanbong80

tuanbong80 Thành viên mới

không phải bốc phét : cả nam và nữ canh thân tuyệt vời đều trên mọi lĩnh vực
  4. click_letter

click_letter Thành viên mới

bác đọc bài lày
    http://www9.ttvnol.com/forum/80f/Gai-Canh-Than-khong-lan-dan-chong-con-thi-tinh-duyen-trac-tro/926552.ttvn
  5. ngocthanh80

ngocthanh80 Thành viên mới

tui tuổi Canh Thân nè làm quen nha he .... he...
  6. milosa

milosa Thành viên rất tích cực

Alo, Canh Thân gọi
    Có ai nghe rõ trả lời
  7. hanoimate

hanoimate Thành viên mới

Các bạn ơi,
    Thế có ai giỏi món đoán định số phận ko? Con gái Canh Thân thì nên làm công chức, cầu quan, hay kinh doanh thì tốt nhờ?
  8. haio

haio Thành viên mới

mình gửi giúp ngưuời khác làm phúc :
    nhóm 76 đang muốn làm quen chị em 80 đấy
  9. congoc

congoc Thành viên mới

Trời 76 đâu hợp Canh Thân....
    Xin chào, mình Canh Thân đứng giờ sửu, toàn thấy cả nhà lo than về duyên số, tuổi nào cũng vậy cả, rơi vào đường tình ái khó mà thuận lợi lắm. Nên chúng ta tự hào Nam Nữ Canh Thân đẹp trai xinh gái giỏi giang....và đường tình duyên vững chắc.....
  10. vienlinh

vienlinh Thành viên mới

Tớ cũng ké một tí. Tự hào bản thân cực. Nhưng con gái canh thân thì thật ra lận đận duyên tình lắm. Bạn nào hạnh phúc là "bất bình thường" rồi. Tớ quen mấy quả 80 thì phần lớn bị dính đòn bạc phận. Không phải là do hoàn cảnh giàu nghèo mà chính là do tâm trí làm sao ý. Kì lạ thật
    ------------------------------------------------------------------------------------------
    Bạn này nhận xét vậy ko có đúng rùi , tớ cũng sinh năm 80 nè nhưng vợ chồng tớ sống rất hậnh phúc cả mấy đứa bạn tớ nữa đứa nào lập gia đình cũng đếu hạnh phúc lém mà . Nói như bạn thì bọn tớ đều là "bất bình thường" hết à