1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tứ kết gặp Gấu Nga - trận đấu của những đội bóng chơi kỹ thuật bậc nhất !! Hẹn nhau ở Trung tâm chiế

Chủ đề trong 'Holland (HLFC)' bởi aja_bar, 05/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. aja_bar

aja_bar Thành viên rất tích cực

Theo em thì chúng ta bàn luôn hôm đấy xem ở đâu nhỉ, thằng ku marcovanbasten đâu roài, hay đi xem bọn AC Milan đá cho cái ý kiến về quán nào vừa rộng vừa ngon xem màn ảnh rộng cái nhỉ.
  2. chickbox_4ever

chickbox_4ever Thành viên rất tích cực

aja thử ra Lepub - 25 Hàng Bè xem hôm đấy nó có chiếu trận Hà Lan - Pháp ko? Tớ đoán là có.
    Pros: Mở cửa đến tận khuya (hay là sáng sớm, tuỳ hiểu). Nữa là ở khu phố cổ nên sau đấy muốn overnite up to the mornin hay thế nào cũng tiện.
    Cons: Nhiều tây
    p/S: nhớ mang theo cờ Hà Lan đấy!
  3. aja_bar

Thanks u bạn chickie4ever, đêm tối vẫy cờ Hà lan thôi rồi, bảng đấu này trận nào cũng như trận chung kết hồi hộp thật.
    Được aja_bar sửa chữa / chuyển vào 16:56 ngày 06/06/2008
  4. Raisomoon

Raisomoon Thành viên rất tích cực

Nếu ở HN cho em tham gia với được ko anh Ajax?
    Thế trận đá với Ý thì sao nhỉ?
  5. cd_scratcher

cd_scratcher Thành viên mới

Anh báo cáo luôn với whitedeath và các bạn là nhà anh đang có tang nên chắc chắn không đi xem trận HL - Ý được. Trận HL - Pháp cũng chưa biết thế nào. Chỉ có cafe vào buổi sáng là chắc chân được thôi.
  6. aja_bar

Ồh tất nhiên là các bạn nếu là fans Oranje nếu tham gia xem được với mọi người trong box thì vui quá.
    Trận gặp Ý chắc không rơi vào ngày nghỉ nên mọi người cũng ít tham gia được nên tớ chỉ chọn được đúng trận gặp Pháp để anh em chị em cùng tham được cho vui.
    Chắc sau các trận đấu chúng ta đều sẽ spam box bằng những cảm xúc và sự nghẹn ngào thường thấy sau mỗi trận Oranje đá !!
  7. White_death_new

White_death_new Thành viên quen thuộc

@Chickie: Thế cậu nhất định ko ra Hà Nội làm quả hoành tráng ah? Nên nhớ nếu Hà Lan ko qua được vòng bảng thì đây là cơ hội duy nhất để anh em box chúng ta thác loạn đấy (hy vọng ko phải thế), ít nhất 2 năm nữa mới có cơ hội khác. Dù sao bọn tớ sẽ đi check cái quán mà cậu giới thiệu xem thế nào. Ah cái Pros và Cons ở đoạn nào nhỉ?
    @cd: Anh cố gắng xem trận HL - Pháp nhé. Xem xong rồi cafe, lâu chưa gặp.
    @Hoan nghênh bác dau_tau, Nelly7, raisomoon và mọi người cùng đi xem trận cầu đinh này. Ai có súng mang súng, ai có gươm mang gươm, ah nhầm ai có cờ mang cờ, ai có áo mặc áo nhé
    Hẹn gặp lại.
  8. Feb56

Feb56 Thành viên mới

Theo cho to hieu thi "pros" and "cons" trong tieng Anh co nghia la "uu diem" va "nhuoc diem", nen chac ban kia ko noi ve ten cua quan'' :">
  9. haiminh12b

haiminh12b Thành viên mới

thế ko bác nào cho em cái địa chỉ cụ thể chỗ thác loạn ạ
    chả bít đường nào mà lần
  10. White_death_new

White_death_new Thành viên quen thuộc

Oh thế ah, cảm ơn bạn nhé, mình nông dân quá nên ko biết 2 từ đó. Tý đi check quán đó xem có ok ko, có gì hẹn nhau ở đó.