1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tự làm bản đồ thế giới

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi kimthy102, 15/06/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kimthy102

kimthy102 Thành viên mới

Khát khao cho đi du lịch thiết kế tờ gấp đẹp không phải là một cách dễ dàng hài lòng. Đặc biệt là khi túi của bạn là trống rỗng như tôi. Nhưng để có được một bước gần hơn và để động viên bản thân để đi du lịch, đầu tư vào một bản đồ thế giới để đánh dấu những nơi bạn đã và đang có kế hoạch đi du lịch.

Spotting một bản đồ corkboard trên Pinterest, tôi quyết định thiet ke hoa don làm một bản thân mình và như một phần thưởng, bây giờ nó stings mọi tôi rửa tay của tôi trong Dettol. Không, tôi đùa thôi, bản đồ corkboard được treo khá trong phòng của tôi, cầu xin để được bảo hiểm trong push-chân.

Mặc dù nó có thể xuất hiện để đơn giản, nó đưa ra một tác động trực quan để tường phòng ngủ một lần nhạt nhẽo của tôi.

Đối với bản đồ corkboard rất riêng của bạn, bạn sẽ cần:

Một cuộn corkboard (có bán tại Spotlight)

Đẩy chân (Daiso)

Lớn, thẻ cứng để hỗ trợ các corkboard mềm ở phía sau (Daiso)

Băng keo hai mặt

Bức tường dính (Daiso)

bút dao

Một dấu vết lớn ra khỏi bản đồ (có sẵn trực tuyến)

Bước một:

In bản đồ lớn của bạn. Bạn chắc chắn sẽ cần một bản đồ lớn vì A4 chỉ sẽ không cắt nó. Tôi xuất hiện của Khối Áp phích thiet ke giay chung nhan , một trang web tuyệt vời để chuyển đổi hình ảnh của sự lựa chọn của bạn vào poster sẵn sàng để in ấn bằng cách cắt chúng thành các khối A4.

Nếu bạn bất đắc dĩ để tìm kiếm bản đồ thế giới của riêng bạn, đây là một trong tôi sử dụng. Tôi tìm thấy nó trên google với "màu đen và trắng bản đồ" tìm kiếm,. Genius phải không?

Bấm vào hình ảnh để liên kết đến một phiên bản lớn hơn của bản đồ.

Bước hai:

Lay ra khối của bạn trên bản đồ thiết kế vé xe vào corkboard của bạn. Đừng lo lắng nếu bản đồ của bạn không phù hợp corkboard của bạn hoàn toàn, bạn luôn có thể làm điều đó trong từng miếng và đặt nó lại với nhau giống như một trò chơi ghép hình một khi bạn đã hoàn tất.

Ghim giấy xuống corkboard.

Bước ba:

Bắt đầu cắt!

Cắt cẩn thận!

Bước bốn:

Bật các phần thiết kế áo thun đẹp của bản đồ của bạn hơn và bắt đầu gắn chúng vào sự ủng hộ mà bạn mua. Tôi mua thẻ cứng từ Daiso. Nó đã lớn, nó là giá rẻ, những gì không thích? Cộng với lưới nhìn tốt với corkboard.

Đây là phần mà bạn có thể mảnh với nhau tất cả các bộ phận khác nhau của bản đồ của bạn với nhau!

Bước năm:

Đối với các đảo nhỏ bé (như Singapore chẳng hạn) mẩu corkboard sẽ làm tốt. Việc khó khăn duy nhất sẽ được tìm ra nơi mà bạn muốn đặt chúng. Nếu bạn không kén chọn, tôi muốn nói cho họ bỏ lỡ hoàn toàn.

Nhìn vào tất cả các, hòn đảo rất nhỏ nhỏ của Indonesia, Philippines, Nhật Bản .. ASIA là rải rác với đảo.

Bước sáu:

Sau nhiều mồ hôi và bàn tay bị chuột rút, bản đồ đẹp đã được thực hiện.

Các chân đang có để biểu thị những nơi tôi đã từng đến. Hơn để đi!

Muốn những ý tưởng trang trí tuyệt vời hơn? Xem xét thông qua nhiều đồ nội thất nhà ở đây để có được cảm hứng!