1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tự lắp ráp xe môtô

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi ngthikimminh, 26/09/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngthikimminh

ngthikimminh Thành viên mới

Tự lắp ráp xe môtô

Em muo''n mua xe 125 phan pho''i ma` kg co'' tie`n nhieu`.Em muo''n ma''y ba''c co'' phu tu`ng xe 125 kg .ba''n lai cho em gia'' re ma` ngon nhe'' may'' bac''.Suo`n va` khung xe ca`ng tot''.
  2. Jet_Ace

Jet_Ace Thành viên mới

Em định mua 1 đống phụ tùng về rồi lắp lại thành 1 cái xe ư? Biết tháp Babel ở đâu không?
  3. z_125

z_125 Thành viên mới

tối mở DISCOVERY CHANNEL ra xem AMERICAN CHOPER ý
  4. timnigger

timnigger Thành viên mới

Thế thì nhà cậu ấy phải có 1 cái xưởng với 1 lô máy chuyên dụng à!!! Hồi bên đấy em đi tham quan xưởng bên county của mấy bác American Chopper rồi.. ko được vào trong nhưng được xem endproduct của họ.. nhìn vãi lều.. được ngồi thử nhưng tay ngắn ko với tới cái côn (..!!
    Mua từng cái phụ tùng về lắp ko biết có rẻ hơn mua cả xe rồi thay thế dần phụ tùng ko nhỉ?
    Xe 125 á.. thử thế này ko biết có đc ko. mua khung GN, lắp máy FX, chế CBT, càng monoshock FX , bình xăng CD, đèn pha Virago.. đít Rebel... .
    Thế là gần đủ xe 125 rồi
    bác nhào dzo làm luôn đi
    Được TimNigger sửa chữa / chuyển vào 11:48 ngày 26/09/2005
  5. haithuong

haithuong Thành viên mới

Nòi thư? coi cò bao nhiu xiĂ?n, 'Ă? bà? con nhà?o dzĂ giới thiẶu, 4 dzẮn cho mua con gì? 'i Ăn Ă?n!! Chứ nòi tới xe tự chẮ, tự lf́p ràp theo cài kì?u gòi là? chopper thì? khĂng phà?i là? rè? 'Ău. Nò chì? rè? là? 1 thàng bò? xiĂ?n ra ìt, mua và?i mòn 'Ă? 'ò, nhưng 'Ă? cò 'ược chiẮc xe chày 'i off chf́c phà?i mẮt 2 nfm!!
  6. hdcd

hdcd Thành viên mới

máu nhể ..nhưng ý tưởng hay đấy .. nhưng có đủ đồ và tiền cũng như tay nghe để làm hay không ... như tớ thì chỉ có ý tưởng và bản vẽ thôi còn lại thì kén thợ tốt thực hiện thôi.
  7. vi_an_ninh_to_quoc2

vi_an_ninh_to_quoc2 Thành viên mới

Chúc mừng ý tưởng của bác ... mong bác phấn đấu sớm đến ngày cho anh em xem thành quả !
  8. pctoysvn

pctoysvn Thành viên mới

hay là? anh em là?m cài vietnam chopper cho tùi tĂy sò dang cso mẮy bẶ khung Sì? po và? Virgo bàn sf́t vùn ơ? 20 trĂ?n phù anh em nà?o cso hứng thù thì? anh em ta là?m nhì? mày mòc tui cso thè? liĂn hẶ mua 'uòc tài thailand già tẮt luĂn
  9. Giataicuame

Giataicuame Thành viên mới

Sao nhiều người bị lỡm thế nhể. Lắp được 1 cái xe từ nhiều bộ phận khác nhau phải cần đến ít ra một tá thợ các loại bậc cao cùng tính toán, gia công. Nếu cái cậu (tạm gọi vậy, nếu nhiều tuổi thì bỏ quá cho) tạo ra topic ko định trêu các bác thì cậu ta bị dở hơi.
  10. hdcd

hdcd Thành viên mới