1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tự nói về mình (nơi các thành viên muốn nói nhiều hơn về bản thân) - 1 thành viên mới với kim chỉ na

Chủ đề trong 'ĐH Thuỷ Lợi HN' bởi ranger04, 29/11/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. seamonster

seamonster Thành viên quen thuộc

Thành viên thứ 33
    Tên gọi : Seamonster
    Ngày nhìn thấy mặt trời ha : là ngày nói dối cộng thêm 10 ngày nữa
    Địa chỉ : 45V
    Sở thích : Nhiều vô kể :
    Thích nghe nhạc của nhóm MTV ( chỉ MTV mà thôi )
    Thích hoa hướng dương vì luôn luôn hướng theo mặt trời, cả hoa rum nữa chứ bởi trông thật đơn giản mà đẹp ...........
    Thích vẽ, thích xem người khác vẽ, thích ngồi ngắm tranh vẽ......Vậy thôi nhưng mình chẳng biết vẽ .
    Truyện thích nhất là : " Thép đã tôi thế đấy "
    Ghét : Ghét những người dôí trá, những kẻ chơi không thật lòng...........
    ghét tụi ở lớp vẫn gọi mình bằng anh trong khi mình thật ......"nữ tính ".........
    Điều sợ nhất ....Sợ bị chó cắn.., sợ làm bài tập Toán ( híc híc)
    Điều tâm đắc nhất khi đọc báo : Người ta ghét bạn chẳng qua người ta muốn giống bạn thui ........
    Câu nói ưa thích là : [pink]"Giá trị của cuộc sống không phải là nơi bạn ở mà là nơi bạn thích"[/pink
    Phương châm sống là : Đam mê cái gì thì giỏi cái đấy
    Được luckyluke42c1 sửa chữa / chuyển vào 19:32 ngày 11/03/2004
  2. seamonster

seamonster Thành viên quen thuộc

Thành viên thứ 33
    Tên gọi : Seamonster
    Ngày nhìn thấy mặt trời ha : là ngày nói dối cộng thêm 10 ngày nữa
    Địa chỉ : 45V
    Sở thích : Nhiều vô kể :
    Thích nghe nhạc của nhóm MTV ( chỉ MTV mà thôi )
    Thích hoa hướng dương vì luôn luôn hướng theo mặt trời, cả hoa rum nữa chứ bởi trông thật đơn giản mà đẹp ...........
    Thích vẽ, thích xem người khác vẽ, thích ngồi ngắm tranh vẽ......Vậy thôi nhưng mình chẳng biết vẽ .
    Truyện thích nhất là : " Thép đã tôi thế đấy "
    Ghét : Ghét những người dôí trá, những kẻ chơi không thật lòng...........
    ghét tụi ở lớp vẫn gọi mình bằng anh trong khi mình thật ......"nữ tính ".........
    Điều sợ nhất ....Sợ bị chó cắn.., sợ làm bài tập Toán ( híc híc)
    Điều tâm đắc nhất khi đọc báo : Người ta ghét bạn chẳng qua người ta muốn giống bạn thui ........
    Câu nói ưa thích là : [pink]"Giá trị của cuộc sống không phải là nơi bạn ở mà là nơi bạn thích"[/pink
    Phương châm sống là : Đam mê cái gì thì giỏi cái đấy
    Được luckyluke42c1 sửa chữa / chuyển vào 19:32 ngày 11/03/2004
  3. uic

uic Thành viên mới

Thành viên thứ 34
    *Tên thật: Taliban-UIC
    *Ngày sinh:12/04/1979
    *Địa chỉ: Legen Beer Vũ Ngọc Phan Láng Hạ
    *Điện thoại:048311619-0912371791
    *Quá khứ:Nơi tôi sinh Hà nội ngày tôi sinh một ngày....
    _Cấp 1: Chu Văn An
    _Cấp 2:Giảng Võ
    _Cấp 3:Chuyên Toán Đại Học Quốc Gia K29
    _Đại học: Bách khoa khoa Điện-Kỹ thuật đo lường
    *Hiện tại: Chuyên đi tới những chỗ không ai muốn tới,thấy những chỗ không ai muốn thấy-Lost Adjuster Engineer.
    *Sở thích:
    _Thích nhất trên đời là được xem các màn đấu võ,hoặc bàn luận tán phét về truyền thuyết lịch sử, võ thuật Việt nam hay Trung Quốc
    _Chơi guitar hay thổi kèn Harmonica.
    _Phụ nữ hay con gái có cá tính.
    _Làm thơ ,nhưng hiện nay đã giải nghệ,hi vọng sang bên này lại hồi sinh cảm hứng
    _Nhạc đồng quê, Du lịch leo núi hay thăm viếng các chùa cổ
    *Ghét:
    _Cực ghét những thằng con trai có những hành động ghen tuông không phải lối trong khi mình chưa là gì cả với người con gái
    _Những kẻ học nhiều "Không thành Nhân mà lại thành Khỉ"
    _Không khoái lắm những cô nương có đầu óc thực dụng
    Nỗi ân hận nhất trong cuộc đời là tự nhiên rúc đầu vào trường chuyên Tổng hợp Toán để rồi đánh mất tuổi thơ mãi mãi.
    Chui vào Box này vì hâm mộ cô giáo Hạnh bên khoa công trình-tiêu biểu cho mẫu con gái thời @.
    Được uic sửa chữa / chuyển vào 17:04 ngày 23/04/2004
    Được uic sửa chữa / chuyển vào 23:08 ngày 24/04/2004
    Được mh39c1 sửa chữa / chuyển vào 08:19 ngày 30/07/2004
  4. uic

uic Thành viên mới

Thành viên thứ 34
    *Tên thật: Taliban-UIC
    *Ngày sinh:12/04/1979
    *Địa chỉ: Legen Beer Vũ Ngọc Phan Láng Hạ
    *Điện thoại:048311619-0912371791
    *Quá khứ:Nơi tôi sinh Hà nội ngày tôi sinh một ngày....
    _Cấp 1: Chu Văn An
    _Cấp 2:Giảng Võ
    _Cấp 3:Chuyên Toán Đại Học Quốc Gia K29
    _Đại học: Bách khoa khoa Điện-Kỹ thuật đo lường
    *Hiện tại: Chuyên đi tới những chỗ không ai muốn tới,thấy những chỗ không ai muốn thấy-Lost Adjuster Engineer.
    *Sở thích:
    _Thích nhất trên đời là được xem các màn đấu võ,hoặc bàn luận tán phét về truyền thuyết lịch sử, võ thuật Việt nam hay Trung Quốc
    _Chơi guitar hay thổi kèn Harmonica.
    _Phụ nữ hay con gái có cá tính.
    _Làm thơ ,nhưng hiện nay đã giải nghệ,hi vọng sang bên này lại hồi sinh cảm hứng
    _Nhạc đồng quê, Du lịch leo núi hay thăm viếng các chùa cổ
    *Ghét:
    _Cực ghét những thằng con trai có những hành động ghen tuông không phải lối trong khi mình chưa là gì cả với người con gái
    _Những kẻ học nhiều "Không thành Nhân mà lại thành Khỉ"
    _Không khoái lắm những cô nương có đầu óc thực dụng
    Nỗi ân hận nhất trong cuộc đời là tự nhiên rúc đầu vào trường chuyên Tổng hợp Toán để rồi đánh mất tuổi thơ mãi mãi.
    Chui vào Box này vì hâm mộ cô giáo Hạnh bên khoa công trình-tiêu biểu cho mẫu con gái thời @.
    Được uic sửa chữa / chuyển vào 17:04 ngày 23/04/2004
    Được uic sửa chữa / chuyển vào 23:08 ngày 24/04/2004
    Được mh39c1 sửa chữa / chuyển vào 08:19 ngày 30/07/2004
  5. onggiachayratnhanh

onggiachayratnhanh Thành viên rất tích cực

Thành viên thứ 35
    Tên thật : XXXXXXXXXXXXXXXX
    Ngày sinh : là ngày ta được sinh ra
    Lớp : 43 HWRU
    Tiểu sử trích vừa chéo vừa ngang :
    Cấp I : trường tiểu học nội trú Nà Rì - Bắc Cạn
    Cấp II : trường THCS Đô Lương II - Nghệ An
    Cấp III : trưòng PT dân tộc nội trú Mường Lát - Thanh Hóa
    Sở thích : chạy , lãng du ca ( nó là cái gì nhỉ , mình không định nghĩa được .)
    Một buổi sáng mùa xuân , một thằng cu cất tiếng khóc ở Bắc Cạn . Mẹ nói mình cứng đầu vì mình mất hơn nửa ngày mới hết hờn dỗi mẹ mà chịu chui ra . Cha ơi , cha ở đâu , hay mình đã không có cha , cha bỏ mẹ để đi về nước , ngoạn mục thật . Mẹ đi làm công trình trên này , những tháng cuối mang mình cũng ở trên này nốt .
    Chương I : Khi ta là 1 thằng bé còi cọc , mồ côi cha
    Mẹ gửi ta cho một người bạn thân trên Bắc Cạn , ngày ngày mình quen với việc ngồi xem người ta đan lát thổ cẩm , uống rượu cohơ nơi mình sống . Lên 6 tuổi , bị ông già bản bế đi học . Những ngày đầu đi học , bọn trong lớp nhìn mình như vật thể lạ ! Sao lại có đứa da trắng hơn bọn nó , đã vậy tóc cứ nâu xoăn xoăn lạ vậy .
    Về nhà tấm tức khóc với mẹ , giống mẹ ở đôi mắt nâu . Cha con là người Việt không thuần , tức là ngưòi không phải là người Việt Nam . Mẹ giải thích với mình bởi vì mình mới chỉ là 1 thằng bé 6 tuổi . Được cái những ngày đi học , bọn trong lớp hay chia cho mình củ sắn . Lớp 5 dẫn cả 1 đại đội về khu tập thể công trường mẹ đang phụ trách . Bọn nó tròn xoe khi thấy 1 W.C thơm tho trắng phau . Mình cuời xoe . Ngày thi lớp 5 , con bé A Chính ngồi gần tặng mình 1 nụ hôn vào tóc . Hay thật , lần đầu tiên trong đời mình được 1 người phụ nữ hôn mình , trước là mẹ , mà mình vẫn cứ tưởng phụ nữ là chỉ tất cả mọi người , không riêng tuổi tác cả !
    Chương 2 : hành quân về nhà mẹ
    Thi xong lớp 5 , mẹ nói thưởng cho mình một kì nghỉ hè vào tận miền trung .
    Ấn tượng đầu tiên của mình về vùng " khỉ ho cò gáy " này là khó chịu khi nghe giọng nói dân bản địa .
    Ngày đầu tiên vào lớp , bọn nó lại nhìn mình như một vật thể lạ , đặc biệt là giọng địa phương làm mình ngẩn ngơ .
    Mẹ chuyển công tác hẳn vào Nghệ An , chọn cho mình vào được lớp chọn của trường . Lên lớp 8 , mình bắt đầu đam mê môn Lý , vậy mà hồi lớp 7 học dở ẹc . Bắt đầu biết rung động trước 1 cô bạn nhà ở Nghi Xuân .
    Ôn lớp 9 mệt nghỉ , thi xong mới biết cái nước da vốn trắng trẻo của mình thành 1 thứ nước da nâu sậm của miền Trung . Thỉnh thoảng cũng viết thư lên Bắc Cạn cho A Chính nhưng bặt vô âm tín .
    Chương 3 : những ngày xa mẹ và chẳng bao giờ thấy mẹ nữa .
    Bản chất hiếu thắng của mình đã gây 1 vụ đánh nhau và bị đuổi học . Mẹ chạy ngược xuôi , cuối cùng công ty mẹ làm giải thể , mẹ phải nghỉ chế độ 176 . Lúc này đây nhìn mẹ mới xót xa , bao năm tháng đi theo các công trình , mẹ có vết chân chim ở mắt , bây giờ mình mới để ý .
    Tình cờ mẹ lại quen một người bạn làm cùng ngành . Mới hơn 1 năm , hồi mình học lớp 8 biết . Vậy mà chỉ 1 tháng sau , mẹ nói đi ra ngoài Thanh Hóa .
    Vậy là mình có một người bố đầu tiên trong đời . Mình theo bố dượng về quê ông ở Mường Lát , còn mẹ kiếm được 1 chân giám sát công trình ở Thành phố Thanh Hóa .
    Ngày học cấp III , lại vào 1 môi trường mới . Cứ 1 tháng mẹ lại về nhà thăm bố và mình .
    Thi lớp 12 , mẹ không cho mình được gặpmẹ thường xuyên , lúc này đây , chỉ có những bài tập Lý giúp mình đam mê lao đầu vào học .
    Mẹ muốn mình theo ngành thủy lợi của mẹ , mình ôn khối A . hè 2001 , lần đầu tiên được ra thủ đô , lúc này đây bố kiếm nhà trọ ở , chỉ chú tâm cho mình ôn học , bố bảo mẹ vẫn khoẻ . Với 1 thằng 3 tháng chưa được gặp mẹ , làm sao có thể tin được lời bố , mẹ không gọi điện , viết thư cho mình .
    Thi xong mình về quê ngay , bố nói mẹ đang điều trị trong viện , mình không tin . Bắt xe vào ngay viện , cũng là lúc chẳng thấy mẹ đâu nữa . Một thằng đã không có bố từ nhỏ , bây giờ đến người mẹ chăm bẵm , bảo ban nó đa đi mất .
    Cú sốc này đối với mình dường như qua nhanh vì một nhẽ ...
    Chương 4 : ta là 1 sinh viên ở Hà Nội
    Ngày nhận giấy nhập học mình tự đi lên hà nội một mình . Vậy là cuộc đời cứ mỗi cấp học lại phiêu dạt một nơi . Hàng tháng đều nhận trợ cấp từ quê bố gửi lên . Dường như đó chính là bố thực sự của mình . Những ngày kẹt tiền , phải đặt xe đạp , những ngày ngóng về những mảnh đất mình đã sinh ra và lớn lên . Thấy nghẹn ngào cổ họng
    Chương 5 : Hiện tại
    Đã quen với việc tự lập một mình , từ hồi vào Thủy Lợi , mình thu mình không tiếp xúc với ai , cho đến bây giờ thì cũng vậy , đôi khi bạn bè trong lớp cũng không biết mình có muốn nói chuyện với người ta không .
    Sang năm thứ 2 , mình chợt trở nên lãng mạn hơn . Thành ra mình cũng là 1 thằng '''''''' lãng du ca '''''''' thì sao nhỉ ?
    Ngẫm lại bây giờ ta vẫn sống theo cách sống của 1 thằng bé ưong ngạnh nhưng dễ bảo .
    Có duy nhất 1 lần mình tham gia nhiệt tình tháng 11 vừa rồi , Hội SVTN Thủy Lợi kỉ niệm 1 năm thành lập , có 1 tiểu phẩm làm mình xúc động đó là 1 người đóng vai 1 kẻ bán bánh mì đang định chỉ đường cho 1 cô bé lên thi đại học . Nó làm cho mình khắc khoải nhớ lại thời đó của mình .
    Năm thứ 3 rồi , vẫn biết ta đang đi trên con đường của mẹ đã hi vọng về mình .
    Lời hứa từ thành viên mới này , sẽ tham gia nhiệt tình .
    Một bản lý lịch trích ngang thật ấn tượng !
    Chức mừng em đã và đang là SVTL! CỐ GẮNG LÊN NHÉ !
    Đại ca
    Được mh39c1 sửa chữa / chuyển vào 08:23 ngày 30/07/2004
  6. onggiachayratnhanh

onggiachayratnhanh Thành viên rất tích cực

Thành viên thứ 35
    Tên thật : XXXXXXXXXXXXXXXX
    Ngày sinh : là ngày ta được sinh ra
    Lớp : 43 HWRU
    Tiểu sử trích vừa chéo vừa ngang :
    Cấp I : trường tiểu học nội trú Nà Rì - Bắc Cạn
    Cấp II : trường THCS Đô Lương II - Nghệ An
    Cấp III : trưòng PT dân tộc nội trú Mường Lát - Thanh Hóa
    Sở thích : chạy , lãng du ca ( nó là cái gì nhỉ , mình không định nghĩa được .)
    Một buổi sáng mùa xuân , một thằng cu cất tiếng khóc ở Bắc Cạn . Mẹ nói mình cứng đầu vì mình mất hơn nửa ngày mới hết hờn dỗi mẹ mà chịu chui ra . Cha ơi , cha ở đâu , hay mình đã không có cha , cha bỏ mẹ để đi về nước , ngoạn mục thật . Mẹ đi làm công trình trên này , những tháng cuối mang mình cũng ở trên này nốt .
    Chương I : Khi ta là 1 thằng bé còi cọc , mồ côi cha
    Mẹ gửi ta cho một người bạn thân trên Bắc Cạn , ngày ngày mình quen với việc ngồi xem người ta đan lát thổ cẩm , uống rượu cohơ nơi mình sống . Lên 6 tuổi , bị ông già bản bế đi học . Những ngày đầu đi học , bọn trong lớp nhìn mình như vật thể lạ ! Sao lại có đứa da trắng hơn bọn nó , đã vậy tóc cứ nâu xoăn xoăn lạ vậy .
    Về nhà tấm tức khóc với mẹ , giống mẹ ở đôi mắt nâu . Cha con là người Việt không thuần , tức là ngưòi không phải là người Việt Nam . Mẹ giải thích với mình bởi vì mình mới chỉ là 1 thằng bé 6 tuổi . Được cái những ngày đi học , bọn trong lớp hay chia cho mình củ sắn . Lớp 5 dẫn cả 1 đại đội về khu tập thể công trường mẹ đang phụ trách . Bọn nó tròn xoe khi thấy 1 W.C thơm tho trắng phau . Mình cuời xoe . Ngày thi lớp 5 , con bé A Chính ngồi gần tặng mình 1 nụ hôn vào tóc . Hay thật , lần đầu tiên trong đời mình được 1 người phụ nữ hôn mình , trước là mẹ , mà mình vẫn cứ tưởng phụ nữ là chỉ tất cả mọi người , không riêng tuổi tác cả !
    Chương 2 : hành quân về nhà mẹ
    Thi xong lớp 5 , mẹ nói thưởng cho mình một kì nghỉ hè vào tận miền trung .
    Ấn tượng đầu tiên của mình về vùng " khỉ ho cò gáy " này là khó chịu khi nghe giọng nói dân bản địa .
    Ngày đầu tiên vào lớp , bọn nó lại nhìn mình như một vật thể lạ , đặc biệt là giọng địa phương làm mình ngẩn ngơ .
    Mẹ chuyển công tác hẳn vào Nghệ An , chọn cho mình vào được lớp chọn của trường . Lên lớp 8 , mình bắt đầu đam mê môn Lý , vậy mà hồi lớp 7 học dở ẹc . Bắt đầu biết rung động trước 1 cô bạn nhà ở Nghi Xuân .
    Ôn lớp 9 mệt nghỉ , thi xong mới biết cái nước da vốn trắng trẻo của mình thành 1 thứ nước da nâu sậm của miền Trung . Thỉnh thoảng cũng viết thư lên Bắc Cạn cho A Chính nhưng bặt vô âm tín .
    Chương 3 : những ngày xa mẹ và chẳng bao giờ thấy mẹ nữa .
    Bản chất hiếu thắng của mình đã gây 1 vụ đánh nhau và bị đuổi học . Mẹ chạy ngược xuôi , cuối cùng công ty mẹ làm giải thể , mẹ phải nghỉ chế độ 176 . Lúc này đây nhìn mẹ mới xót xa , bao năm tháng đi theo các công trình , mẹ có vết chân chim ở mắt , bây giờ mình mới để ý .
    Tình cờ mẹ lại quen một người bạn làm cùng ngành . Mới hơn 1 năm , hồi mình học lớp 8 biết . Vậy mà chỉ 1 tháng sau , mẹ nói đi ra ngoài Thanh Hóa .
    Vậy là mình có một người bố đầu tiên trong đời . Mình theo bố dượng về quê ông ở Mường Lát , còn mẹ kiếm được 1 chân giám sát công trình ở Thành phố Thanh Hóa .
    Ngày học cấp III , lại vào 1 môi trường mới . Cứ 1 tháng mẹ lại về nhà thăm bố và mình .
    Thi lớp 12 , mẹ không cho mình được gặpmẹ thường xuyên , lúc này đây , chỉ có những bài tập Lý giúp mình đam mê lao đầu vào học .
    Mẹ muốn mình theo ngành thủy lợi của mẹ , mình ôn khối A . hè 2001 , lần đầu tiên được ra thủ đô , lúc này đây bố kiếm nhà trọ ở , chỉ chú tâm cho mình ôn học , bố bảo mẹ vẫn khoẻ . Với 1 thằng 3 tháng chưa được gặp mẹ , làm sao có thể tin được lời bố , mẹ không gọi điện , viết thư cho mình .
    Thi xong mình về quê ngay , bố nói mẹ đang điều trị trong viện , mình không tin . Bắt xe vào ngay viện , cũng là lúc chẳng thấy mẹ đâu nữa . Một thằng đã không có bố từ nhỏ , bây giờ đến người mẹ chăm bẵm , bảo ban nó đa đi mất .
    Cú sốc này đối với mình dường như qua nhanh vì một nhẽ ...
    Chương 4 : ta là 1 sinh viên ở Hà Nội
    Ngày nhận giấy nhập học mình tự đi lên hà nội một mình . Vậy là cuộc đời cứ mỗi cấp học lại phiêu dạt một nơi . Hàng tháng đều nhận trợ cấp từ quê bố gửi lên . Dường như đó chính là bố thực sự của mình . Những ngày kẹt tiền , phải đặt xe đạp , những ngày ngóng về những mảnh đất mình đã sinh ra và lớn lên . Thấy nghẹn ngào cổ họng
    Chương 5 : Hiện tại
    Đã quen với việc tự lập một mình , từ hồi vào Thủy Lợi , mình thu mình không tiếp xúc với ai , cho đến bây giờ thì cũng vậy , đôi khi bạn bè trong lớp cũng không biết mình có muốn nói chuyện với người ta không .
    Sang năm thứ 2 , mình chợt trở nên lãng mạn hơn . Thành ra mình cũng là 1 thằng '''''''' lãng du ca '''''''' thì sao nhỉ ?
    Ngẫm lại bây giờ ta vẫn sống theo cách sống của 1 thằng bé ưong ngạnh nhưng dễ bảo .
    Có duy nhất 1 lần mình tham gia nhiệt tình tháng 11 vừa rồi , Hội SVTN Thủy Lợi kỉ niệm 1 năm thành lập , có 1 tiểu phẩm làm mình xúc động đó là 1 người đóng vai 1 kẻ bán bánh mì đang định chỉ đường cho 1 cô bé lên thi đại học . Nó làm cho mình khắc khoải nhớ lại thời đó của mình .
    Năm thứ 3 rồi , vẫn biết ta đang đi trên con đường của mẹ đã hi vọng về mình .
    Lời hứa từ thành viên mới này , sẽ tham gia nhiệt tình .
    Một bản lý lịch trích ngang thật ấn tượng !
    Chức mừng em đã và đang là SVTL! CỐ GẮNG LÊN NHÉ !
    Đại ca
    Được mh39c1 sửa chữa / chuyển vào 08:23 ngày 30/07/2004
  7. ianus

ianus Thành viên mới

Thành viên thứ 36
    * Tên : IANUS
    * Ngày sinh:20-1-1984( Tuổi lợn )
    *Diễn biến quá trình học tập:Cấp 1: trường tiểu học cơ sở Chu Văn An - Cấp 2: trường trung học cơ sở Chu Văn An - Cấp 3 : suýt lại vào Chết Vì Ăn nhưng do số phận nên vào Trần Phú ( còn có tên giao tiếp là Thần Đú)
    *Mê: tiền . quyền lực , ...
    * Tính cách: khá là thực dụng
    * Thích : âm nhạc , ăn uống , điện tử, đánh cầu lông,... nói chung là mọi hình thức giải trí đều thích
    * Ghét: Nam giới đánh phụ nữ , con gái chua ngoa, bạn "đểu"
    *Ước mơ : kiếm tiền để vợ con được sống thoải mái, có đủ tiền để mua BMW
    * Sợ : cuộc sống nghèo khó , chết trong già yếu
    * Mong muốn: sau này có die thì die sao có ích một tí
    *Tình trạng hiện thời: CHƯA ĐONG ĐƯỢC NGƯỜI YÊU( nói cách khác là cuối tuần chỉ biết ngồi nhà chơi điện tử) ,Không hút thuốc lá( vì bọn con gái ghét thuốc lá- có hại cho sức khoẻ)
    Mong muốn được mở rộng quan hệ với mọi người( đặc biệt là các bạn nữ- giao diện càng đẹp càng tốt)
    Được mh39c1 sửa chữa / chuyển vào 08:25 ngày 30/07/2004
  8. ianus

ianus Thành viên mới

Thành viên thứ 36
    * Tên : IANUS
    * Ngày sinh:20-1-1984( Tuổi lợn )
    *Diễn biến quá trình học tập:Cấp 1: trường tiểu học cơ sở Chu Văn An - Cấp 2: trường trung học cơ sở Chu Văn An - Cấp 3 : suýt lại vào Chết Vì Ăn nhưng do số phận nên vào Trần Phú ( còn có tên giao tiếp là Thần Đú)
    *Mê: tiền . quyền lực , ...
    * Tính cách: khá là thực dụng
    * Thích : âm nhạc , ăn uống , điện tử, đánh cầu lông,... nói chung là mọi hình thức giải trí đều thích
    * Ghét: Nam giới đánh phụ nữ , con gái chua ngoa, bạn "đểu"
    *Ước mơ : kiếm tiền để vợ con được sống thoải mái, có đủ tiền để mua BMW
    * Mong muốn: sau này có die thì die sao có ích một tí
    *Tình trạng hiện thời: CHƯA ĐONG ĐƯỢC NGƯỜI YÊU( nói cách khác là cuối tuần chỉ biết ngồi nhà chơi điện tử) ,Không hút thuốc lá( vì bọn con gái ghét thuốc lá- có hại cho sức khoẻ)
    Mong muốn được mở rộng quan hệ với mọi người( đặc biệt là các bạn nữ- giao diện càng đẹp càng tốt)
    Được mh39c1 sửa chữa / chuyển vào 08:25 ngày 30/07/2004
  9. shoneti

shoneti Thành viên mới

Thành viên thứ 37
    * Tên : shoneti
    * Ngày sinh:9-10-1984( Tuổi tý )
    *Diễn biến quá trình học tập:Cấp 1: trường tiểu học cơ sở Việt An , Đặng trần côn - Cấp 2: trường trung học cơ sở Việt An - Cấp 3 : Ams.. now: KTQD nhưng thuỷ lợi là 1 trong số các nguyện vọng.
    *Mê: những người đẹp trai ---> háo sắc
    * Tính cách: tốt bụng
    * Thích : net, âm nhạc , ......nói chung là mọi hình thức giải trí đều thích
    * Ghét: nhưng người IQ quá thấp... hiểu biết hạn chế...Nam giới đánh phụ nữ , con gái chua ngoa, bạn "đểu", con trai nói bậy, ...
    *Ước mơ : kiếm tiền đủ tiền để mua oto và đất để xây nhà...
    * Mong muốn: có chồng và 2 con (người yêu chưa có.. nhưng chắc chồng thì sẽ có... haha)
    *Tình trạng hiện thời: CHƯA ĐONG ĐƯỢC NGƯỜI YÊU( nói cách khác là cuối tuần chỉ biết ngồi nhà online)
    Mong muốn được mở rộng quan hệ với mọi người( đặc biệt là các bạn nam- giao diện càng đẹp càng tốt, chiều cao trên 1.62m,... có nguyên quán hà nội thì càng tốt... hê hê)
    Được mh39c1 sửa chữa / chuyển vào 08:27 ngày 30/07/2004
  10. shoneti

shoneti Thành viên mới

Thành viên thứ 37
    * Tên : shoneti
    * Ngày sinh:9-10-1984( Tuổi tý )
    *Diễn biến quá trình học tập:Cấp 1: trường tiểu học cơ sở Việt An , Đặng trần côn - Cấp 2: trường trung học cơ sở Việt An - Cấp 3 : Ams.. now: KTQD nhưng thuỷ lợi là 1 trong số các nguyện vọng.
    *Mê: những người đẹp trai ---> háo sắc
    * Tính cách: tốt bụng
    * Thích : net, âm nhạc , ......nói chung là mọi hình thức giải trí đều thích
    * Ghét: nhưng người IQ quá thấp... hiểu biết hạn chế...Nam giới đánh phụ nữ , con gái chua ngoa, bạn "đểu", con trai nói bậy, ...
    *Ước mơ : kiếm tiền đủ tiền để mua oto và đất để xây nhà...
    * Mong muốn: có chồng và 2 con (người yêu chưa có.. nhưng chắc chồng thì sẽ có... haha)
    *Tình trạng hiện thời: CHƯA ĐONG ĐƯỢC NGƯỜI YÊU( nói cách khác là cuối tuần chỉ biết ngồi nhà online)
    Mong muốn được mở rộng quan hệ với mọi người( đặc biệt là các bạn nam- giao diện càng đẹp càng tốt, chiều cao trên 1.62m,... có nguyên quán hà nội thì càng tốt... hê hê)
    Được mh39c1 sửa chữa / chuyển vào 08:27 ngày 30/07/2004