1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

.::TỪ SƠN_ BN ' _ những con người tuyệt vời _dù bạn là ai _welcome::.

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi mi_nhon, 19/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bill2202

bill2202 Thành viên mới

Lâu lâu k vô đây! thấy có cai topic Từ Sơn tưởng hoành tráng sao chứ lại lẹt đẹt như vầy....chán k buồn...chém...
    Chủ nhân topic thì chạy mất dép ... còn mọi người có lẽ cũng thấy chán nên ít vô......
    Tôi cũng ở TS nài...
    Sắp tết rồi đó anh chị em trong KBC ở Từ Sơn thì cho ý kiến cái ...có lẽ mình làm một buổi off hoành tráng tí nhẩy...vầy mới chó chuyện để 8 chớ...ko thì topic nài bay như cò luôn đấy
    To habee20 : H đi đâu mờ vô đây tưởng có B ở đây hử.....oài topic nài nghèo nàn quá k biết H có vô nữa k nhỉ
    Được Bill2202 sửa chữa / chuyển vào 14:23 ngày 22/01/2007
  2. habee20

habee20 Thành viên mới

Ừhm ...
    Tưởng có nên vô chơi ... Định trổ nghề t8m ... chích chòe mấy chuyện đợt nọ về TS chơi ....
    Hề hề ....
    Thỉnh thoảng vẫn lượn sang đây thăm thú tình hình mà.
  3. hi_hau05k7

hi_hau05k7 Thành viên mới

Sặc,dạo này em đang thể hiện đồ án nên bận quá, không thể tham gia được
  4. mayxuccat

mayxuccat Thành viên mới

Thấy có cai topic gắn với chính quê mình, tôi lấy làm vui mừng lắm.... Tôi học ĐH Mỏ. Có bạn nào là đồng nghiệp ko?
    Chúng ta hãy cùng tìm hiểu về chính quê hương đi các bạn? "Đông Ngàn đệ nhất khu!" Tại sao lại gọi là Đông Ngàn? "Nhất khu", khu ở đây là chỉ khu vực nào nhỉ?
    Ngoài mấy quán thịt chó ở đầu làng Phù Lưu và mấy quán đầu phố gần đường vào Đồng Kỵ thì Từ Sơn ta còn chỗ nào có quán nào mang đặc trưng quê hương (có thể mời bạn nơi xa về thăm quê ta ra nhậu đưọc) không ý nhể, các bạn?
  5. nguyenducthangctm

nguyenducthangctm Thành viên mới

Quán xá thì thiếu gì bạn ơi, đâu đâu chẳng có. Bảo tim voi, óc khỉ thì ởi Từ Sơn còn thiếu chứ. Gà đồng, thịt chó, vó bò thì chẹp bác về làng nào quê em cũng thấy hương vị quê trong đó.
    Người Hà thành còn phải về quê em mua hàng cơ mừ
  6. mayxuccat

mayxuccat Thành viên mới

7. hahathayroai

hahathayroai Thành viên mới

Topic nói về người Từ Sơn mà, sao mọi người toàn nói về những nhà hàng ăn nhỉ? hi''c. Nói đến làm mình cùng thèm và nhớ nhà quá. Buồn thật! Từ đầu đến giờ quen dc Hai_hau là cùng quê, hồi còn ở VN hay đá bóng với nhau và uống bia cùng nhau. Thía mà chú ấy ko nhớ mình là ai? Lại buồn!. HỔng có ý giề cả chỉ muốn kéo Topic này lên hạng nhất thui. hihihì chứ để nó xuống hạng 3 thì chán. NGười Từ Sơn có một khuyết điểm lớn nhất là nói ngọng. Ngọng chữ " L " và "N", lại còn ngọng cả dấu ngã nữa chứ? Có lẽ do nguồn nước của xứ Đông ngàn. hihi
  8. mayxuccat

mayxuccat Thành viên mới

9. red_devil

red_devil Thành viên rất tích cực

Tôi cũng ở Đình Bảng đây,học bk năm cuối,từ sơn muôn năm
  10. hahathayroai

hahathayroai Thành viên mới

Năm mới Haha gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến toàn thể các bạn ( người Từ Sơn ). Chúc một năm mới an khang, thịnh vượng, hạnh phúc dồi dào, niềm vui tràn đầy, vạn sự như ý, sức khoẻ mới, ect..[​IMG]