1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tự thiết kế Website cá nhân của riêng bạn

Chủ đề trong 'Hỏi đáp Tin học' bởi Tieu_binh_nhi, 09/03/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Tieu_binh_nhi

Tieu_binh_nhi Thành viên mới

Bạn muốn có một trang web cá nhân, hãy đến với webninhbinh.net. Hãy chia sẻ kinh nghiệm bản thân, sở thích và niềm hạnh phúc của bạn với bạn bè, người thân và tất cả mọi người.
    Chúng tôi có rất nhiều mẫu website có sẵn để bạn tham khảo và có định hướng cho mẫu website cá nhân của mình. Website cá nhân của chúng tôi bạn sẽ được miễn phí 1GB dung lượng, băng thông không giới hạn, kết nối zalo, facebook, tên miền .com .net. Trọn bộ gói website cá nhân chỉ với 1tr5/năm.
    Bạn sẽ thỏa thích thiết kế mẫu web cá nhân của mình, bạn chỉ cần cung cấp thông tin mà bạn muốn ở trong các mục sau đây:
    1. TRANG CHỦ
    Trang chủ chính là cái nhìn đầu tiên của mọi người khi ghé thăm quan website của bạn. Vì thế, việc tạo cho mình một trang chủ mang đậm dấu ấn bản thân là điều cực kì quan trọng để thể hiện cá tính của chính mình. Và trang chủ website của bạn sẽ là trang chủ duy nhất trên thế giới này, qua đó mọi người có thể hiểu rõ hơn về tính cách, sở thích...của bạn.
    2. GIỚI THIỆU
    Ngoài những thông tin hiển thị trên trang chủ, thì trang “Giới thiệu” cũng là điểm nhấn quan trọng cho trang web cá nhân của bạn. Thông thường phần giới thiệu là phần trình bày chi tiết bạn là ai, bạn làm gì, tính cách của bạn như thế nào, sở thích của bạn ra sao…vv.. Bạn hãy cho mọi người biết về mình theo cách riêng của bạn bằng cách cung cấp đầy đủ những điều bạn muốn đưa lên với chúng tôi.
    Phần “Giới thiệu” có thể coi là CV của bạn, giúp bạn giới thiệu khả năng của bản thân một cách độc đáo (đặc biệt khi bạn muốn các nhà tuyển dụng, khách hàng, bạn bè... biết về website của bạn).
    3. ALBUM ẢNH
    Có thể nói trang web cá nhân chính là nơi lưu trữ, chia sẻ những khoảnh khắc trong cuộc sống của bạn. Thông qua những bức ảnh, bạn có thể chia sẻ và truyền đạt những thông điệp tới tất cả mọi người.Trang Web cá nhân cho phép bạn thêm ảnh, hoặc gallery ảnh, bạn có thể quyết định ảnh nào sẽ để công khai cho tất cả mọi người biết đến, ảnh nào bạn giữ lại cho riêng bạn làm kỷ niệm.
    4. BLOG
    Blog là nơi bạn có thể chia sẻ tới mọi người những tâm sự hay kinh nghiệm cá nhân, hoặc đơn giản là nơi để bạn bày tỏ quan điểm cá nhân của mình thông qua những dòng kí bút. Là nơi mà bạn bày tỏ tất cả các cảm xúc của riêng mình tới tất cả mọi người về mọi sự việc trong cuộc sống.
    5. SLIDER
    Slider (hiểu một cách đơn giản là một hệ thống file ảnh chạy tự động hiển thị trên website hay có thể nói nó chính là một video mà bạn là người thiết kế) sẽ làm cho website của bạn thêm ấn tượng. Ngoài việc làm Slider bằng những bức ảnh bạn có thể làm slider về một điều thú vị nào đó và chia sẻ đến với mọi người.
    Và còn rất nhiều điều thú vị khác đang chờ đón bạn, bạn hãy đến ngay chúng tôi, chúng tôi hứa sẽ tạo cho bạn một website cá nhân mang đậm chất cá nhân của bạn nhất.