1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tự thuật và nhật kí ...nhắn nhủ, chat chít, buôn dưa lê ^_^ ( Phần II cả nhà ới ời!! )

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi tuntunmeo68, 15/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuntunmeo68

tuntunmeo68 Thành viên mới

Tự thuật và nhật kí ...nhắn nhủ, chat chít, buôn dưa lê ^_^ ( Phần II cả nhà ới ời!! )

Dạ, kính thưa chư vị !!

Topic trước đã lên đến con số 99 tờ..rang! vậy nên một second (không hand) topic được tiếp tục lập nên. Dù bây giờ, tớ không onl thường xuyên và không tham gia thường xuyên, như nhà cũ của mình vẫn phải có một nơi để tâm sự, buôn dưa lê bán dưa bở chứ, nhẩy?!

Cả nhà ơi, tớ gọi là tiếng thân thương đó nhé, tiếng mà cách đây 3 năm tớ vẫn thường gọi...

Lại sắp đến trung thu rồi, một mùa trung thu nữa, đêm trung thu, hãy nhớ về các em nhé, những em bé mong một trung thu như mong một điều hạnh phúc kì diệu sẽ đến..

Gửi mọi người những bông hoa tươi thắm nhất
  2. tuntunmeo68

Àh, xin thông báo tình hình của tun bi h: đã tốt nghiệp, đang đi làm ở trường tun, và tun đi sâu vào mảng liên quan đến người khuyết tật đấy, hì hì!
    Tun vừa trả qua một tháng học tại viện Nhi, tun được gặp nhiều em bé lắm, tun thấy vui vì được giúp đỡ (ít thôi, ko nhiều lắm đâu) những em bé đó, nhưng thấy buồn vì có nhiều em phải đến viện quá, rất nhiều những em bé gia đình nghèo và thật sự cần giúp đỡ...
    ----
    Đọc lại những dòng nhật kí trước, thấy nhớ mọi người kinh khủng, nhớ hôm trung thu cả nhà bận rộn làm mâm trung thu, chơi với bọn trẻ, hát hò.. rồi rồng rắn nhau đi về, đi dạo..! Nhớ những buổi nắng lên, nhễ nhại mồ hôi đi hỏi lớp học cho trẻ, rồi rong ruổi vào các trung tâm.. những buổi nắm cơm, bán đồ lấy tiền quyên góp... những kỉ niệm với CLB TTTN xưa.. !
    Mọi người có một trung thu vui vẻ, đầm ấm và thật hạnh phúc nhé!!
  3. anhtuanonline

anhtuanonline Thành viên rất tích cực

Híc, em Tun khôn thế, lập ra nhà mới cái là bóc tem luôn, ko để anh em có cơ hội gì cả.
    Tình hình là hôm qua SN anh nhưng anh ko tổt chức gì cả nên ko nhắn mọi người. Giờ đang chờ những lời chúc muộn của mọi người đây, hehhe.
    Chúc cho tình bạn của chúng ta luôn luôn tồn tại ^_^
  4. haynhinthangvaosuthat

haynhinthangvaosuthat Thành viên mới

Ờ ờ nhớ thật đấy
    Lại 1 mùa Trung Thu nữa đến, vậy là 2 năm trôi qua đi ( kể từ Trung Thu ở trường Nguyễn Viết Xuân ) rồi sau đó cả nhóm còn phi ra hồ Ngọc Khánh , thời gian trôi đi nhanh thế, với biết bao nhiêu biến động của mỗi thành viên phải không?Nhưng tớ tin là trong trái tim cả nhà mình vẫn nguyên vẹn những kỉ niệm về nhau, về những lần tham gia các chương trình tình nguyện..............
    ôi ! nhớ
  5. jainakang

jainakang Thành viên mới

Hì hì, vào đây adua cái!
    Hình như hôm qua sinh nhật bạn Trangmyta, đúng ko nhỉ? Chúc mừng sinh nhật Trang nhé!
    Còn anh Tuấn, ko chịu thông báo cho anh em, cứ vi vút ở đâu ý. Đáng đời! ^^
  6. haynhinthangvaosuthat

haynhinthangvaosuthat Thành viên mới

Uh hum qua sinh nhật Trang,chị nhớ nhưng hông vào được TTVN
    Hum nay chúc bù
    Hoa nài nài ối dồi quá đẹp
  7. tuntunmeo68

hôm nay tun đi xem đèn trời. Nhóm mình có ai đi không? đẹp lắm!!
  8. anhtuanonline

anhtuanonline Thành viên rất tích cực

Hey, nhà mới đã được dựng, pà kon cô bác nhào vô sinh sống đê (gọi là sống thử ý mà, haha). Đùa thôi, lâu quá ko gặp lại, anh chị em chịu khó nhảy vào buôn bán, cạp nhật tình hình cho bà kon biết nhé.
    Tớ thì vừa bị đuổi khỏi trường rồi, h đang thất nghiệp đây ^_^.
    Hôm nào nhà mình làm phát đập phá đê, ai có time đứng ra làm chủ xị vụ này đê?????????
  9. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

iem thì lúc nào cũng có Tham
    Cơ mà rờ em đang ở Hải Phòng roài
    À thông tin cực hot là Nhàn nhà mình sắp chống lầy nhá
    Ai mún bít thêm chi tiết thì PM cho Thuỷ
  10. tomorrow13

tomorrow13 Thành viên mới

:D Sao box này lại yêu cầu phải có ít nhất một bài rùi mới được đăng bài nhể?