1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tự thuật và nhật kí ...nhắn nhủ, chat chít, buôn dưa lê ^_^

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi tuntunmeo68, 16/09/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

chơi tiếp hay nghỉ đây ạ?
  2. anhtuanonline

anhtuanonline Thành viên rất tích cực

Hehe, cái con bé kí, đòi chơi cái gì? cụ thể ra, chứ anh mày dùng cái tuè chơi đó ở nhiều khía cạnh khác nhau lắm.
    Thích chơi gì thì cụ thể hoá rùi kêu anh 1 tiếng, hehe
  3. tuntunmeo68

tuntunmeo68 Thành viên mới

Mọi người ơi, bố Thảo vừa mất xong! Cựu TV TTTN tổ chức đi viếng nhé! Lịch cụ thể thế nào anh Tuấn sẽ thông báo!!
  4. anhtuanonline

anhtuanonline Thành viên rất tích cực

Anh Sáng đã PM rồi đấy, ngày mai mọi người nhớ đến đúng giờ để đưa tiễn bác. Không biết nói gì hơn...........
    Được anhtuanonline sửa chữa / chuyển vào 07:56 ngày 12/06/2007
  5. tuntunmeo68

tuntunmeo68 Thành viên mới

7h30 - 8h ngày 13/6/2007 mọi người tập trung trước cổng nhà tang lễ bệnh viện Thanh Nhàn nhé!
  6. jainakang

jainakang Thành viên mới

Hu hu, hôm trước em vừa mất hết tin nhắn, không biết chuyện!
    Không biết nói gì nữa...
  7. LANTRAI

LANTRAI Thành viên rất tích cực

Hic hic.,......chẳng có ai trả lời thắc mắc của mình cả!!!
    Chút hi vọng đã tắt?????
    Uhm, tự lần mò vậy!
    hic hic....
    tình nguyện.,..............
  8. favourite

favourite Administrator - Một người gắn bó TTVNOL Staff Member

lán trại hỏi gì thế nhi?
  9. jainakang

jainakang Thành viên mới

Hic hic, bao giờ thì cái topic này lên được 100 trang nhỉ?
    Cả nhà ơi, dạo này mọi người thế nào? Lâu quá rồi không gặp ai cả!
    Spam cái cho nó đỡ nhàm chán!
  10. LANTRAI

LANTRAI Thành viên rất tích cực

HUra may wa, với tài nấu ăn chém to kho mặn, nó đã thoát hiểm! KO fải tiếp khách ăn nữa, hehe....
    Ngày mai............chú rủ đi biển cùng NDOL, ngày kia.....đi thăm ông xã. Chậc, nó mún bận rộn suốt ngày để ít nhớ về Gà.
    Nó mún thật mệt để đêm về.....nó sẽ ngủ lăn quay ra, ko nhớ về Gà nữa, ko khóc nữa. Những giọt nước mắt tiếc thương cho Gà, thương cho nó.
    Sau gần 1 năm đấu tranh, những tưởng ko còn tồn tại nữa, nó vẫn sống! Những đau đớn về 1 TY ko thể, vì chính sk của mình, đau đớn về sự ra đi của Luyến, dằn vặt về sự tha hoá của Dũng.....đã làm nó chìm trong bóng tối của sự đau thương. Tồn tại hay ko tồn tại???? Nó đã hỏi câu đó rất nhiều. lời hứa với Anh, lời hứa với Luyến - sẽ sống tiếp cho cả em. Nó lại sống.
    NHững tưởng mọi sự đau đớn sẽ lắng xuống và mất dần khi nhận ra tình cảm của Béo dành cho nó và của nó dành cho Béo, Nó đã có 1 thời gian ngắn ngủi để vui, để mơ về 1 TY.
    Và bay giờ, tất cả những niềm vui ngắn ấy đã mất vì có chuyện xảy ra với gà - người mà nó từng thích. và nếu ko vì Gà đã có người yêu thì......nó đã có 1 người đồng cảm bên mình.
    Gà ra đi đột ngột làm nó ko thể tìn là thật. Nó cứ tự hỏi tại sao , dù rằng mình biết câu trả lời đó.
    Từ ngày nhận tin gà đi, bóng tối lại bao trùm lên nó. Những đau thương của ngày trước lại dội về, bên nó. Nó ko còn thiết tha gì nữa. Những CT của T12, nó đã dừng lại. Nó cô đơn ôm nỗi buồn trong mình. Nó cũng k muốn có ai lắng nghe nó nói, nó sợ làm phiền bạn bè!
    Nó gọi tên anh thật nhiều.
    Bóng tối. Nó sợ bóng tối. Trong đêm tối, hình ảnh Gà hiện về. Bóng tối cho nó gần Gà hơn nhưng.....lòng nó đau lắm! Nước mắt cứ chảy dài.
    Nó giận số phận nó, sao cứ mãi chìm trong đau khổ.
    Nó thấy cuộc đời nó sao toàn nước mắt. Niềm vui của nó ở đâu???
    Cứ tưởng trải qua nhìu đau buồn nó sẽ cứng rắn hơn, nhưng....nó yếu đuối lắm! Chỉ có lòng nó càng ngày lạnh giá hơn thôi.
    Gà ơi, NN sẽ đến thăm Gà vào nay mai thôi.
    Dường như chỉ khi anh như vậy, em mới dám mơ về anh, nghĩ tới anh thôi. Hẹn anh ở thế giới ấy nhé! Nhất định em sẽ xuống và sẽ ko để mất anh đâu.
    Có lúc em tự hỏi : tại sao 2 kẻ đa tình ko đến được với nhau??? Em ghét sự phản bội và em càng ko muốn anh phản bội người ta. Anh biết ko, anh vẫn nói anh là người đa tình nhưng anh vẫn rất chung thuỷ đấy. Điều đó càng làm em....quý trọng anh hơn.
    Gà, NN nhớ Gà lắm! Sức khoẻ của NN kém hơn. Tinh thần bất ổn nên cũng ko dc khoẻ.
    Ko khoẻ cũng tốt, sẽ dễ đi gặp Gà hơn,
    Ngày lại ngày,.......thật buồn,
    hôm qua, mơ thấy Dũng - còn nhận ra nó và gọi tên nó. Vui quá, Nhưng em gày quá! Em đang ở đâu hả Dũng????
    Cố lên LT can đảm!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa