1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tự tin ơi! Chào mi...

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi pinks, 27/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pinks

pinks Thành viên mới

Tự tin ơi! Chào mi...

Thất vọng, buồn chán, suy sụp ----> mất niềm tin.
    Làm gì để vực dậy sự tự tin cho chính bản thân mình? Khi thật sự con người này trước đây đầy tự tin?
  2. darkman_lonely22

darkman_lonely22 Thành viên quen thuộc

Dạo này Pinks có chuyện không vui phải không em ? Anh đoán không nhầm thì chuyện tình cảm có vấn đề phải không !
    Anh giúp gì được không
  3. darkman_lonely22

Dạo này Pinks có chuyện không vui phải không em ? Anh đoán không nhầm thì chuyện tình cảm có vấn đề phải không !
    Anh giúp gì được không
  4. binhgiapho

binhgiapho Thành viên mới

Bạn bè, những người bạn thật sự sẽ luôn ở bên bạn. Và bạn sẽ tìm lại chính mình khi ở bên bạn bè và những người thân yêu của bạn, Pinks ạ! Cũng sẽ tìm thấy niềm vui trong công việc. Chúng ta là những người ăn cơm của Chính phủ thì phải gạt bỏ tất cả những vớ vẩn, linh tinh để làm việc cho tố, đúng ko Pinks?
    Mọi nỗi buồn rồi sẽ qua. Không nên thất vọng và buồn chán về những điều, về những người không cần thiết phải làm ta mất thời gian và suy nghĩ. Không nên suy sụp khi phía trước là một con đường dài và nhất là khi Pinks lại là một cô bé xinh xắn, dễ thương như tôi đã gặp.
  5. binhgiapho

binhgiapho Thành viên mới

Bạn bè, những người bạn thật sự sẽ luôn ở bên bạn. Và bạn sẽ tìm lại chính mình khi ở bên bạn bè và những người thân yêu của bạn, Pinks ạ! Cũng sẽ tìm thấy niềm vui trong công việc. Chúng ta là những người ăn cơm của Chính phủ thì phải gạt bỏ tất cả những vớ vẩn, linh tinh để làm việc cho tố, đúng ko Pinks?
    Mọi nỗi buồn rồi sẽ qua. Không nên thất vọng và buồn chán về những điều, về những người không cần thiết phải làm ta mất thời gian và suy nghĩ. Không nên suy sụp khi phía trước là một con đường dài và nhất là khi Pinks lại là một cô bé xinh xắn, dễ thương như tôi đã gặp.
  6. pinks

pinks Thành viên mới

Một ngày nữa lại trôi qua, dài vô cùng và buồn vô cùng!
    Tự nhủ lòng, quên, tha thứ, bỏ qua, tin vào chính bản thân mình..... rồi một ngày mới sẽ đến. Vậy mà không làm được.
    Tự ru mình.....Stay the same, stay the same......
    Nhưng .....
    Được pinks sửa chữa / chuyển vào 17:03 ngày 28/08/2004
  7. pinks

pinks Thành viên mới

Một ngày nữa lại trôi qua, dài vô cùng và buồn vô cùng!
    Tự nhủ lòng, quên, tha thứ, bỏ qua, tin vào chính bản thân mình..... rồi một ngày mới sẽ đến. Vậy mà không làm được.
    Tự ru mình.....Stay the same, stay the same......
    Nhưng .....
    Được pinks sửa chữa / chuyển vào 17:03 ngày 28/08/2004
  8. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Tình cờ mình đọc được hai câu này. Mình muốn gửi tới Pinks để Pinks đọc và nghĩ về nó. Hãy hình dung, tay bạn đang được nắm chặt bởi bàn tay của những người bạn chân thành. Hãy hình dung đang có một người nghĩ và nhớ về bạn. Hãy hình dung, ở đâu đó có một người rất yêu bạn.
    Và tự tin... nó sẽ trở về:
    Thôi hãy vui lên dù con đường hai ngả
    Tìm hậnh phúc bình yên trong những cơn mưa...
  9. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Tình cờ mình đọc được hai câu này. Mình muốn gửi tới Pinks để Pinks đọc và nghĩ về nó. Hãy hình dung, tay bạn đang được nắm chặt bởi bàn tay của những người bạn chân thành. Hãy hình dung đang có một người nghĩ và nhớ về bạn. Hãy hình dung, ở đâu đó có một người rất yêu bạn.
    Và tự tin... nó sẽ trở về:
    Thôi hãy vui lên dù con đường hai ngả
    Tìm hậnh phúc bình yên trong những cơn mưa...
  10. darkman_lonely22

Ngày đó chia tay với bạn gái , tất cả như sụp đổ dưới chân , Nhưng sáng hôm sau thấy mặt trời vẫn mọc ở phía Đông , cuộc sống vẫn tiếp diễn , đến 11h30 trưa vẫn thấy đói bình thường , đến giờ VTV phát bóng đá vẫn dán mắt vào coi ...nói chuyện với người khác họ vẫn hiểu .............à hoá ra chia tay với người yêu thì cuộc sống vẫn thế , mặt trời chẳng mọc ở phía Nam hay phía Bắc , đến bữa vẫn thấy đói ....vẫn máu xem bóng đá .....cho đến khi gặp vợ mình bây giờ ....đây mới thực sự là hạnh phúc .Cái gì cũng trôi qua thôi , tất nhiên là cũng buồn , nhưng thử nghĩ coi , buồn để cô ấy ( anh ấy ) quay lại à ? Đấy không phải là tình Yêu mà là sự thương hại . Không tự kiêu nhưng hãy tự tin .Chắc gì người đó là người mang lại hạnh phúc cho mình nhất ! Cuộc sống vẫn phải tiếp diễn dù cho tôi không có em (anh ) !