1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[Tư vấn] Bị gái đọc được tin nhắn nhạy cảm

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi antigod, 25/06/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. antigod

antigod Thành viên rất tích cực

Em hỏi hộ thằng bạn thân e. Nhờ các cao nhân chỉ bảo cách tháo gỡ với ạ
  2. codonmotcoi

codonmotcoi Thành viên mới

Có gì mà phải cuống. Con em hỏi vậy tức là nó chưa biết chắc chắn nhân vật trong tin nhắn là ai, cho nên cứ chối phắt đi, bảo là lâu rồi ko nhớ là ai nữa,...
  3. loveteeth

loveteeth Thành viên mới

hồi xưa em cũng đọc đc tn kiểu kiểu tnày của bạn tán em nhưng khác là ở trong máy bạn e :D
  4. grasshoper

grasshoper Thành viên mới

Nói chung là chú mày gặp chị là chú mày tạch là cắhc.

Chị nghe trai nào mở miệng ra mà "***" với cả "con dở hơi", không cần biết là nói về đối tượng nào thì cũng bị chị liệt kê vào thành phần vô văn hóa không nên đụng đến rồi. Đừng nói là dùngNói chung là chú mày tạch rôi

Trừ khi gái chú nó đúng là dở hơi thật thì chú mày không tạch.:))
  5. redskyvtk

redskyvtk Thành viên mới

Kệ nó đi, mình cũng đã đọc tin nhắn của cáo, điên nữa[r37)]!
    Nó đọc được tin nhắn, yêu thật nó sẽ giữ, không thích thì giải tán hội thôi:))
  6. darjeeling

darjeeling Thành viên quen thuộc

bảo bạn bác quay sang mắng bé ấy vì tội đọc trộm tin nhắn, đại thể là: "Anh nghe L nói lại là em đọc tin nhắn trong máy của anh, sao em lại làm như vậy? anh ghét nhất ng khác làm như vậy với anh, kể cả là người yêu hay là vợ anh cũng ko được, em đừng bao giờ làm như vậy nữa, cả với anh và với những người khác. À mà cái tn ấy ko phải nói về em đâu, em đừng suy nghĩ linh tinh..."
  7. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Chắc bạn của chủ topic không dám thưa thật với bạn gái là "Anh chỉ chém gió cho mấy thằng bạn không khinh anh thôi, chứ anh với em như cún với chủ, mà chúng nó với bạn gái chúng nó cũng như cún với chủ thôi." chứ gì?

Cái anh bạn này thô lỗ ở chỗ gọi ng mình đang tán là "con dở hơi" là một.

Đần ở chỗ chê bai ng mình đang tán với (những) ng thứ ba là hai. Khi nào anh ta và cô gái thành một đôi, thì hóa ra anh ta cặp kè với một "con dở hơi" à? Vì sao bạn bè mình có ng yêu đều là các cô đáng kính trọng thì mình lại cặp với một "con dở hơi"?

Cuối cùng là sĩ diện hão. Không đc đi chơi cùng cô gái thì tiếc, nhưng giả bộ tỏ ra "ta đây cóc cần." Nhưng ai cũng thừa biết là anh chàng thật ra là tiếc lắm, giá đc đi chơi với nàng thì sẽ vui vẻ hơn nhiều. Có giỏi thì đừng quen "con dở hơi" ấy đi, chứ bập vào làm gì?
  8. kid_lam_dieu

kid_lam_dieu Thành viên rất tích cực

Thôi để cho con dở hơi đấy đc yên đi bạn ạ :D Ha ha. Rất dị ứng với những kiểu gọi bạn gái như thế nhé.
    Mình nghĩ 1 ng đàn ông chín chắn, biết cách cư xử, biết tôn trọng bạn gái ( dù không phải là ng yêu, mà chỉ đơn giản là 1 ng bạn là con gái..) người ta cũng sẽ không dùng những từ nghĩ như thế khi nhắc đến. Trong mắt mình chỉ có bọn choai choai, mới lớn, rồi dạng vớ vẩn, trẻ con mới dùng những từ " gái, hàng, vẹo..."
  9. redskyvtk

redskyvtk Thành viên mới

Bạn ơi, mình muốn bị lừa thì làm thế nào![:D][:D] Nhìn cái avatar chỉ muốn khóc vì giống một người mình gặp ngày xưa! Sau 2 lần nói chuyện mình không bao giờ gặp lại nữa!=))=))
  10. Joker1412

Joker1412 Thành viên quen thuộc

Nồi nào úp vung nấy, em gái đó cũng không nhận ra người "dở hơi" trong tin nhắn là chính mình thì té ra "não phẳng" và quen chủ thớt thì càng "dở hơi" nữa =))