1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tư vấn chỗ học tiếng Anh cho tôi đi!

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi datvn, 24/11/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giobac

giobac Thành viên tích cực

Các bạn chọn được trung tâm chưa? Mình giới thiệu qua ILI học cungx được lắm á. Học nhanh tiến bộ và học phí cũng khá mềm. Môi trường học cũng thoả mái nữa
  2. thanhtrucle

thanhtrucle Thành viên mới

Bạn có thể tham khảo trung tâm IEG nha
  3. truonghuyen

truonghuyen Thành viên tích cực

Nên học với giáo viên nước ngoài để có thể học lại cách phát âm và giao tiếp với người bản xứ cho quen.Mình thích học với giáo viên ở ILI là được nhất
  4. nhuquynh123

nhuquynh123 Thành viên tích cực

mình cũng học bên ILI đó bạn. ok à
  5. hoangtham1111

hoangtham1111 Thành viên quen thuộc

Bạn thử học bên trung tâm Anh nữ Tome được lắm á, phương pháp học bên trung tâm hay lắm á, giáo viên có kinh nghiệm và nhiệt tình, ngoài thời gian học bên trung tâm các bạn còn được tham gia các hoạt động ngoại khóa bên trung tâm nữa, học một thời gian là thấy tiến bộ lắm luôn á. Giáo viên bên trung tâm nhiệt tình và tận tâm với học viên lắm luôn. Học bên trung tâm các bạn còn được chăm sóc tận tâm và được cung cấp tài liệu học tập miễn phí nữa.
  6. peheodethuong

peheodethuong Thành viên quen thuộc

Trước mình cũng học qua một số nơi rồi, giờ cũng đang học bên ILI mà bạn gì nhắc ở trên đấy. Mình thấy học đó cũng được, lớp học ít người và khá chất lượng, không khí học tập tốt và thầy cô rất quan tâm với việc học của mình. Ai cũng bảo học là cho mình, nhưng học ớ đấy thì mình thấy không phải học là cho riêng mình nữa, vì nếu không chăm chỉ học thì sẽ thấy có lỗi với công sức thầy cô ở đây bỏ ra. Họ nhiệt tình giúp đỡ và tư vấn cho mình từ các kĩ năng đến các kiến thức về ngoại ngữ hay đôi khi là ngoài đời sống nữa, nên mình đặc biệt rất thích giáo viên ở đây. Nếu bạn sẵn sàng chi 1 khoản tương đối cho việc học nghe nói giao tiếp và quan trọng chất lượng thì nên đi học ở đấy!
  7. tonhattan

tonhattan Thành viên mới

Mình bở 1 phiếu cho trung tâm IEG nha!
  8. bbb_ddd

bbb_ddd Thành viên tích cực

Bạn thử đăng kí bên trung tâm Anh ngữ Tome xem sao, chương trình học bên trung tâm hay và hấp dẫn lắm, ngoài thời gian học ra các bạn còn được tham gia các chương trình ngoại khóa nữa, giáo viên bên trung tâm nhiệt tình và tận tâm với học viên lắm luôn á, khi học tại trung tâm các bạn còn được hỗ trợ tài liệu cần thiết
  9. xopkem

xopkem Thành viên mới

Địa chỉ ở ILI 22C Trường Sơn Quận 10, nằm phía sau công viên Lê Thị Riêng đấy nha bạn. Trung tâm nhỏ nhưng mà học rất tốt. Giáo viên hoàn toàn là người nước ngoài. Mình học ở ILI nhanh tiến bộ, hiệu quả.
  10. tuean_phamvo

tuean_phamvo Thành viên mới

Chỗ học tiếng Anh bạn thử đến trung tâm Anh ngữ Tome xem như thế nào, mình thấy chương trình học bên trung tâm hay và hấp dẫn lắm , giáo viên bên trung tâm cũng nhiệt tình và tận tâm với học viên nữa, khóa học bên trung tâm đảm bảo chất lượng đầu ra cho các bạn học viên, khóa học hay và hấp dẫn lắm, lôi cuốn và dễ hiểu nữa, học một thời gian là thấy tiến bộ ngay à. Trung tâm còn có thời gian học thử trải nghiệm 3 buổi để biết chất lượng cũng như không khí lớp học có phù hợp với mình hay không nữa á.