1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tư vấn chỗ học tiếng anh tại Thủ Đức

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Sài gòn (HCMCC - SAIGON Club)' bởi phuongtran131174, 22/03/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuongtran131174

phuongtran131174 Thành viên mới

Mình đang là sinh viên muốn học tiếng anh ở Thủ Đức.

Bạn đã học ở trung tâm tốt thì chia sẻ giúp mình nha.
    Mình ở Thủ Đức nên đi học ở Quận 9 cũng được luôn.

Cảm ơn các bạn nhiều.
  2. xakutara92

xakutara92 Thành viên mới

Mình lúc trước cũng như bạn, phân vân mãi, không biết học giao tiếp ở đâu mà uy tín, chất lượng tốt mà học phí vừa phải với 100% giáo viên nước ngoài .

Bước đầu mình tham gia Câu lạc bộ tiếng anh của Trianlge English ở Quận 9- Thủ Đức.

Vì ở đây có giáo viên nước ngoài, nên luyện nghe nói rất tốt. Tuy nhiên, mỗi tuần chỉ có 1 lần (so sad)
    Sau 1 tháng, mình đăng ký học ở đây trong 07 tháng luôn vì 100% giáo viên nước ngoài nhưng học phí rẻ hơn VUS, ILA ... Chất lượng rất tốt. Giáo viên nhiệt tình, dạy học bài bản. Sau 07 tháng, mình đi thi TOEIC thì cũng đc 800đ.

Nói chung là mình hài lòng

Bạn tham khảo xem nhéhttps://www.facebook.com/fanclubdistrict9
  3. tranphuong911

tranphuong911 Thành viên mới

có TT của thầy Jesse đó bạn, thầy dạy giao tiếp 100% gv nước ngoài. Học xong thầy hổ trợ luyện thi hoàn toàn miễn phí cho bạn .
  4. linhtay91

linhtay91 Thành viên mới

Học anh anh văn để giao tiếp mình khuyên bạn nên học ở TT nào 100% gv nước ngoài học xong ra đường còn giao tiếp được, chứ học nhiều TT người việt dạy nhiều hơn người nước ngoài sừa tốn tiền, mất thời gian lại mang lại hiệu quả không cao.
  5. yenha88

yenha88 Thành viên mới

bạn nên tìm tt nào 100% gv nước ngoài mà học,học ra còn giao tiếp được vs tây .chứ thủ đức nhiều TT nhưng ít tt 100% gv nc ngoài lắm