1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tư vấn chỗ học tiếng anh tại Thủ Đức

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi yenha88, 15/04/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yenha88

yenha88 Thành viên mới

Học anh văn giao tiếp với giao viên nước ngoài tại Thủ Đức

Trung tâm anh ngữ Triangle English Quận 9

KHÓA HỌC CẤP TỐC 2 THÁNG DUY NHẤT TRONG THÁNG 4!ĐỊA CHỈ : QUẬN 9 _ THỦ ĐỨC GiáoViên : Jesse , Calle , SYLVANIN, MAHLIA.... Dạy :giaotiếp , IELTS Họcphí : 3TR9 Page : Triangle English Quận 9 Sđt: (08)9830 2490 Ms Mai ������(08)6895 9930

TẠI SAO LẠI NÊN HỌC VỚI 100% GIÁO VIÊN NƯỚC NGOÀI tại Trianle English Quận 9: Họcnhanhkhôngquêntừvựng => HỌC LẠI => MỆT
    " style="width:13.5pt;height:13.5pt; visibility:visible;mso-wrap-style:square"> "> Sửa phát âm chuẩn =>Tây hiểu ==>hết ngại
    Chất lượng ==>Học khi nào giao tiếp được thôi ==>quáđã
    " style="width:13.5pt;height:13.5pt; visibility:visible;mso-wrap-style:square"> "> Học phí ==> RẺ ==> so với 100% GVNNĐĂNG KÍ nhanh không ==>Hết ưu đãi =>Tiếc

===========================================================================

Địa chỉ học anh văn giao tiếp với giáo viên bản ngữ tại quận 9 và Thủ Đức

==> Triangle English Quận 9
    Link: https://www.facebook.com/fanclubdistrict9

Hotline tưvấn 24/24h

(08)9830 2490

(08)68959930
  2. liminhky

liminhky Thành viên tích cực

Có chỗ gần gần trung tâm thì tốt hơn. Nhiều bạn ở lối quận 3,5 10, tân phú thì xa quá
  3. tranphuong911

tranphuong911 Thành viên mới

Nghe ns trung tâm này thầy cô dạy hay lắm, lại nhiệt tình nữa chứ. Chắc phải rủ thêm vài đứa bạn giữ chỗ quá... Sợ tháng này hết chỗ quá à..==. Mình có theo dõi trang fanpage của tt này, có nhiều bài viết hay vs bổ ích lắm,
    https://www.facebook.com/fanclubdistrict9/?fref=ts
  4. phuongtran131174

phuongtran131174 Thành viên mới

: Mình mới học xong khóa phát âm ở Triangle ,mình được học vs 100% gv nước ngoài. mới học 1 khóa thôi mà trình tiếng anh mình lên rất nhanh, phát âm chuẩn hơn và điều đặc biệt là mình xem phim ít nhìn sub . Kết quả quá tốt sau 1 tháng - giờ thì chuẩn bị học lớp giao tiếp. cảm ơn triangle nhiều. <3
  5. nguyennhi01

nguyennhi01 Thành viên quen thuộc

. Trung tâm này hình như ở quận 9 đúng k bạn? Mình nghe nói trung tâm này thầy cô dạy hay lắm, lại nhiệt tình nữa chứ. Chắc phải rủ thêm vài đứa bạn giữ chỗ quá... Sợ tháng này hết chỗ quá à..==!
  6. danglong90

danglong90 Thành viên quen thuộc

Mình chỉ thích học với 100% giáo viên nước ngòai thui,
    danghoangmai13 thích bài này.
  7. pisahara

pisahara Thành viên tích cực

Nếu mà bạn nào muốn học với giáo viên nước ngoài có kinh nghiệm thì có thể tham khảo chương trình học ở ILI nhé. Mình học thấy cũng hiệu quả. Nhưng mà tốt nhất thì bạn nên hỏi thông tin, hoặc đến tìm hiểu thử các khóa học ở đó có phù hợp với mình trước hay không nha.
  8. nguyentranquang12

nguyentranquang12 Thành viên mới

Tiếng anh bây giờ đối với người VN mình quan trọng thật, đi xin việc gì câu đầu tiên họ phỏng vấn củng hỏi bạn có nói tiếng anh được tốt không? mình trước đây học củng nhiều rồi nhưng bỏ một thời gian lại quên, bây giờ tới lúc đi làm cần tiếng anh lại phải đi học lại. mình củng lên mạng tìm thông thì thấy có rất nhiều bạn comment khen Triangle English là một trung tâm ở quận 9- các ban khen Triangle dạy giao tiếp và phát âm rất tốt, mình củng qua bên đó rồi, trung tâm sếp mình vào lớp giao tiep mình học với ông thầy người Anh, thầy khoảng 45 tuổi nhưng rất vui tính nhé. giong nói của thầy nhẹ nhàng dể hiểu đặt biệt là thầy rất tận tình sửa giong cho các bạn trong lớp. học với thầy này rồi mình mới biết tuy trình đọ của mỉnh củng khá cao nhưng giọng nói thì phất âm sai nhiều quá luôn. đúng như các bạn mách nhé, Triangle Dạy phát âm là tuyệt vời. mình trở lại diên đàn viết bài này là xin vote cho Triangle và cám ơn các bạn đã comment cho mình một chổ học tốt mà học phí lại rẻ nữa bạn ạ... <3
  9. thanhnhan32

thanhnhan32 Thành viên mới

Còn trung tâm nào ở quận 9, không ạ toàn thấy Triangle English , đi đâu cũng thấy rầm rộ nhỉ.... chả muốn đọc lun
  10. nguyentranquang12

nguyentranquang12 Thành viên mới