1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TƯ VẤN GIÁ LINH KIỆN THAY THẾ(THỰC HIỆN BỞI FANGIA)

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi phanductri, 06/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. izs360

izs360 Thành viên mới

Dốc vệ sinh trên đường đê la thành gần cây xăng, 1 bên là dốc vệ sinh, 1 bên là dốc vào Nhạc Viện HN đấy bác ơi...!
  2. truongto27

truongto27 Thành viên mới

ảm ơn bác nhiều(vote 5*) nhưng bác nói hộ dốc cty vệ sinh là ở đâu, em tưởng cty vệ sinh ở Cao bá quát làm gì có cái dốc nào
    Cảm ơn bác .
    [/quote]
    Dốc vệ sinh trên đường đê la thành gần cây xăng, 1 bên là dốc vệ sinh, 1 bên là dốc vào Nhạc Viện HN đấy bác ơi...!
    [/quote]
    À ra vậy, cảm ơn bác nhé (vote bác 5* gọi là)
  3. LamCauMoi

LamCauMoi Thành viên quen thuộc

Em xin hỏi bác Trí: em mới kiếm được 1 con LA tương đối nát. Bây giờ em muốn chế lại ngon một chút thì nên đến chỗ nào và nên chú trọng làm cái gì trước.
    Cám ơn bác nhiều.
  4. phanductri

phanductri Thành viên mới

Xin lỗi phải trả lời tất cả các bạn trong một bài(đáng lẽ tôi phải trả lời từng bài một cho từng bác nhưng dạo này bận quá nên phải tranh thủ thời gian quan tâm đến topic của mình lập ra)
    Bugi platin hay gọi là bugi bạch kim có tính năng dùng lâu mòn thôi,vì nó có khả năng chống mòn do tác động của tia lửa điện,còn bền còn phải xét ,động cơ của bạn bị sục dầu thì nó vẫn chết như thường.Nếu xe không ăn dầu thì dùng cũng được giá 25000/con hàng Trung quốc hiệu Ánh Tim(lưu ý là loại này có hàng giả đấy nhé)
    Còi muốn kêu to bền thì mua còi Đài loan hiệu Stata.hay DEYI hàng này hàng mới có chạy kêu ổn,giá bán cho thợ sửa xe là 20000/con.Muốn bền thì chơi hàng Thái Mitkam makon kêu gọn không to giá 45000(cẩn thận hàng này có rởm)
    Con La của bác mà nát chỉ có ra Sơn con hoặc em nó là thằng Phong,nhưng cũng không ăn thua đâu vì nó đã nát càng đắp vào càng tốn( Hai anh em thằng này là Gia Phong ở Giảng Võ)khô ng thì dắt lên Phủ Doãn làm đồ LA ở số 10 Hàng Tre nhà Toàn Thành.Làm Thì chú trọng đến máy là quan trọng,sau đó đuôi gầm .tiếp mới là đồ vỏ
    Cứ thế các bác nhé
    Chào