1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tư vấn giúp Mình cần phải làm gì

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi laohaupro, 23/09/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. laohaupro

laohaupro Thành viên mới

Mình cảm thấy bế tắc

Mình đang tán tỉnh cô ấy phải đên 90% là cô ấy đã có thiện cảm khá sâu sắc với Mình, cô ấy tâm sự với Mình rất nhiều. Kể cả việc trước kia cô ấy đa từng yêu ai, yêu như thế nào...
    Nhưng hôm nay cô ấy bị tâm trang và buồn rất nhiều nhưng không hề gọi điện hay nhăn tin cho Mình biết. Cô ấy lại đi nhắn tin cho người có thể coi là đối thủ của Mình khiến Mình cảm thấy hụt hẫng và không hiểu chuyện gì đang xẩy ra!
    Mình chỉ biết nhắn tin động viên cô ấy nhưng cô ấy lại trách Mình tại sao :' Tại sao người bên cạnh Em không phải là Anh mà lại là Anh Bình (đối thủ)". Mình không biết phải nói ngoài từ xin lỗi và im lặng.

Mình không thể hiểu nổi tại sao cô ấy không nói với Mình lại đi nói với người kia?

Các bạn giúp Mình với.
  2. Mr_Lady_Killer

Mr_Lady_Killer Thành viên tích cực Đang bị khóa

Làm sao con xoắn =))

Đùa thôi. Bạn có được nhiều thiện cảm của cô gái kia.Nhưng cái lúc cô ấy cần người quan tâm chia sẻ nhất thì đối thủ của bạn lại ở cạnh.Có thể anh ta may mắn và cũng không lạoi trừ khả năng cô ấy thích anh ta hơn bạn.
    Tạm thời bạn đang mất khá nhiều điểm.Nên nhớ là cho dù cả năm trời bạn xun xoe bên cạnh nhưng vào những dịp quan trọng nhất như ngày lễ, những lúc cô ấy yếu lòng mà bạn không ở cạnh thì coi như công sức cả năm đó đổ xuống sông.
    Giờ nếu cô ấy vẫn buồn và không lảng tránh bạn thì chắc bạn cũng biết là phải lao vào mà an ủi chứ. Đừng để đối thủ cướp mất lợi thế vốn là của bạn.
  3. lehung80

lehung80 Thành viên mới

Em thích anh và luôn để dành các niềm vui cho 1 mình anh thôi, còn nỗi buồn thì dành cho nguời con giai khác và anh cũng đừng bận tâm những chuyện cỏn con đó.
    Em buồn thì kể ra anh mới biết, không kể ra đến Thánh còn chả biết nữa....xin lỗi gái làm cái gì.
    Giờ cứ ung dung nhịp chân chờ gái nt hay dt thôi. Nếu không có tn hay dt thì thì lướt qua luôn.