1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tư vấn giúp

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi Duysen, 06/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Duysen

Duysen Thành viên mới

Tư vấn giúp

Bạn gái mình khi quan hệ với mình thường hay bị triệu chứng sau , tức là khi cô ấy đến đỉnh điểm thì như có một luồng điện mạnh chạy dọc từ vùng háng đến đùi rồi cuối cùng dừng lại ở bắp chân , khiến chân cô ấy rất đau đớn và không cử động được trong vòng 5 phút . Sau đó mới từ từ hết và duỗi chân ra được . Tức là khi đạt đến khoái cảm thì ngay sau đó phải chịu đau như vậy . Tôi cũng băn khoăn khi thấy bạn gái mình bị như thế. Cũng giục cô ấy đến bác sĩ thì cô ấy lần lữa , không muốn . Bình thường cô ấy vẫn bình thường, khoẻ mạnh . Mong các bạn cho lời khuyên .
  2. BigMan79VN

BigMan79VN Thành viên mới

Có thể đây là hiện tượng chuột rút, bạn thử đổi tư thế xem, có thể vấn đề sẽ được giải quyết đấy.
  3. Duysen

Duysen Thành viên mới

To BigMan , đúng như bạn nói lâu lâu mình thay đổi thì cô ấy không bị như thế , nhưng hễ cứ quan hệ theo kiểu cũ thì y rằng lại bị như thế , khiến mình rất khổ tâm . Vì thường mình thích quan hệ theo kiểu cũ hơn chứ không thích rườm rà . Nhiều lúc xong rồi cô ấy cứ khóc vì đau thấy tội lắm . Cô ấy bảo đau ở bắp chân , đau kinh khủng . Liệu chúng tôi có nên đi bác sĩ khám thử , có phải cô ấy bị bệnh gì không ?
  4. winall

winall Thành viên mới

Theo tôi thì cô ấy bị chuột rút. Tôi (là nam) cũng thỉnh thoảng bị chuột rút về đêm, đau lắm (nhưng trước đó chẳng có khoái cảm gì cả :-). Theo tôi bạn có thể bảo bạn gái làm vài động tác tập thể dục cho chân trước khi bắt đầu thì có thể đỡ bị hơn chăng. Thanks
  5. GiaCatPhuc

GiaCatPhuc Thành viên mới

Tập thể dục trước khi oh ye. Không có ngày phong đòn gánh chết queo.
    Nguoi tu vi minh voi Ngoa Long tien sinh Khong Minh
  6. boringlife

boringlife Thành viên mới

cơ bắp bị co thắt thôi duysen ạ, nói bạn gái chịu k hó tập thể dục hàng ngày, jogging . KHi lâm trận thì chọn tư thế chân cho nó thoải mái, chứ dang rộng quá hay co quắp quá là dễ bị vọp bẻ lắm
  7. pikachu2k4

pikachu2k4 Thành viên mới

Hay bị chuột rút là do thiếu ka-li. Nên mua ka-li uống mỗi ngày một viên vài hôm. Khi uống nên hỏi bác sỹ cho cẩn thận.
    pika
  8. leninskater

leninskater Thành viên mới

hehhe sao bác giông em thế,thế này,người yêu bác khi cực sướng cô ấy gồng chân mạnh trong tư thế dang rộng 2 chân,nên bị co cơ 1 lúc, thế thui.người yêu em cũng bị thế,hồi đấu thấy nó đau chay nước mắt tưởng làm sao, lo lắm.Nhưng rùi em cũng hiểu ra vì hồi trước wanking cũng bị thế mấy lần he he.

Lần sau khi cực sướng bác bảo người iu nếu cảm thấy cơ sắp co thì thả lỏng bớt chân ra, đừng gồng nữa thế là chả sao cả, ko bao hf bị co cơ nữa , chúc mọi người hạnh phúc nha
    Được leninskater sửa chữa / chuyển vào 23:17 ngày 06/02/2004
  9. f00l_a_kiss

f00l_a_kiss Thành viên mới

xin chia buồn với bạn gái bác...
    tốt hết cho bạn gái bác là nên relax khi lên đưọc climax...ko biết cô ý có biết cách làm mềm nhũn cơ thể ko chứ cứ gồng mình lên như thế để lâu sẽ thành tật trong quan hệ...
    còn khuyên cho bác Duysen: bác nên thay đổi các postion trong khi quan hệ.. đó là một cách thông thường để làm cho chuyện quan hệ không lâm vào cảnh tẻ nhạt....nguời ta thích ruờm rà trong chuyện quan hệ thì nó mới có cái hay cái mới, sao bác lại ko thích.. có 100 lẻ một cách quan hệ mà ko làm bạn gái bác bị đau...bác cứ thử xem.. chơi một kiểu mãi cũng chán lém...
    It takes a munite to get crush on some1...An hour to like some1....And a day to love some1...But it takes a lifetime to forget some1.
    A K!ss leads All.