1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tư vấn miễn phí cho các bạn có nhu cầu du học/định cư tại Úc

Chủ đề trong 'Úc (Australia)' bởi elizenguyen, 28/04/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. elizenguyen

elizenguyen Thành viên mới

Các bạn thân mến,

Mình là Elize. Mình nhận thấy các bạn sinh viên Việt Nam rất ít được tiếp cận với dịch vụ tư vấn du học chuyên nghiệp và đáng tin cậy, vì vậy mình mạn phép xin diễn đàn cho mình được mở thread này để giúp các bạn sinh viên tại Việt Nam có nguyện vọng được du học Úc cũng như các bạn sinh viên Việt Nam tại Úc muốn tìm trường mới/chuyển trường có được những thông tin cần thiết về vấn đề du học và làm việc tại Úc.

Thật ra, mình cũng đã từng là du học sinh, lặn lội qua đây từ mấy năm trước, vì vậy, mình rất hiểu các dịch vụ tư vấn du học tại Việt Nam cũng như các vướng mắc về hồ sơ xin visa tại Việt Nam. Hơn thế nữa, qua nhiều năm ở Úc, mình cũng đã tiếp xúc nhiều với các bạn sinh viên quốc tề và các bạn từ Việt Nam, mình nhận thấy các bạn có nhu cầu chuyển trường, học trường mới hoặc định hướng nghề nghiệp ở lại Úc rất nhiều nhưng có rất ít các văn phòng tư vấn của người Việt hoặc nói tiếng Việt dành riêng cho các bạn. Mình mong các bạn sẽ có được những điều may mắn và thuận lợi nhất khi học tập và sinh sống tại Úc. Các bạn có thể liên lạc với mình tại diễn đàn này hoặc gửi email/gọi điện thoại cho mình thông qua chi tiết liên lạc bên dưới. Chúc các bạn may mắn!

Elize Khuyen Nguyen MA [Sydney], PGCertTESOL [Macquarie]
    Executive Consultant
    e: elize@bridgeblueglobal.com | m: +61 401395206
    Bridge Blue Pty Ltd

Suite 801A level 8, 276 Pitt Street, Sydney NSW 2000 Australia
    t: +61 2 9269 0110 | f: +61 2 9269 0197 | w: http://www.bridgeblueglobal.com

@};-@};-@};-@};-@};-:-c:-c:-c
  2. phamtrongdai1989

phamtrongdai1989 Thành viên tích cực

oh bạn làm ở tư vấn bridge blue mà đúng ko? :D đại diện bên VN của ÚC.
  3. GlobalGift

GlobalGift Thành viên mới

rát đúng. các bạn có nhu cầu chuyển trường, học trường mới hoặc định hướng nghề nghiệp ở lại Úc rất nhiều nhưng có rất ít các văn phòng tư vấn của người Việt hoặc nói tiếng Việt dành riêng cho các bạn.
  4. Bo_sua_111

Bo_sua_111 Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

Đúng thật, toàn thấy tư vấn làm sao dể đi du học, làm sao để định cư chứ chưa thây làm sao để chuyển trườn, toàn tự mình tìm hiểu
  5. Duocvna

Duocvna Thành viên rất tích cực

Thật ra, mình cũng đã từng là du học sinh, lặn lội qua đây từ mấy năm trước, vì vậy, mình rất hiểu các dịch vụ tư vấn du học tại Việt Nam cũng như các vướng mắc về hồ sơ xin visa tại Việt Nam