1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tư vấn online tất cả các bệnh Da liễu: Mụn trứng cá, nám, chàm, viêm da, viêm nang lông... địa chỉ p

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi houhouhou, 27/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zonzon0987

zonzon0987 Thành viên mới

anh oi, cho em hoi chut ah, da em la da nhon, lo chan long to, mat ko noi nhiu mun nhung luc nao tren mat cung co it nhat 2 cai, nen mat em bi tham quanh nam, hic...da em bi tham lau het lam,... lo chan long to nua, vay co cach nao khong che mun ko noi nua ko anh, va lam sao de het tham, chac chi co cach lam cho mun ko noi nua moi het tham thoi, em kho tam wa, muon da sang sua hon 1 ti ma cung ko dc...huhu...anh tu van giup em nhe....cam on anh nhiu nhiu nhiu nhiu nha
  2. monamour82

monamour82 Thành viên mới

chao anh H
    Hai khoé miệng của em bị nẻ, đau lắm, sờ vào thấy ráp, có khi còn chảy máu. Mùa đông đã đành, mùa hè cũng vậy.
    Anh hỏi Bác giúp em xem có loại thuốc nào đặc trị k? Em bôi vasellin (loại của Nga và cả của Nội), dầu oliu, tetracylin mà cũng chẳng có tác dụng gì. Help me.
    Em cảm ơn nhiều
    P.S: vụ mụn đó, em chỉ còn ít vết thâm thôi (trộm vía). Cảm ơn Bác giúp em anh nhé
  3. paradise2209

paradise2209 Thành viên rất tích cực

Hnay em mới đi khám về, tiện đường thế là qua luôn. Bác khen mặt em dạo này ổn lắm rồi chứ ... hay tại dạo này mình xinh lên nhỉ
  4. Shine2010

Shine2010 Thành viên mới Đang bị khóa

hự chả hiểu dạo nè thời tiết thay đổi hay sao mà mình bị trứg cá dữ quá. trứng cá bọc lại hay táy máy nặn nên càng
    phải qua chỗ bác khám vào điều trị gấp ,
  5. hoangnhana9_cvl

hoangnhana9_cvl Thành viên mới

Hi bạn, mình ở SG, có em trai điều trị mụn đã hết khoảng 70% nhưng bgiờ da nhạy cảm, đi ra nắng hoặc chỉ vuốt nhẹ lên má cũng có thể bị đỏ da, nói chung da nhạy cảm cực kỳ. Bạn có thể tư vấn cho minh dùng sản phẩm hoặc kèm thêm loại thuốc nào để trị da nhạy cảm ko ạh?
  6. lucky1988

lucky1988 Thành viên mới

anh ơi tư vấn cho e loại trị mụn và trị thâm ở sau lưng với .
  7. ya_sake

ya_sake Thành viên quen thuộc

Da tớ cứ bị mẩn mẩn ấy, không mịn mà cũng không hẳn là mụn . NHững chỗ đó khi trang điểm lên trông mốc mốc . Làm sao giờ
  8. fakelife

fakelife Thành viên mới

hix chả biết ra làm sao mà em đánh rơi mất cái đơn thuốc mới đây nhất của bác rồi
    dạo này mặt mũi em có vẻ sáng sủa ra nhưng tàn tích vết thâm còn nhiều quá
  9. legatorossi

legatorossi Thành viên mới

Chào các bạn,
    Thấy topic hay, mình cũng muốn chia sẻ một số kinh nghiệm.
    Mình thấy vợ mình chữa mụn và chăm sóc sắc đẹp tại nhà chị Liên - chỗ Đào Tấn thấy tiến triển tốt lắm.
  10. acidamin

acidamin Thành viên mới

mình bị mun nước ở chân. đi khám da liễu thì bảo bị nấm( không ghi tên loại nấm)
    mình đã bôi nizoral và griseofulvin nhưng không thấy đỡ mấy, sau khi hết mụn nước thì da chân bị tróc hết ra( kể cả khi đã ngừng dùng thuốc). chỗ bạn có điều trị được không vậy