1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tư vẫn tình yêu trẻ

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi cauam12, 02/01/2016.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cauam12

cauam12 Thành viên mới

Hôm nay e xin mạo muội được đăng cái tốp này xin các huynh tư vẫn ạ .
    Chuyện là thế này em đang tán một em bé hơn 2 tuổi lúc đầu tán thì bé ý bảo có ny rồi e bảo bất chấp đồn có địch ạ . sau đó nc vài hôm trên fb thì xin đc e nó cái số đt xong e về e gọi lần nc đầu tiên kéo dài 3 tiếng ạ nc là chém gió lan man sau đó nc vài lần lần nào cũng trên 1 tiếng . hôm nãy cũng nc bt xong e ý bảo e ý có chuyện buồn . e bảo e ý nói chia sẻ vs e cho đỡ buồn thế là e ấy k.khóc e sợ quá e nói dỗ vài câu e ý lại nín sau đó nc bình thường vv xong e hỏi e ns cho a nghe về chuyện buồn đi e ý lại khóc khóc hơn lần trc và nói trong nc mắt e cũng xót nhưng k biết dỗ sao xong e cũng nói vài câu động viên an ủi xong e ý tắt máy nt cho e rằng ny nó k qt nó nữa nó muốn kết thúc xong e khuyênng e ý nói e ý vượt qua đc rồi . xong e bảo là e mê e ý lắm xong e ý nói e sắp biến e ý thành matuy rồi
    E nhắn lại . uh em là một loại thuốc có nó cs anh vv hp hơn k có nó có thể sẽ chết nhưng k như ma túy làm hại a
    Xong e ý nt lại ngọt vừa thôi con gái sắp đổ hết rồi e nt lại e đã đổ đâu e ý nt lại e cũng sắp nghiêng đây rồi ne xong k thấy nt lại nữa k biết vậy là ý gì ạ có pải tin tốt k mà e sắp gặp cô ấy lần đầu nên mua quà gì đến ạ ??????? .vs cả ai có kinh nghiêm dỗ gái chỉ e ít chiêu ạ e thấy mình non khoản này quá đi ạ ??????
  2. EP2009

EP2009 Thành viên rất tích cực

haha, mới đầu a thấy chú ổn nhưng càng vể sau a thấy chú chưa đc, mà tán gái như vậy là hỏng, đang đè đầu cưỡi cổ đang tốt tại sao chú lại đội nó lên đầu làm cái gì, còn chuyện buồn nó khóc lóc như vậy chú bươi ra làm cái gì, chú chữa đc ko? ko giỗ đc thì đừng có làm, mà đi chơi lần đầu quà cái mịa gì, mua mấy cái bcs nhé, cứ đưa đi chơi, rảnh là quất luôn
  3. nguoi_ve_noi_dau

nguoi_ve_noi_dau Thành viên rất tích cực

Chú sửa lại bài viết. Câu chữ rõ ràng, không viết tắt. Bổ sung thêm thông tin về chú và gái (độ tuổi, công viêc...)
    Đó là cách để tôn trọng người tư vấn. Rồi anh sẽ vấn cho chú
  4. Ngobaokhang

Ngobaokhang Thành viên quen thuộc

5. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

chú hỏi anh có Sổ Khám bệnh thì anh có chứ kinh nghiệm tán gái chắc anh phải thua chú vài phần :))
    phoenix_px2002 thích bài này.
  6. LanNgoc110

LanNgoc110 Thành viên rất tích cực

Hóng hớt cùng các bác :-D
  7. kruger

kruger Hỏi gì đáp nấy Moderator

Bác thớt ngáo đá xong post bài này ạ?
    Mình cho bác 48 giờ để sửa lại bài viết cho đúng với quy định của diễn đàn nhé, sau 48h (kể từ post này) mà chưa sửa mình sẽ xử lý theo quy định
  8. Haiau_com

Haiau_com Thành viên rất tích cực

Cái câu chuyện của bác viết loằng ngoằng quá đấy e thấy câu từ của bác cũng chưa ổn lắm. Như thế lày khó tán gái lắm ý. E căng hết cả mắt ra để đọc câu chuyện của bác để khuyên bác mà cứ rối tinh cả lên ý. Mà bác định lái máy bay bà già à.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa