1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tử vi 12 cung hoàng đạo hôm nay ngày 5-10-2016

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi hoatpham, 04/10/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoatpham

hoatpham Thành viên quen thuộc

Tử vi 12 cung hoàng đạo ngày hôm nay Bạch Dương sở hữu tín hiệu hơi là bận rộn cùng có những hiệu suất làm cho việc hơi cao của mình. mang mối quan hệ của bạn sở hữu nửa kia khôn cùng gắn bó và ngọt ngào đấy. Dẫu vậy thì các tranh chấp cũng được hóa giải mà thôi. Đối mang những người đang còn độc thân nên giữ chủ kiến của chính mình, đừng có mà để bỏ lỡ nhân duyên rẻ nha.

Tử vi hàng ngày 12 cung hoàng đạo

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

Kim Ngưu à, bạn mang biết sự cứng đầu của bạn là một trong các căn nguyên cản trở các bước tiến trong công tác của bạn không? Vẫn biết bạn là người với lập trường và rất tự trọng nhưng chính điều này lại làm bạn cứng nhắc trong mọi việc. Cũng ko phải là bạn ko hiểu thiệt hơn nhưng lại ngại phải chấp thuận là người khác đúng. Hãy trang nghiêm suy nghĩ lại nhé, điều gì thì mang lợi hơn?

Tử vi 12 cung hoàng đạo thứ 4 ngày 5/10/2016

Song Tử (21/5 – 21/6)

công việc tuy sở hữu bận rộn nhưng chỉ mất khoảng này bạn vẫn hoàn thành phải chăng những nhiệm vụ mình được giao chính bởi tinh thần nô nức cùng thái độ hăng hái. cùng lúc trong tuần này bạn cũng được cấp trên trọng dụng mình và sẽ có dịp để thăng tiến. Nguồn thu nhập tuy không to nhưng cũng tạo điều kiện cho bạn thả phanh trong việc tiêu xài.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Cự Giải nên sở hữu thái độ hợp tác hơn để tiện dụng mà giải quyết những trở ngại trong công việc. chỉ cần khoảng rảnh thì nên củng cố lại các mối quan hệ thị trấn giao. Chuyện tình cảm của bạn cũng nên dành thời kì cho nửa kia bởi vì thời kì vừa mới đây với vẻ như 2 bạn đang cách biệt vì quá bận rộn chậm tiến độ.

Sư Tử (23/7 – 22/8)

Ngày 5/10/2016 có thể Sư Tử sẽ thất ước sở hữu một ai chậm triển khai và điều này sẽ làm cho người đó thực sự rất bất ngờ. ngoài ra cũng khó thể trách cứ được Sư Tử về việc này. sở hữu thể việc ko giữ đúng lời hứa lại thấp hơn và chính bản thân Sư Tử cũng sớm nhận ra được điều này. nếu như quả đúng tương tự thì Sư Tử cũng không nên tự dằn vặt bản thân nữa nhé. Việc gì tới sẽ phải tới thôi.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Hãy thận trọng trong các chi tiết nhỏ của công việc mình đang khiến cho nhé Xử Nữ. Bạn đang dễ lơ là bản thân mà mang các sai trái ko đáng với, điều này ảnh hưởng đến tiền trình và sự nghiệp của mình. Bạn dễ mệt mỏi mang các mối quan hệ của mình chỉ mất khoảng này, hãy thư giãn và giữ khoảng phương pháp an toàn để cho cả 2 được cải thiện tâm cảnh.

Thiên Bình (23/9 – 22/10)

phổ thông thông tin chỉ mất khoảng này đang mang lợi đối mang Thiên Bình đó, hãy nắm bắt cơ hội để biểu hiện nhân tài của mình trong công tác nha. Bạn mang nửa kia đang gắn bó và thấu hiểu những mối quan hệ tiến triển bền vững. các người độc thân thì cũng cần phải chu đáo kẻo gặp đào hoa xấu.

Thần Nông – Bọ Cạp – Thiên Yết (23/10 – 21/11)

Sự nghiệp của Bọ Cạp đang có phổ biến thời cơ thăng tiến nhưng cần phải khéo léo mà xử sự với mọi người kẻo giảm thiểu gây ra những hiểu lầm phản cảm. Bạn đang đứng ở lập trường của đối phương để nghĩ suy cũng như tậu tiếng khái quát. sở hữu các người độc thân thì nên ra ngoài để nâng cao thêm vận đào hoa cho chính mình.

Tử vi 12 cung hoàng đạo thứ 5 ngày 6/10/2016

Nhân Mã (22/11 – 21/12)

Cho dù bạn với cả quyết rằng mình làm cho đúng nhưng cũng đừng vì thế mà tỏ ra kiêu căng, Nhân Mã nhé! Và hôm nay, giả dụ ai chậm triển khai chia sẻ với bạn vế các dự kiến của họ thì hãy đừng tin vội, vì đó chưa phải là đầy đủ sự thật! Và bạn không cần phải trợ giúp họ vô điều kiện đâu! một ý tưởng mới sẽ đến có bạn cuối ngày. Hãy chuẩn bị tinh thần khi nó xảy ra nhé, vì chậm triển khai là 1 kế hoạch to cần bạn quyết tâm gần như đấy!.

Ma Kết (22/12 – 19/1)

Đây chính là thời khắc phù hợp để cho Ma Kết trau đồi kiến thức cũng như kỹ năng và tương trợ công tác của mình. cùng lúc củng cố lại mối quan hệ phố giao để mang thêm tín dụng khi bản thân mình gặp vấn đề. tâm cảnh của bạn tương đối nghiêng ngả khiến cho dễ xảy ra các tranh chấp với nửa kia, hãy gìn giữ khoảng phương pháp an toàn nha.

Bảo Bình (20/1 – 18/2)

các nhã ý của mọi người sẽ chỉ phát huy tác dụng nếu bạn đích thực sẵn sàng, nếu không Bảo Bình lại bị chồng chéo mọi gánh nặng lên nhau. Bạn nên báo trước có người thân về tình hình hiện thời để họ liệu xếp đặt kế hoạch cho cả gia đình.

Song Ngư (19/2 – 20/3)

Song Ngư cần phải đặt vấn đề giữ gìn sức khỏe lên hàng đầu trong bữa nay, đặc biệt là Anh chị em nữ, cần chú ý tới các bệnh phụ khoa hay dưỡng da… nếu cảm thấy chưa đích thực tự tín với khuôn mặt của mình thì Cả nhà cũng mang thể đến thẩm mỹ viện, tốn chút tiền nhưng tâm trạng cải thiện thì cũng nên.
  2. linkute

linkute Thành viên tích cực

có tử vi các cung ngày mới nhất chưa bạn
  3. hoatpham

hoatpham Thành viên quen thuộc

Tử vi hôm nay 12 cung hoàng đạo cung Bạch Dương

Bạch Dương ngập tràn năng lượng và sự hứng khởi trong ngày mới này, bạn sẽ khôn cùng nổi bật ở những địa điểm nhộn nhịp và vui vẻ. ngoài ra, Bạch Dương nên tỉnh ngủ trước hiện thực, đừng lầm lẫn tham vẳng với ảo tưởng nhé, ví như bạn đang mộng mơ quá cao xa thì hãy chóng vánh thức giấc lại trước khi làm cho mọi thứ trở nên tồi tệ.

Tử vi ngày hôm nay 12 cung hoàng đạo cung Kim Ngưu

Kim Ngưu biểu lộ rất tích cực trong công tác, Ngày hôm naylà thời điểm tuyệt nhất để nghĩ về những Công trình mới, bạn nên ghi sẵn những ý tưởng của mình ra giấy để sẵn sàng bàn luận vào tuần đến nhé. ngoài ra, chuyện tình cảm giữa hai bạn đang tiến triển hơn cả đợi mong.

Tử vi bữa nay 12 cung hoàng đạo cung Song tử

Ngày 9/9/2016, Song Tử nên dành thời kì để suy ngẫm về các dự định trong tương lai gần, bạn mang thể vạch rõ được hướng đi cụ thể cho bản thân chậm triển khai. Sẽ có nhiều niềm vui đem lại cho bạn sự tha hồ và hạnh phúc giúp Song Tử luôn làm việc và học tập đầy hứng khởi.

Tử vi bữa nay 12 cung hoàng đạo cung Cự Giải

những khởi đầu mới mẻ luôn mang lại nguồn năng lượng mạnh mẽ, Cự Giải ko nên quá thủ cựu và giữ mãi cách thức nhìn phiến diện về mọi việc. Hãy thả lỏng bản thân và cảm nhận sức mạnh đang vững mạnh trong bạn, chậm triển khai là bí quyết mà Cự Giải có thể áp dụng để gặt hái nhiều thành công trong giai đoạn xử lý công tác.

Xem thêm: http://www.tuvihoc.com

Tử vi bữa nay 12 cung hoàng đạo cung Sư Tử

Sư Tử phải đổi thay cách thức nhìn nhận về 1 số vấn đề mà bạn cho là với liên quan trực tiếp đến quyền lợi của mình. mặc dù sẽ mang rộng rãi chuyện xảy ra và sở hữu đa dạng diễn biến ngoài kiểm soát, nhưng bạn cũng không nên tự trách bản thân, việc này chỉ làm cho Sư Tử mệt mỏi hơn thôi.

Tử vi bữa nay 12 cung hoàng đạo cung Xử Nữ

Trong phổ quát vấn đề, Xử Nữ ko nên theo đám đông, bạn cần lắng tai ngôn ngữ thực sự từ bên trong bản thân và tin tưởng vào trực quan nhạy bén của mình, có thể chúng sẽ đi trái lại sở hữu các đợi mong. bên cạnh đó, việc hiểu rõ những ưu tư thực thụ rất quan trọng, hãy lắng tai và tôn trọng chúng.

Tử vi bữa nay 12 cung hoàng đạo cung Thiên Bình

Thiên Bình hay thay đổi những quyết định vào phút chót, bạn với thể là sự để ý của tương đối đa dạng người, họ mong muốn bạn ổn định hơn. bên cạnh đó, Thiên Bình sẽ không tiện lợi để với một cuộc nói chuyện cương trực và cởi mở, bởi vì bạn chưa thật sẵn sàng.

Tử vi hôm nay 12 cung hoàng đạo cung Bọ cạp

Bọ Cạp sẽ khởi đầu khá chậm rãi trong ngày mới này, những tranh chấp sẽ gây ra rộng rãi sự bất một thể, nhưng chúng sẽ ko gây ra ảnh hưởng gì lớn về lâu dài. ngoài ra, bạn sẽ phải cân kể việc nắm bắt các thời cơ vốn đầu tư trong ngày, luôn kỹ lưỡng nhé.

Tử vi hôm nay 12 cung hoàng đạo cung nhân Mã

Bọ Cạp sẽ khởi đầu hơi chậm rãi trong ngày mới này, các tranh chấp sẽ gây ra phổ quát sự bất tiện thể, nhưng chúng sẽ không gây ra ảnh hưởng gì lớn về lâu dài. bên cạnh đó, bạn sẽ phải cân nói việc nắm bắt các cơ hội vốn đầu tư trong ngày, luôn chăm chút nhé.

Tử vi hôm nay 12 cung hoàng đạo cung Ma Kết

Ma Kết cần quan tâm đa dạng hơn tới việc tiêu xài và hầu bao của bạn đi nhé. Ngày hôm naysẽ với phần đông khoản cần phải chi, đặc thù là chuyện hò hẹn, bạn nên chọn bí quyết mô tả lãng mạn và thiên về trị giá ý thức hơn là vật chất nha. tuy nhiên, đa dạng điều bất thần sẽ xảy ra vào đầu ngày, hãy an tâm vì ngừng thi côngĐây toàn là những điều tích cực thôi.

Tử vi hôm nay 12 cung hoàng đạo cung Bảo Bình

Bảo Bình sẽ là ngôi sao trong ngày mới này, khả năng xử lý tình huống nhạy bén của bạn sẽ là báu vật cần được khai thác triệt để. Vào cuối ngày, tình hình vốn đầu tư khả quan tạo điều kiện cho Bảo Bình thoả thích hơn trong việc ăn tiêu, và kèm theo là bạn sẽ hội tụ hết mình cho việc sắm mua rồi.

Tử vi hôm nay 12 cung hoàng đạo cung Song Ngư

Song Ngư rất cầu toàn, bạn luôn muốn mọi thứ phải thật lý tưởng, nhưng đôi khi cũng phải hài lòng thực tế một tí nha, mọi việc sẽ thuận lợi hơn lúc bạn có 1 mẫu nhìn không quá khó tính. tuy nhiên, Song Ngư nên sáng láng và kiên định trong những quyết định nữa nha.