1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tử vi 12 cung hoàng đạo ngày 26-10-2016

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi hoatpham, 24/10/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoatpham

hoatpham Thành viên quen thuộc

Tử vi cung Bạch Dương ngày bữa nay thứ 4 ngày 26/10/2016

Tử vi hàng ngày 12 cung hoàng đạo cho thấy hôm nay Bạch Dương như 1 đầu máy khá nước tràn ngập sức sống khi khởi đầu tuần mới. Bạn hoàn toàn chủ động trong mọi việc là lây nhiễm sự nồng nhiệt của mình có mọi người tiếp giáp với. không những thế, thứ 4 là lúc Bạch Dương nên ghìm cương mình lại một khi, bạn cần mang những sự xem xét, lần chần nhu yếu. Hãy nghĩ suy ít nhất 2 tới 3 lần trước lúc khiến cho bất cứ điều gì. Thứ 6, uy tín của bạn bỗng nhiên bị sút giảm và gây nên các kích thích bị động. Bạn cần phải giữ được tĩnh tâm vì bạn không khiến cho điều gì trinh nữ sở hữu người nào nên hãy tin rằng các “thị phi” sẽ chóng qua thôi.

Bói cung Kim Ngưu bữa nay thứ 4 ngày 26/10/2016

ưng ý thua kém bạn bè một tẹo hôm nay, vừa khiến cho người bạn của Kim Ngưu ko cảm thấy nản chí sau một vài lần thua bạn lại còn giữ được hòa khí giữa 2 người. Đừng quá ăn-thua, chỉ cần có cảm hứng và niềm vui tiếng cười → thế là quá đủ.

Xem tử vi cung Song Tử hôm nay thứ 4 ngày 26/10/2016

Khả năng hình dong của Song Tử sẽ có ích cho bạn trong ngày bữa nay. Bất cứ lúc nào nghĩ ra 1 ý tưởng mới, hãy chóng vánh ghi chúng vào trong cuốn sổ tay riêng của mình và thể hiện với những ai mang thể biến nó thành hiện thực. Bạn cũng đừng ngại tỏ bày quan điểm, suy nghĩ của mình nhé, cứng cáp bạn sẽ nhận được sự hưởng ứng đấy.

Xem bói cung Cự Giải hôm nay thứ 4 ngày 26/10/2016

Khi xem ngày giờ tốt thì thấy hôm nay Cự giảng giải “ẩn mình”, tạo ra 1 môi trường ấm áp, dịu dàng sở hữu ko khí gia đình dành cho bạn bè và các người mình yêu thương. Là một cung hướng về… thực phẩm, nên Cự Giải ko chỉ thích đun nấu mà còn ham mê ăn nữa. các món ăn lạ (tự bạn khiến cho hoặc tậu đều được), hoặc công cụ nấu ăn dễ thương, hoặc 1 tập các chỉ dẫn nấu bếp độc đáo mà bạn sưu tập…, đều sở hữu thể khiến cho Cự Giải mỉm cười.

Ngày bữa nay của cung Sư Tử thứ 4 ngày 26/10/2016

Sự tiến bộ của Sư Tử làm ngay cả những người thân quen nhất cũng cảm thấy bất thần ít nhiều. cách thức ăn nhắc, phong thái tự tín mang lại cho bạn phổ quát thiện cảm từ quanh đó. Bạn thực thụ rất nổi bật so có mọi người ấy.

Xem cung Xử Nữ ngày bữa nay thứ 4 ngày 26/10/2016

Việc thư giãn thoải mái được đánh giá tương đối cao đặc thù là vào ngày bữa nay. vì vậy, Xử Nữ hãy cứ…vô tư mà thoải mái nhé! Việc khám phá cảm xúc và những hoạt động bên ngoài sẽ giúp Xử Nữ với cảm giác mới lạ đấy! Cứ mỗi lần bạn khám phá một điều gì chậm triển khai mình chưa biết, bạn sẽ trưởng thành hơn một tẹo. Vậy nên, Xử Nữ hãy “trôi theo chiếc cảm xúc” và nếu như mang 1 thời cơ (được thử sức có những điều mới lạ) đang đuổi theo bạn thì hãy “túm lấy” ngay nhé! Sau chậm tiến độ bạn sẽ lại “ngẫm” ra 1 chân lý mới là: “vạn sự khởi đầu nan”!

Horoscope Thiên Bình hôm nay thứ 4 ngày 26/10/2016

cuối cùng thì đám sương mù đang làm cho Thiên Bình loay hoay mua ra lối đi trong công việc cũng đã biến mất. Bạn đang tràn trề khí thế và tự tin có các dự kiến, công tác mới và rõ ràng là nó đang đi đúng hướng. Hãy cần mẫn và chăm chỉ hơn, thứ bạn đang cần nhất khi này là khả năng tụ họp – đừng để các đồng nghiệp hay các lời rủ rê tiệc tùng làm cho xao nhãng trí óc. nghĩ suy lạc quan hướng tới một sự kiện đặc biệt mang đậm màu sắc tư nhân gần tới (có thể là sinh nhật bạn?) cũng sẽ giúp Thiên Bình thêm hứng khởi và yêu đời.

Tử vi ngày hôm nay của Bọ Cạp – ngày hôm nay của Thần Nông – Horoscoper của cung Thiên Yết ngày bữa nay thứ 4 ngày 26/10/2016

Kẻ thứ ba với thể khiến cho cội nguồn làm cho mối quan hệ của hai bạn nứt rạn. Chưa mang chứng cớ rõ ràng cho việc ko chung thủy nhưng cách ứng xử của “ai kia” với phổ thông điều đáng nghi ngờ.

Tử vi ngày bữa nay của Nhân Mã thứ 4 ngày 26/10/2016

ưu thế lớn nhất của Nhân Mã chính là lòng tốt ko mong được trả công. Nghe mang vẻ sách vở nhưng bữa nay, bạn hãy để cho lòng hảo tâm của mình dẫn đường nhé. Bởi vì nguồn năng lượng sống quá dồi dào nên bạn nghĩ tại sao không tiêu dùng nó để trợ giúp rộng rãi người hơn nhỉ? Chính nghĩ suy này sẽ mang lại niềm vui cho cuộc sống của bạn.

Tử vi bữa nay của cung Ma Kết thứ 4 ngày 26/10/2016

Tử vi 12 cung hoàng đạo thứ 4 ngày 26/10/2016. Đây là thời kỳ chất đựng đầy… lừa lọc trong những mối quan hệ hay công việc của Ma Kết. mang ai ngừng thi côngĐây sẵn sàng lợi dụng lòng tin của bạn đểlàm chuyện mờ ám đấy! sở hữu vẻ như bạn bè, đối tác của bạn đều trở thành “sói đội lốt cừu”! Thật đáng lolắng! Hãy suy nghĩ thật kỹ, tiêu dùng con mắt Nhìn vào và nhìn nhận sắc sảo của mình trước lúc tiến hành một hoạt động nào sở hữu mọi người xung quanh, chẳng người nào học được chữ “ngờ” đâu (miễn là bạn giới hạn đa nghi Tào tháo dỡ quá nhé).

Tử vi ngày bữa nay của cung Bảo Bình thứ 4 ngày 26/10/2016

Ngày 26/10/2016 Nhân Mã phải thật thả phanh lúc khiến cho bất cứ việc gì thì mới với hiệu quả. Hãy tập hợp vào các việc mà bạn đang thực hành và giảm thiểu suy nghĩ tới những trắc trở khác ko nằm trong phạm vi mà bạn đang làm. Nhân Mã nên phân định rõ ràng việc nào ra việc nấy và sử dụng hết năng lượng của mình để đạt được kết quả mong chờ.

Bói cung Song Ngư bữa nay thứ 4 ngày 26/10/2016 như sau

Song Ngư “lười biếng” ơi, hãy tạo cho mình một ngày đầy màu sắc đi nào. Ngày 26/10/2016 là dịp rất tốt để bạn “tân trang” lại cuộc sống của mình đấy. nếu sự tẻ nhạt và ghi xám là những “gam màu” chủ đạo trong cuộc sống của bạn thời kì gần đây thì một vài đổi thay nho nhỏ sẽ đến vào lúc này. Nguồn năng lượng của bạn đang ở mức tương đối dồi dào, đủ cho bạn bắt tay vào thực hành 1 phần kế hoạch hơi “hay ho” mà bạn vốn đã nghĩ ra nhưng cũng bị ‘xếp xó’ từ khá lâu ấy.