1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tử vi 12 cung hoàng đạo thứ 2 ngày 19/9/2016

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi hienmeo93, 18/09/2016.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. hienmeo93

hienmeo93 Thành viên tích cực

Bạch Dương (21/3 – 19/4)

Tử vi 12 cung hoàng đạo thứ 2 ngày 19/9/2016 công việc quá chuyên chở có thể khiến cho bạn cảm thấy bị stress bất cứ khi nào. Bạn sẵn sàng nổi nóng khi mà ai dám thẳng thắn nhận xét 1 bí quyết xúc phạm. Đừng có mà vội vã hay diễn dịch quá nhiều nha. Bạn nên khiến cho việc 1 mình có thể. Dành thời kì đi bộ nếu như chẳng thể chống đỡ nổi hồi hộp.

Song Tử (21/5 – 21/6)

hôm nay hình như Song Tử không háo hức với những hoạt động xã hội. Bạn đang muốn thu mình lại và dành nhiều thời kì hơn cho bản thân hoặc là có ai đó ở bên bạn và yêu thương, quý trọng hơn. Hãy khiến những điều mà bạn muốn nếu như điều đó khiến bạn cảm thấy dễ chịu.

>>> tử vi tuổi tuất 2017

Cự Giải (22/6 – 22/7)

nếu như đang có kế hoạch cho 1 chuyến đi du lịch vào ngày hôm nay. Việc bạn cần khi này là hãy lên kế hoạch cụ thể mang các thứ cần theo, để bảo đảm chắc chắn thì nên kiểm tra thật tỷ mỉ. nha. mặc dầu bạn sẽ tốn thêm thời kì 1 chút nhưng bù lại nó sẽ giúp bạn giảm thiểu được cảm giác lo lắng nếu như quên mất 1 thứ nào đó.

Sư Tử (23/7 – 22/8)

Hãy thận trọng với những phát ngôn của mình trong thứ Sáu này nha. Có thể bạn sẽ khiến người khác nổi xung giả dụ không đích thực tâm lý trong các trường hợp cụ thể. Hơn nữa thì sự hoài nghi đó có thể sẽ làm 1 vài cơ hội vuột mất khỏi tầm tay, hãy luôn tin tưởng và trực quan của bạn.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

các chi tiết tương đối lộn xộn trong ngày bữa nay và khiến đầu óc của bạn thiếu tập trung. Đừng có mà vội vàng nhé, bạn cần phải có thời kì để phân tích chúng. tĩnh tâm lại để nhìn nhận toàn bộ một phương pháp sáng suốt nhất.

>>> giật mắt trái nữ

Thiên Bình (23/9 – 22/10)

giả dụ Thiên Bình đi lại quá nhiều thì đôi chân của bạn sẽ phải gánh chịu hậu quả đó. vững chắc sự khó chịu đấy sẽ ảnh hưởng chẳng phải nhỏ đến sinh hoạt của bạn đâu. vì vậy nên tập trung vào những công việc thuần tuý nó sẽ không đòi hỏi quá nhiều hành động và có thể giảm thiểu xa được mọi cuộc bao biện vã.

Nhân Mã (22/11 – 21/12)

chừng như mọi việc ngày bữa nay không được ổn lắm hoặc là cơ thể bạn không được dồi dào sinh lực. Như vậy cũng không có nghĩa là bạn lạnh lùng hoặc là buông xuôi nha. Nên tìm kiếm niềm ham mê cho ai đó và đeo đuổi nó, điều này đích thực tương đối quan trọng.

>>> xem ngày xuất hành

Ma Kết (22/12 – 19/1)

Bạn cần phải học bí quyết tránh đi các phiền phức trong công việc hoặc là cho phép bản thân mình thư giãn hoàn toàn nha. tuy nhiên, giả dụ chợt có những ý tưởng thì nên chủ động mà san sớt với người khác. Họ sẽ hết mình mà hỗ trợ bạn và biến chúng thành hiện thực.

Bảo Bình (20/1 – 18/2)

Bảo Bình dành phần đông thời kì của mình để kiếm tìm một đồ vật đang bị thất lạc, dù cho giá trị thực thụ của nó không quá to. Nhưng đối với bạn thì nó mang nhiều ý nghĩa hơn cho các người xung vòng vèo. Bạn đang có cảm giác tương đối bối rối, vậy nên tìm kiếm cũng chẳng mang lại gì đâu. ví như có thể thì hãy nhờ người khác viện trợ mình.

Song Ngư (19/2 – 20/3)

Thay vì cứ để ý nhiều tới những người xung nói quanh nói quẩn và khiến cho họ cảm thấy ngột ngạt. tại sao Song Ngư không dành thời gian cho bản thân mình. Bạn có thể chăm chút bản thân bằng những phút giây thanh thoả, tâm hồn bạn sẽ dễ chịu và bình im biết bao lăm.

Ngoài ra các bạn có thể xem thêm tử vi 20-9-2016 tại phongthuyhoc.info
  2. vangg01

vangg01 Thành viên quen thuộc

Viên uống Giảm cân Eva nice được làm từ 100% thảo dược thiên nhiên như cao ô mai, phục linh, lá sen, trà xanh nên không có tác dụng phụ nhưng vẫn giảm cân hiệu quả và an toàn cho người sử dụng. Đã đến lúc bạn có thể nói lời tạm biệt với lượng mỡ dư thừa trong cơ thể mình bằng cách sử dụng Eva nice Hồng Kông hằng ngày với một cách đơn giản và làm theo hướng dẫn. Sản phẩm được phân phối bởi " Khỏe đẹp tự nhiên " - " Khoedeptn.com "

Eva nice khuyến mại 490.000 vnđ/ hôp

Website : khoedeptn.com
    Hotline : 090.4422.739 - 0983.986.913
    Đ/c : Tổ 28, Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

$Link$