1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tử vi 12 cung hoàng đạo thứ 6 ngày 22/9/2016

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi hienmeo93, 22/09/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hienmeo93

hienmeo93 Thành viên tích cực

Tử vi thứ Sáu ngày 23/9/2016 cung Thiên Bình (23/9 – 22/10): Trong ngày bữa nay Thiên Bình nên lắng nghe trái tim méc bảo nhé. Có thể trí óc sẽ đưa ra phán quyết trái lại.

Bạch Dương (21/3 – 19/4)

Tử vi ngày hôm nay tâm trí của Bạch Dương luôn tràn trề ký ức cùng các kỷ niệm cũ. chừng như bạn chưa thể nào kết thúc được những ưu tư ở trong lòng để có thể thực tiễn những vấn đề mà mình đang quan hoài. Đã tới lúc bạn cần phải tỉnh táo trở lại và khiến những điều cần thiết rồi.

đánh giá hàng ngày:

Tình cảm: 3 sao

Sức khỏe: 3 sao

Sự nghiệp: 2 sao

Tài chính: 5 sao

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

Thứ Sáu này chính là một ngày khá tuyệt vời cho việc lên kế hoạch cùng khai triển và quyết định. ngoài ra cũng có 1 số ý tưởng sáng tạo được dựng lên trong ngày mới sẽ mang đến cho bạn sự tôn trọng cùng sự đánh giá cao từ bạn bè. ngoại giả bạn cũng cần phải cho bản thân mình vào 1 khuôn khổ, kẻo người lớn sẽ than phiền đó.

kiểm tra hàng ngày:

Tình cảm: 4 sao

Sức khỏe: 2 sao

Sự nghiệp: 5 sao

Tài chính: 3 sao

Song Tử (21/5 – 21/6)

niên học mới sẽ có chút khốn khó đối với Song Tử làm cho bạn cảm thấy lo lắng quá mức. Bạn là người khá lý tưởng, xông xáo vào những công việc nhóm nhưng lại luôn sợ quá khứ. Mỗi lúc phát sinh ra một nghĩ suy độc lạ nào đó, cho dù bạn rất vui nhưng lại không dám thử nghiệm bởi sợ thất bại.

kiểm tra hàng ngày:

Tình cảm: 2 sao

Sức khỏe: 4 sao

Sự nghiệp: 3 sao

Tài chính: 4 sao

>>> xem ngày đẹp mua xe

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Mọi sự kiện được diễn ra trong ngày hôm nay sẽ giúp cho bạn được tăng vị thế trong mắt mọi người đấy. Chuyện tiền bạc khá là sáng sủa và giả dụ bạn cần tiền thì có thể mượn ai đó cũng được. Những nghèo nàn sẽ được người khác tìm cách trợ giúp cho.

kiểm tra hàng ngày:

Sự nghiệp: một sao

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Xử Nữ có cảm thấy một chút thất vọng bởi vì rào cản cũng như những trở ngại khác trong công tác của mình. Đừng có mà quá lo lắng bởi vì bạn luôn là người siêng năng và có nghị lực mà. cho nên cũng dễ dàng mà vượt qua được những trở lực đấy, hãy nhẫn nại và bền chí để không nổi nóng trong ngày bữa nay nha.

kiểm tra hàng ngày:

Tình cảm: 2 sao

Sức khỏe:3 sao

>>> ngày đẹp, giờ đẹp lợp mái nhà

Thiên Bình (23/9 – 22/10)

Trong ngày hôm nay Thiên Bình nên lắng nghe trái tim mách nước bảo nhé. Có thể trí não sẽ đưa ra phán quyết trái lại. Nhưng ít nhất thì trong 24 giờ sắp đến trực quan sẽ là kẻ chiến thắng đó. Bạn đừng nên tiếp tục mà kiếm tìm ái tình nữa, bởi định mệnh của bạn vẫn chưa thấy xuất hiện đâu.

kiểm tra hàng ngày:

Thần Nông – Bọ Cạp – Thiên Yết (23/10 – 21/11)

nếu Bọ Cạp càng năng động và quyết tâm thì bạn sẽ càng đạt được mục tiêu của mình. song song nhanh chóng khiến cho bản thân mệt mỏi tới suy sụp đó. Dù có thành công như thế nào thì thỉnh thoảng bạn nên dừng lại để xác định vị trí cũng như để quan tâm tới những người khác nha.

đánh giá hàng ngày:

Tài chính: 2 sao

Nhân Mã (22/11 – 21/12)

Có thể Nhân Mã không ham thích bởi những khuôn khổ và kỷ luật một chút nào, nhưng ngày hôm nay thì bạn không thể nào bỏ qua chúng được. Hãy chấp nhận những yêu cầu mà mình được đề ra và tuân thủ nó nhé, bạn sẽ cảm thấy khá ưng ý vì những lựa chọn của mình vào cuối ngày đó.

đánh giá hàng ngày:

Tình cảm: 5 sao

Sự nghiệp: 2 sao

>>> chọn ngày nhập trạch về nhà mới

Ma Kết (22/12 – 19/1)

chừng như Ma Kết đang hơi lơi là trong công việc của mình đấy, hãy cố gắng để chống lại cảm giác này nha. tuy nhiên cũng nên xác định con đường đi nhất quán, đừng có mà để bị giữ chân bởi những chuyện chẳng đâu vào đâu. Hãy tĩnh tâm chậm rãi nếu như bạn không muốn bị đốt hết năng lượng chóng vánh.

đánh giá hàng ngày:

Tình cảm: 1 sao

Tài chính: 5 sao

Bảo Bình (20/1 – 18/2)

Do một thầy giáo mắng oan hay đối xử thiếu công bằng mà ngày hôm nay Bảo Bình sẽ cảm thấy cả ngày trôi qua thật mờ ám. Tệ hơn hết là tâm trạng của bản thân không được tốt nên bạn dễ vướng phải những xung đột không đáng có với một vài người bạn trong lớp đấy.

kiểm tra hàng ngày:

Song Ngư (19/2 – 20/3)

Mọi hoạt động đều diễn ra trong ngày hôm nay nên đều cần sự tụ tập cao độ của bạn. tin mừng là mọi thứ đều rất ổn, chỉ cần Song Ngư thật sự yêu thích điều bản thân mình đang khiến cho. đến buổi chiều bạn nên dành thời kì để giao thông với gia đình cũng như người nhà yêu nha.

kiểm tra hàng ngày:

Sức khỏe: 5 sao

>>> xem bói 2017 tuổi tỵ
  2. selena91

selena91 Thành viên tích cực

hay quá mà có cập nhật tử vi các tuần không ạ
  3. hienmeo93

hienmeo93 Thành viên tích cực

có cấp nhật tử vi theo ngày, tuần và tháng đó bạn bạn qua đây phongthuyhoc.info xem tử vi thứ 7 ngày 24/9/2016 nhé