1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tử vi 12 cung hoàng đạo thứ 6 ngày 26/8/2016

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi hienmeo93, 25/08/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hienmeo93

hienmeo93 Thành viên tích cực

Tử vi hàng ngày 12 cung hoàng đạo thứ 6 ngày 26/8/2016 Sư Tử cần phải có kế hoạch dài hơi, như vậy thì bạn mới dễ dàng vượt qua các vất vả được.

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

tiền bạc là vấn đề quan trọng trong ngày thứ 6 này, bạn có thể sử dụng chúng cho một số kế hoạch cá nhân được đó. Thật không may một vài Kim Ngưu sẽ phải chờ đợi ở phía trước lúc bạn có thể biến kế hoạch của mình thành hiện thực, nếu như bạn không muốn phải đi vay mượn. Hãy kể thử với người nhà trước khi nhờ vả bạn bè của bạn hoặc là người lạ nha.

>>> nháy mắt trái tốt hay xấu

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Ngày hôm nay Cự Giải sẽ nhận được những lời khuyên có giá trị nếu như bạn tìm được đúng người. giả dụ sai thì người đó sẽ là một hiểu lầm khó mà tránh khỏi được. ngoài ra bạn cũng nên lắng nghe theo trực quan của mình và đừng có mà cố gắng tìm hiếm một ai đó để hỏi tra mình phải khiến sao nha.

Sư Tử (23/7 – 22/8)

giả dụ bạn hứng thú với việc phát triển của bản thân thì có thể ngày hôm nay Sư Tử sẽ dành một khoảng thời kì để đeo đuổi các kế hoạch mới hoặc khởi đầu mới nha. Nhưng việc hôm nay bạn chớ để mai sau nhé, liệu có thành công hay không chính là do sự kiên trì và kiên tâm của bạn đó.

>>> chọn ngày tốt khai trương

Thiên Bình (23/9 – 22/10)

Nửa sau tháng 8 chính là 1 thời điểm để tập kết nhiều vào ái tình của bạn nhưng điều đó cũng làm bạn hơi mộng mơ quá mức chẳng thể hiểu được. Bất cứ điều gì ở xung loanh quanh dù cho có là bạn bè hay gia đình cũng là điều làm bạn hy vẳng quá nhiều để rồi sẽ cảm thấy bị tổn thương cũng như là thất vọng đấy.

Thần Nông – Bọ Cạp – Thiên Yết (23/10 – 21/11)

một vài góc cạnh ở bên trong sẽ làm cho Bọ Cạp động lòng trắc ẩn trong ngày bữa nay nhưng điều đó cũng không đủ để làm bạn cảm thấy thoải mái vì mình đã làm cho được những điều đáng kể. có nhẽ bạn đang nghĩ rằng việc mình trợ giúp người khác là chưa đủ nhiều, nhưng trên thực tiễn thì bạn đã làm được nhiều hơn những gì mà mình có thể rồi.

Ma Kết (22/12 – 19/1)

Ngày hôm nay Ma Kết không nên để ai có thể điều khiển được mình đặc biệt là về vấn đề xúc cảm. Dù cho bạn có cảm thấy là quá vận tải nhưng có lẽ bạn là người duy nhất có được chìa khóa để giải quyết các rối rắm này. Chỉ là Ma Kết cần có thêm thời gian nhằm tạo cho mình 1 khoảng không gian an toàn trước khi bạn cởi mở và khiến được những nghĩ suy của bản thân mình.

>>> chọn ngày đẹp cưới hỏi

2. selena91

selena91 Thành viên tích cực

bạn ơi cập nhật những cung khác nữa đi bác