1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TỬ VI - Đúng hay Sai chưa biết... Thòi bói: Aurelius10

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Thu_6, 03/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Thu_6

Thu_6 Thành viên rất tích cực

TỬ VI - Đúng hay Sai chưa biết... Thòi bói: Aurelius10

Vào nhờ bạn Aurelius10 xem cho một quẻ tử vi thì cái topic nó bảo "quá tải" . Mà iem đang mún bạn ý xem cho quá cơ.... nên đành lập nhà mới nhờ vả bạn ý...

Bạn Aure... xem giúp tớ nhé :

Nữ : 2/5/84 Dương lịch
    tức 2/4/84 Âm lịch
    GIờ sinh : Khoảng 12-13h trưa ( mama bảo chắc khoảng 12h30 )
  2. sillydonkey

sillydonkey Thành viên quen thuộc

Xem hộ em với
    Tên : Hoàng Trần Cương
    Ngày sinh dương lịch : 06/12/1985
    Ngày sinh âm lịch : 25/10 ( cái này em hơi ko chắc ) năm Ất Sửu
    Đẻ vào khoảng 12h15 trưa. Bác có cân thêm thông tin gi ko bác???
    Được sillydonkey sửa chữa / chuyển vào 19:52 ngày 03/02/2009
  3. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Có phải ai cũng xem tử vi đc đâu,nếu đẻ mổ thì ko xem được!
  4. cuongmafia

cuongmafia Thành viên mới

Người có số lượng và chỉ này đúng là nhân vật phi thường, tài ba tột bực. Sau này nên danh phận với đời. Có diệp xuất ngoại. Tới năm 54 tuổi thì thảnh thơi, con cái đầy đủ.

Là người quyền quý về tài lộc, sống giàu sang, sung túc. Được hưởng phú quý, cam đảm, uy dũng, hiếu thắng, hiển đạt về mặt võ nghiệp, có uy quyền hiển hách, danh tiếng lừng lẫy.Hơi ích kỹ, biển lận, ít khi xứng ý toại lòng, thường mang tật trong mình, sự nghiệp thăng trầm. Có văn tài xuất chúng, đặc biệt là tài mô phạm, khả năng giáo khoa, năng khiếu lý triết gia, có tài về văn hóa như dạy học, khảo cứu, viết văn. Vốn có chí lớn, lời nói đanh thép, hùng hồn, thích hoạt động chính trị.

Cha hoặc mẹ là người hào hoa.

Họ hàng hay oán trách lẫn nhau.

Nhà đất tậu được nhanh chóng, nhưng bán cũng nhanh. Đất tốt, có nhà lớn, đẹp, rộng, mức hưởng thụ về điền sản cao. Có khi hiến đất cho việc nghĩa.

Võ nghiệp vinh danh, chẳng những thế con kiêm nhiếp cả chính trị, có uy quyền, được người người tôn trọng. Hay đua chen trên quan trường, thích cạnh tranh, thích hợp nếu đi về võ nghiệp. Chuyên về cơ khí hoặc vận tải sẽ rất tốt. Thành công trong pháp luật, chính trị.

Bạn bè là những người có danh chức.

Nay đây mai đó, đi đâu cũng được người quý mến.

Có bệnh ở bộ máy tiêu hóa. Thường bị đau bụng. Hay mắc các bệnh ở đầu và mặt. Bộ máy tiêu hóa không được mạnh, vì ăn uống mà mắc bệnh khó chữa.

Luôn có sự đủ đầy về tài chính. Có óc kinh doanh, chuyên về buôn bán, thủ công mỹ nghệ, kinh doanh rất thành công và giàu có. Dễ kiếm tiền, luôn có người giúp đỡ, nhất là về tiền bạc. Dễ kiếm tiền, luôn có người giúp đỡ, nhất là về tiền bạc. Ít khi phải lo âu đến tài sản, dù ít hay nhiều. Trong làm ăn hay được người khác giúp đỡ, thường dùng tiền bố thí, cũng thường dùng tiền vào mục đích từ thiện, xã hội. Ít khi phải lo âu đến tài sản, dù ít hay nhiều. Trong làm ăn hay được người khác giúp đỡ, thường dùng tiền bố thí, cũng thường dùng tiền vào mục đích từ thiện, xã hội.

Sinh nhiều khó nuôi, con cái sau này không khá giả và thường bất hòa với cha mẹ. Muộn con và khó nuôi. Con rất khéo tay.

Nên chậm cưới xin để tránh chia ly. Cưới chay tang mới tránh được hình khắc, chia ly. Vợ chồng vì ân tình mà lấy nhau.

Các anh chị em là người trí thức, có danh chức. Anh chị em quý hiển, thông minh, giàu có.
  5. doraemon_daisuki

doraemon_daisuki Thành viên mới

Tớ vừa post vào topic kia cũng chẳng được, cũng đã PM cho Aurelius10, nhưng thôi, cứ đặt một chỗ ở đây lại:
    Nữ
    Sinh lúc 4.40 (giờ Dần)
    Ngày sinh: 13/8/1985 (Dương lịch)
  6. lacoste_vn

lacoste_vn Thành viên mới

âm lịch 25-10-85 thì phải
    vì mình 26-12-1985 tức 15-11 âm lịch thì kém bạn 20 ngày là phải 25-10-85
    Được lacoste_vn sửa chữa / chuyển vào 19:44 ngày 03/02/2009
  7. sillydonkey

sillydonkey Thành viên quen thuộc

Em vote bác roài đấy, thank bác nhiều nhiều.
    @ bác cuongmafia : bác đọc y như trong tử vi hồi bé của em, tới h em chưa thấy....đúng nổi 50%. THế nên em mới muốn hỏi thêm. Dù sao cũng thanx bác.
    Cái bác hay xem cho mọi người đâu rùi thế nhỉ
  8. chongayhanhphuc

chongayhanhphuc Thành viên mới

Nữ : 15/10/1985 (dương lịch)
    tức 2/9/1985 Âm lịch
    GIờ sinh : 7h45'' sáng
    Xem hộ tớ 1 quẻ nhé. Thanks!
  9. bytecode

bytecode Thành viên mới

@Sillydonkey: thày mù xem giúp nhé,đúng sai nói rõ để biết đường học hỏi.
    mặt mày phương phi,có thương tật ở người do đi lại,bộ máy tiêu hoá kém,hay đau nhức.công việc:kiếm tiền khá,công việc thường đi lại(hay đi nước ngoài??),nên kinh doanh thì tốt,số này ko làm nhà nước được mặc dù có bằng cấp ,anh em có chức quyền,anh em giàu có nhưng bất hoà với anh em,khắc cha mẹ nhiều hơn cả khắc anh em,cha mẹ làm nghề liên quan đến văn học văn hoá như giáo viên....,ăn nói có duyên,nhà cửa thì phải tự mua chứ ko được thừa hưởng từ cha mẹ.
  10. nina06

nina06 Thành viên mới

Xem kiểu này thì vào đây mà xem:
    www.xemtuong.net
    Muốn đúng hơn phải có người xem có kinh nghiệm, vào tuvilyso hoặc vietlyso ấy