1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TỬ VI - Đúng hay Sai chưa biết... Thòi bói: Aurelius10

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Thu_6, 03/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. blackdevil891102

blackdevil891102 Thành viên rất tích cực

e chờ lâu wa òy huhuhu
  2. miss_U_so_much

miss_U_so_much Thành viên rất tích cực

Cám ơn bạn rất nhiều vì có vẻ như mình được ưu tiên hơn những người khác?
    Hiện tại mình ko có nhiều thời gian lắm nên chưa có thời gian để nói về cái đúng và cái chưa đúng trong phần tử vi bạn xem cho mình. Sẽ trả lời bạn sau để bạn nghiên cứu thêm.
    Chân thành cám ơn!

3. vote02

vote02 Thành viên mới

Mình cũng up lên ko bạn lại quên mình ngày âm lịch của mình là 28/7/86/.
  4. bibiboon

bibiboon Thành viên quen thuộc

Bạn Aurelius10 ơi, tớ xếp hàng lại nhé! Sợ bạn quên mất trên kia nên tớ foward lại nha! Cảm ơn bạn nhiều.
  5. aurelius10

aurelius10 Thành viên mới

Lolemhtu thân mến ( hanoi technology university ? )
    Xin lôi vi bây giờ mới xem cho bạn !
    +/ Bạn trông có vẻ giống con trai và , mặt nhiều góc cạnh , nhìn hơi khó tính .
    +/ Tính cách : can đảm bạo dạn ,đời sống nội tâm phong phú hay u sầu cả nghĩ dù bên ngoài có vẻ vui tươi. Nhìn trông dữ dằn vậy thôi chứ thực ra bạn là nguời nhân hậu , chỉ có điều hơi cục tính . Thích đi đây đó , gét việc phải ngồi một chỗ , năng động .
    +/ Công việc : tốt nhất là làm những việc liên quan đến tài chính , ngân hàng hoặc có tính lưu động cao , kinh doanh cũng tốt . Bạn học hành thi cử kết quả không tốt lắm , có lẽ phải 2 lần mới được. Công việc tuy có tài lộc nhưng thường bị kẻ xấu phá ngang , không thuận lợi . Cẩn thận bị lừa tiền , mất trộm .
    +/ Tình duyên : Thường không gặp may mắn và chịu nhiều thiệt thòi trong chuyện tình cảm . Chồng sau này là người rất nam tính , dễ kiếm tiền nhưng khắc khẩu , không hợp tính nhau .
    +/ Hồi nhỏ sức khoẻ kém , khó nuôi , hay nghịch ngợm sứt sẹo chân tay . Bộ máy tiêu hoá kém , khí huyết kém hay đau bụng , đi lại cẩn thận hay va quệt xe cộ ! Đề phòng sông nước
    -2008 : Kinh tế gia đình có tài lộc , bản thân hơi buồn phiền hoặc hay ốm vặt , gặp điều tiếng , hao tiền tốn của
    -2009 : Công việc về cơ bản là tôt nhưng có nhiều điều không như ý , đề phòng mất cắp !
    Tóm lại , lá số này cũng được . Công việc bình thường , có tài lộc .
    Nếu có gì sai xin bạn cứ sửa nhé !
    Thân ái !
  6. lolemcuahtu

lolemcuahtu Thành viên mới

hi bác, cảm ơn bác đã xem cho em nhé. Em có một chút ý kiến thế này ạ
    Về ngoại hình: ko đúng tí nào.
    Tính cách: có thể nói là đúng 80%
    Công việc: chuẩn nhất là chuyện thi cử. Em thi đh lần 2 vẫn trượt, học nguyện vọng 2. Mọi người bảo em "học tài thi phận", hic hic
    Tình duyên: maybe, chỉ có điều ko biết tương lai thế nào thôi ạ.
    Sức khỏe: ko đúng tí nào luôn. mama bảo em dễ nuôi và khỏe mạnh. Từ bé tới giờ chẳng mấy khi tốn tiền thuốc cho em.
    Năm em sinh là năm nhuận, 2 tháng 7. Em sinh ngày âm là 22 tháng 7, chứ ko phải tháng 6 như một số phần mềm chuyển ngày trên mạng. Liệu có thể nào bác nhầm lẫn gì đó ko ạ? Nếu có thể lưu ý xem xét lại dùm em nhé. Dù sao cũng cảm ơn bác nhiều ạ. Đã vote 5* tặng bác :x
  7. aurelius10

Vot thân mến !
    Bạn là cô gái , mặt tròn , da trắng dáng người thanh mảnh , vẻ mặt thanh tú tươi tắn hiền dịu có duyên !
    + / Tính tình , khả năng :
    - Rất thông minh , lãng mạn nhiều tình cảm , yêu thích văn chương thi phú . Nhân hậu vui vể được nhiều người yêu mến.
    - Học giỏi , thi cử thường đạt kết quả rất cao . Tốt nhất là theo lãnh vực điện tử , viễn thông , giáo dục hay kinh doanh đều được .
    - Sự nghiệp vững vàng , có địa vị ,đưọc mọi người ủng hộ , giúp đỡ .
    +/Tình duyên : Nhiều người theo đuổi
    - Các mối tình thời trẻ thường gặp nhiều trục trặc , đến đi vô thường , gây nhiều phiền muộn .
    - Nhưng được hưởng hạnh phúc gia đình , chông là người tài năng , có quyền chức ! Nhiều niềm vui điền viên !
    +/ Kinh tế rất mạnh , giàu có vững bền !
    -2008 : bố mẹ sức khoẻ kém , bản thân hay bị đau đầu , công việc gặp nhiều cản trở . Bạn bè cãi vã , sứt mẻ tình cảm .
    -2009: Công việc dù nhiều tài lộc nhưng vẫn có những điểm không như ý , tình duyên lận đận , cẩn thận tan vỡ !
    Tóm lại , đây lá một lá số tốt , đẹp nhất kể từ khi tôi xem trên diễn đàn này ! Người con gái có tài , có sắc , có tâm . Sự nghiệp riêng vững chắc và một nền kinh tế rất vững mạnh . Đặc biệt , được hưỏng hạnh phúc gia đình ! Có vẻ bao nhiêu may mắn cho phái nữ bạn lấy hết rồi thì phải !
  8. bamboo43

bamboo43 Thành viên quen thuộc

Cho tớ xếp hàng với nào
    Nữ
    Sinh ngày: 04/3/1985 DL
    Giờ sinh: 05h30 sáng
  9. aurelius10

Bạn thân mến !
    Thật may là lần này , chương trình chuyển đôi ngày tháng đúng , Giờ dần ngày 22/6/đinh mão . Nếu giờ sinh của bạn là đúng thì , khỏi bàn cãi nữa , tôi đã xem qua loa về hình dáng của bạn !
    Mà tôi nghĩ , ngày giờ bạn là đúng rồi , tính cách và sự nghiệp rất khớp ! Tôi hỏi thêm , bạn đã từng bị đụng xe cộ hoặc cái gì đánh mạnh gây thuơng tổn về xuơng ở chân tay chưa ? Nếu chưa , mong bạn đề phòng !
    Chuyện bệnh tật ấy mà , bạn có bị đau bụng thường xuyên không ?
    Bạn có thể tả khái quát về khuôn mặt bạn cho tôi chứ , tôi muốn xem xét thêm trường hợp của bạn ! PM cho tôi cũng được !
    Cuối cùng ,xin lỗi vì có quá it thời gian để xem kĩ luỡng cho bạn !
    Thân ái !
  10. MiuTieuThu

MiuTieuThu Thành viên mới

Còn tớ thì sao aurelius. Hức tớ xếp hàng trước bạn vote mà