1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TỬ VI - Đúng hay Sai chưa biết... Thòi bói: Aurelius10

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Thu_6, 03/02/2009.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. lacoste_vn

lacoste_vn Thành viên mới

Mình cũng xếp hàng chờ bạn Aurelius10. Cảm ơn bạn rất nhiều!
    - Nam
    - 26/12/1985 dương lịch tức 15/11/ Ất sửu
    - Giờ sinh: chính xác giờ Tý
    Thank bạn lần nữa
  2. nhocxinh85

nhocxinh85 Thành viên mới

Bác cho em đăng kí 1 suất được ko ạ
    Em sinh 15h30-16h00
    ngày 27/09/1085 ( tức ngày 13 tháng 08 năm Ất Sửu)
    Từ bé tới giờ bố mẹ em có nói giờ sinh của em hơi xấu, làm việc gì cũng ko thành, em chẳng biết thế nào, nên thấy hoang mang quá. Nhân có box này em mạo muội nhờ bác xem giúp xem thực hư thế nào với ạ, em xin cám ơn bác rất nhiều
  3. aurelius10

aurelius10 Thành viên mới

Firmy866
    Nữ
    Ngày dương: 2/1/1986
    Ngày âm: 22/11/ Ất Sửu
    Giờ sinh : 9h15''''.
    Firmy thân mến !
    Tôi xem cho bạn với giả định rằng , ngày giờ tháng năm sinh của bạn được lấy chính xác từ trí nhớ của bố mẹ bạn , nếu những gì giải đoán dưới đây sai lệch quá nhiều , trước khi phản hồi cho tôi , mong bạn xem lại những thông tin đó nhé !
    +/ Hình dáng
    Người cao lớn , nặng cân , mặt vuông vắn đầy đặn , mắt sáng , tóc đẹp ( tươi, đen ) và nhanh dài .
    Da trắng , răng đều , mặt hay đầu của bạn có vết sẹo ( bớt ) nhỏ nào không ?
    +/Tính cách :
    Cương trực , hiếu thắng ưa tranh đấu , làm gì là quyết làm cho kì được, nhiều mưu trí , can đảm , bạo dạn , nghịch ngợm như con trai .
    Mà này , tôi lỡ nhìn avarta của bạn rồi , oánh tôi ? nhẹ nhẹ thôi nhé !
    +/ Khả năng :
    Làm việc nhanh và quyết đoán đến những ?o đấng mày râu ?o cũng phải nể sợ .
    Rất đảm đang và tháo vát , có óc kinh doanh và thích kinh doanh .Nhiều mưu kế để giải quyết công việc khó khăn .Tốt nhất là buôn bán hoặc làm chính trị ( đoàn , đảng ), nếu không thì tài chính hay ngân hàng bạn cũng sẽ thể hiện được mình .
    1/Công việc :
    Tháo vát và tài năng , hay được cấp trên chú ý và đề bạt , tuy chậm nhưng chắc . Tôi cho là , bạn lên trưởng phòng không khó đâu ! Công việc cũng đem lại nhiều tài lộc .
    2/ Tiền bạc :
    có óc kinh doanh và khả năng sử dụng tài chính tốt , dù vậy , bạn có nền kinh tế thực sự vững chắc khi ngoài 30 . Đừng luôn so sánh mình với người khác nhiều , nó sẽ làm bạn buồn phiền !
    Kinh tế khá , vững chắc !
    3/Bố mẹ
    Bố là người tài năng nhưng không thành công trong sự nghiệp , mắc chứng đau đầu nặng , khí huyết kém . Mẹ là người có nhan sắc , chịu nhiều thiệt thòi trong tình cảm !
    Bố mẹ khắc khẩu với nhau và với con , hay cãi vã linh tinh , vì những việc vặt .
    4/An hem , họ hàng
    Họ hàng nhiều người có địa vị hoặc tài năng văn chương thi phú
    Anh,em ( nếu có ) :Có người tài sắc song vất vả tình duyên , sức khỏe kém , thường nói không tốt về nhau . Bạn đã không được nhờ vả lại phải hay giúp đỡ anh em mà vẫn mang tiếng !
    5/Bệnh tật
    Trong mình mang bệnh nặng khó chữa , tuy không thật sự đe dọa nhưng dù sao , tôi mong bạn lưu tâm và thường xuyên kiểm tra định kì .
    6/ Tình duyên , gia đạo
    Chồng là người hiền lành , có tài đức , dễ kiếm tiền , thường làm trong ngành tài chính ngân hàng !
    Dù đôi khi có giận dỗi nhỏ nhưng , hạnh phúc , thương nhau và chung sống thuận hòa . ( Rất tốt )
    7/ Vài việc gần đây
    Bạn lưu ý là , trong tuvi , tuổi tính hạn lớn hơn tuổi thực 1 !
    Từ 23 đến 32 , mọi việc tương đối thuận lợi dễ dàng , học hành thi cử , công việc khá ổn , có tài lộc
    23(2007) : công việc thuận lợi , quí nhân giúp đỡ tuy lúc đầu có hơi trở ngại , có tang ?
    24(2008) :Nhiều may mắn trong công việc , tình duyên trắc trở , khí huyết kém , hay đau bụng . Gia đình có chuyện buồn phiền về an hem , mẹ hay ốm ( sức khỏe kém )
    25(2009) : Có tài lộc , công viêc hay gặp trở ngại lúc đầu !
    Tóm lại , đây là 1 lá số khá . Người con gái tuy sự nghiệp tài sản không mạnh , nhưng có thành công vững chắc trong tâm trí của mọi thành viên trong gia đình . Hạnh phúc thực sự !
    Nếu có gì đúng , bạn bỏ qua , điều gì sai , mong bạn sửa và cung cấp thêm thông tin . Được vậy , bạn đã giúp tôi nhiều lắm !
    Thân ái !
  4. aurelius10

aurelius10 Thành viên mới

oh ! Thiên di thế này thì đẹp quá chứ !
  5. honeyNclover

honeyNclover Thành viên rất tích cực

Đúng hay sai chưa biết, cứ xem đã hả
    Thực ra mà nói, với số lượng ng` trên thế giới và số lượng ngày - giờ - tháng - năm thì chẳng biết có đến bao nhiêu ng` có cùng 1 lá số với nhau nữa. Nhưng ko phải ai cũng ứng nghiệm. Thường ng` ta chỉ xem cung Mệnh - Phụ mẫu, nếu thấy đúng đúng mới xem tiếp, nếu ko mà vẫn phán thì mất hay.
    Hơn nữa, với thời đại công nghệ và hoàn cảnh bây giờ, Tử vi chắc chắn sẽ bị sai lệch ít nhiều. Một số vấn đề về học hành, bệnh tật hay tai hoạ cũng phải nương theo hoàn cảnh mà xét, chứ nếu đem Tử vi ra mà gõ cái cộp như nguyên bản thì... ko được đâu Nên em nghĩ có xấu cũng ko cần phải lo lắng quá. Biết số để sửa số mà.
    Còn muốn xem một cách chính xác thì ko hẳn là nhiều ng` xem được. Những ông giỏi như cụ Ngô Tất Tố, Lê Quý Đôn hay Hoàng thị Thế cũng chỉ dám chắc đến 70%, còn giỏi giỏi bây giờ cũng chỉ khoảng 50%. Còn em tự xem cho mình chỉ vui với lại định hướng chút ít cho an tâm thôi
    Tử vi cũng chứa nhiều điều riêng tư nên em thấy tốt nhất nên PM riêng cho nhau ^^
  6. honeyNclover

honeyNclover Thành viên rất tích cực

Còn phải xem Mệnh - Quan - Tài và Phúc nữa chứ Nhưng Nguyệt mờ thì cũng phải coi lại
  7. babacon

babacon Thành viên mới

Em cũng bon chen 1 cái với
    -Nữ
    -12/05/1987 - tức 15/4/1987 âm lịch
    -8h45 sáng
    Cám ơn bạn trước nhá
  8. rio2021

rio2021 Thành viên mới

thế mà ở topic http://www10.ttvnol.com/forum/tvty/1135943/trang-3.ttvn anh bẩu anh 83
    làm mình kết nhầm
    bác xem hộ em mới
    Nữ : 20/11/1988 tức 12/10/Mậu Thìn
    Em ko nhớ ngày âm lịch
    6h sáng
    Được rio2021 sửa chữa / chuyển vào 09:44 ngày 07/02/2009
  9. bibiboon

bibiboon Thành viên quen thuộc

Tớ cũng muốn xem tử vi: cho tớ đặt gạch:
    Girl, sinh ngày 21-12-1984, lịch dương.
    Giờ sinh: 8h sáng
    Lịch âm thì có lịch ghi là 29-11 âm, có lịch ghi la 30-11 âm nên tớ ko bít cái nào đúng nữa.
  10. meocon1234

meocon1234 Thành viên rất tích cực

Cho tớ đặt gạch nữa
    Nữ, sinh 22h ngày 22/4/1986 dương lịch. 14/3 năm Bính Dần âm lịch.